D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

mây xanh

Member
Dân D3 thấy cô Hà dạy thế nào? D4 bon tụi thấy ko hợp lắm.Năm ngoái vinh dự được học cô Dưong năm nay đổi giáo viên thấy oải quá.Lớp tui xin đổi giáo viên đấy! Định mời một cô ở trường ĐH Ngoại ngữ thì phải!

X-monster

Lấy đâu ra giáo viên trường Ams mà mời? Còn bà Hà này ấy hả? Tiết của bà ấy túm gọn lại thành 1 chữ là: BORING! Thế đấy!

ark

Active Member
Lớp nào chẳng xin đổi giáo viên =))
Bọn A3 thì tính làm gì , có mỗi 1 bạn là .... :>>

Hôm nay có nhiều chuyện hay ho phết =))
Thằng Quang đâu rồi, ai cho bùng tiết Địa cuối cùng X-( ông ý gọi lên chấm điểm ko thấy đâu nên ghi vào sổ đầu bài rồi =)) khổ thân em trai :D

PS : Lya ngày mai nhớ mang đĩa Yugi oh nhé :9 ngồi ở nhà bây giờ chán quá :(

X-monster

Ghi sổ đầu bài cái con khỉ khô. Đừng có mà dọa nạt thằng em tội nghiệp chứ! =)).
Mà ông Phoi nói in ít thôi. Đã bảo ngày mai tôi mang đĩa cho tức là ngày mai sẽ có! Ông còn nói lắm nữa là thôi luôn đấy!!!

X-monster

bichxa said:
When people have something precious to protect , that when they can truly become strong.And I am sure that I am very strong because I have something to protect.It is my beloved pc!Dont dare touch my pc
Đề nghị bạn Mai xem lại cái chữ kí đi! Nguyên văn đúng ngữ pháp, đúng chính tả của nó là: When a person has something important to protect, that’s when they can truly become strong. Làm ơn sửa lại cái đi! Mà tốt nhất là ấy nên thay béng cái chữ kí khác đi cho được việc. Đừng có đem câu nói tuyệt vời của người ta ra sử dụng một cách bậy bạ thế chứ!!!

ark

Active Member
Vớ vẩn, phải nói thế cho cu cậu sợ sau ko dám bùng nữa chứ :D
Bùng học làm quái gì nhỉ =)) phải như tôi đây , sự "ngoan ngoãn" và "lòng tự trọng" ăn sâu vào "nhân cách" . Hôm nay thằng Huy bị mệt rủ mình bùng 2 tiết toán, mình ngồi dạy cho nó cách "đi ra khỏi trường" =)) Cuối cùng anh vẫn ngoan ngoãn ở lại , "được" gọi lên bảng ăn con 9 hình :D Nghĩ lại thấy tiếc , sao đúng hôm mình quên ko mang sách hình, chưa kịp học bài thì cô lại gọi lên chứ :( may mà lúc lên nghe cô nhắc con Giang nên nhớ lại được 2 cái Tiên đề =)) Giá mà "liếc" kỹ chút nữa có phải ăn con 10 rồi ko =))

Mà mọi người thấy cô chủ nhiệm mới như thế nào :D có vẻ cứng ngắc quá , đầu năm còn định bắt cả lớp ngồi theo sơ đồ đầu năm ngoái, mà gọi lên bảng thì chọn ngay 2 thành phần "cá biệt" được cô Dương "bàn giao" trước khi đi =)) tiết học thì ko tính làm gì rồi , hôm nào lập cái Vote những tiết buồn ngủ nhất trong tuần =))

bichxa

X-monster said:
Đề nghị bạn Mai xem lại cái chữ kí đi! Nguyên văn đúng ngữ pháp, đúng chính tả của nó là: When a person has something important to protect, that’s when they can truly become strong. Làm ơn sửa lại cái đi! Mà tốt nhất là ấy nên thay béng cái chữ kí khác đi cho được việc. Đừng có đem câu nói tuyệt vời của người ta ra sử dụng một cách bậy bạ thế chứ!!!
Xin lỗi Ly a lắm lắm,hình như câu này trong Naruto huh?Để khi nào thấy có cái hay hơn thì tớ sẽ thay,còn bây giờ thì cứ để cho nó như thế đã !Mà tớ có ý định ghi thế đâu,hồi xưa,tớ để nguyên văn đấy chứ,còn ý tưởng sau đó là của cái Qùynh Phương,có gì thì hỏi nó nhé,mà cũng đừng độc quyền thế chứ!

X-monster

Tôi đã bảo ông Phoi nói in ít thôi cơ mà! Tôi nói cái Mai, nó chưa có phản ứng gì thì thôi, ai bảo ông xía vào làm gì?
Mà ông be hơi bị nhiều quá rồi đấy! "Ngoan ngoãn", "lòng tự trọng"??? Nghe tởm khiếp. Không ngờ ông Phoi mà cũng biết đến mấy cái từ đấy? Chuyện lạ, chuyện lạ!!!

bichxa

ark said:
Mà mọi người thấy cô chủ nhiệm mới như thế nào :D có vẻ cứng ngắc quá , đầu năm còn định bắt cả lớp ngồi theo sơ đồ đầu năm ngoái, mà gọi lên bảng thì chọn ngay 2 thành phần "cá biệt" được cô Dương "bàn giao" trước khi đi =)) tiết học thì ko tính làm gì rồi , hôm nào lập cái Vote những tiết buồn ngủ nhất trong tuần =))
Công nhận là cô mình cứng quá,nhưng mà lớp mình vẫn ngồi theo vị trí mới thôi,cô có nói gì đâu,mà có khi ngồi sai cô cũng chẳng biết đâu :)
Hình như hôm họp phụ huynh,cô nói lớp mình "hồn nhiên",lớp trưởng"phóng khóang "đấy.Chết thật,mới học có mấy buổi mà đã gây ấn tượng xấu cho thầy cô giáo rồi :( hy vọng vào trong năm sẽ khá hơn :9

fruit NHO

Active Member
ơ thế cô giáo chủ nhiệm D3 là ai?mới về trường hay là cũ rùi??mà mấy bác đang học cô dương thoải mái thế chịu sao nổi nhỉ??chịu đc cũng là giỏi đấy!
@lyA:bà còn nhớ tui là con nào ko??hôm nào bà về trường thì nhớ bảo tui nhé!lâu lắm ko về roai`!

bichxa

cô chủ nhiệm mới của d3 là cô Huyền dạy toán.Chịu được hay không thì cũng thế thôi,vì có muốn đổi cũng không được,mà cô Huyền tuy hơi cứng nhưng cũng không sao,dù sao cô cũng tốt ,còn hơn là cô Tú..

fruit NHO

Active Member
uh cô Huyền hum nay dạy lớp tui làm sao ý!!cứ nhầm lẫn liên tục lúc đầu mình còn nhắc về sau chán chẳng buồn nhắc!nghe các chị D4 khóa trc kể về cô hay lắm!thế mà học mình ko thấy hợp lắm!

bichxa

đúng là cô Huyền hay nhầm lẫn lắm,có khi cô còn dạy sai nữa cơ,mà các bạn nhắc làm gì,làm thế cô lại ngượng .Nhưng thôi,"số phận đã an bài rồi"thì phải chịu chứ sao.Mà cô Huyền còn dạy là còn may đấy !Không còn gì để mong ước nữa đâu

fruit NHO

Active Member
đúng là cô Huyền hay nhầm lẫn lắm,có khi cô còn dạy sai nữa cơ,mà các bạn nhắc làm gì,làm thế cô lại ngượng .Nhưng thôi,"số phận đã an bài rồi"thì phải chịu chứ sao.Mà cô Huyền còn dạy là còn may đấy !Không còn gì để mong ước nữa đâ
thế hả?bó tay rùi!thế giáo viên trường mình chỉ đến thế thôi hả?thế thì thà học cô Tú còn hay! :((

ark

Active Member
Hay thì hay nhưng mà điểm số thì ....
Kể ra cả tiết ngồi nghe Tú chửi có khi còn hay hơn bị ru ngủ thế này =))

CHết rồi :D kiểu này mình sắp học tập bác DK năm ngoái =)) lạy trời giáo viên trường mình ko có ai lên mạng rỗi hơi vào topic này :D

ark

Active Member
Hôm nay con Giang hôn lên áo Xuân, để lại cái son môi đỏ chót =))
Thằng Duy thất tình nằm ngủ , bị con Giang hôn với vẽ kín cả lưng =))
Tiếc quá :( chưa kịp chụp lại cái ảnh thì cái thằng thất tình kia đã giặt rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000