D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

ark

Active Member
Ông Phong này ch* thật X-( thứ 2 báo , thứ 4 đã kiểm tra X-( kiểm tra 2 tiết phải báo trước 1 tuần chứ X-(
Lại còn Anh nữa, ngày mai kiểm tra chọn Đội tuyển rồi, khéo năm nay mình bị tống ra 20 đứa ( chính thức ) mất :( tiếc tiền quá :(
Ngày mai đến trường 3 tiết thì 3 tiết kiểm tra X-( mệt quá đi :(

bichxa

Hôm nay thầy mắng bọn nó gì thế,tự dưng thầy nổi cáu,tớ ở trên,chẳng biết gì cả?Mà Ly a và Duy quay ah?Giỏi ghê nhỉ,thầy trông kỹ thế mà vẫn quay được (mình mà quay chắc bị bắt luôn)

QUOC TRUNG

Member
quay đau mà
chỉ bàn bài thui
mà bạn mai nhà ta có tật giật mình hay sao á
thầy cứ mắng mình làm bài thì cứ làm lo gì

ark

Active Member
Mọi người cố gắng "tuyên truyền và phổ cập" net cho ... những người xung quanh nhé :9 :D
Thằng Trung có quay cóp gì ko :D khổ thân ông Quang ngồi bên cạnh mình :( cầu Chúa phù hộ là Chất luợng hơn Số lượng ( :9 ko hợp lắm với suy nghĩ của người Việt Nam :9 ) . Tôi lúc ở nhà có chép vài câu "bất hủ" với đẫn chứng ra mấy mấu giấy , rồi đút vào túi quần , đến h kiểm tra giở ra 1 phát rồi quên luôn =)) đến lúc Phong đi qua mới để ý cái gì trắng trắng mà mình ngồi lên =))

Bài Anh nữa :( ko bít cái câu Came... làm thế nào ,hồi trước học suốt nhưng cả hè chẳng học hành gì nên quên hết rồi :(

bichxa

ark said:
Mọi người cố gắng "tuyên truyền và phổ cập" net cho ... những người xung quanh nhé :9 :D
Xem nào,khẩu hiệu gì nhỉ"Nhà nhà có máy tính,người người sử dụng internet" huh.Nghe như truyện viễn tưởng,đứa nào có internet rồi thì cứ dùng thôi,đứa nào không có thì chắc cũng không dùng luôn,bọn nó lười lắm,kể cả mình có nhận đến tận nhà giúp bọn nó thì bọn nó cũng chả cần đâu ,thế đấy.:-< Nói mỏi miệng bọn nó mới hiểu proxy là gì :-<

X-monster

Này này, đừng có vu oan giá họa cho người ta!!! Hôm nay tôi làm bài một cách vô cùng trong sạch, không có quay tí nào hết à! Viết ra đến hết 1 tờ giấy đúp mà toàn là tự nghĩ -> dây thần kinh cứ gọi là đứt phừn phựt vì làm việc quá tải. May mà cuối cùng thì cũng qua được cả 3 tiết. Ê, mà giá ngày nào cũng như hôm nay thì hay phết nhỉ? Thời gian trôi qua hơi bị nhanh. Chả bù cho ngày thường cứ ngồi ngáp ngắn ngáp dài mà ngắm cái đồng hồ.

À mà này mọi người ơi, tui thấy chả cần thay giáo viên Anh nữa đâu. Bà ấy dạy không ra gì thật nhưng ra đề kiểm tra hay phết. Với lại nghe cái kiểu nói hôm nay thì bà ấy cho điểm chắc là dễ đấy. Đổi người khác có khi chả được như thế. Thà cứ giữ nguyên như bây giờ đi cho xong việc!

X-monster

Mới có mỗi 2 cái lấy đâu ra mà nhiều! Mà càng nhiều topic thì các ông câu bài càng dễ chứ có cái wé dzầy mà kêu!

Kid02117

Member
hé hé, mình vừa mới vào đã đc Phong để ý rồi, vui vãi :D Hôm nay viết chưa hết mặt thứ 3, chắc dưới 4 thôi :D Kô thèm quay, ai như LyA nhể?

ark

Active Member
Thằng Quang quên ko cài khuy áo =)) lần sau ông ý hỏi thằng nào tên là Quang, thế là lại "ấn tượng ko hay nên cho điểm sẽ ko sáng suốt" =)) kiểu này vào năm ông ý lại nhìn tên mà cho điểm rồi =))
Thôi , giáo viên thế quái nào chẳng được =)) đằng nào thì cũng như thằng Duy nói =)) học ở đây chẳng qua để lấy cái học bạ =)) chứ loại giỏi hay kém cũng ... thế thôi =))
Thằng Hùng post bài cho nghiêm chỉnh nhé :D

unni_x

Active Member
này các con, topic của các bạn Dê 3 cơ mà :D post bài cho nghiêm chỉnh chứ :D
To Dê 3 : Kĩ viện được lập thêm chi nhánh =))

Bó tay với bà Hằng luôn. Không có Topic nào là bà không tha à.
Mà hình như D3 phải thuê giáo viên bên trường Ams thì phải. Nhưng mình cũng chưa nhìn thấy mặt bao giờ.

bichxa

unni_x said:
này các con, topic của các bạn Dê 3 cơ mà :D post bài cho nghiêm chỉnh chứ :D
To Dê 3 : Kĩ viện được lập thêm chi nhánh =))
nói xấu gì D3 thế hả?
Mà cô tiếng Anh của D3 năm nay là cô Hà,dạy trường chuyên Thăng Long ở Đà Lạt mới về

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000