D2 00-03

Rykku

chết rồi kiểu này , thằng nào lớp mình làm chuyện mờ ám , bị các em điều tra rồi, chắc là em kia tìm thằng SOn tùng đây mà

ừ, 3 Sơn chứ, một anh đang sống với Kăng cu ru, một anh sống với 1 tá sừng trên đầu, một anh đang chờ đê bạt giáo sư, không hiểu em Vũ định tìm anh nảo ^^

Rykku

mẹ thằng thành dần , ngu vãi , thế còn anh dũng sơn lớp mình mày vứt đâu rồi , :)) , bạn cùng lớp mà ko nhớ

letuand2

con bà chúng mày,
anh đã trở lại,
có điều dễ nhận thấy là D2 anh em mình viết rất ngắn. Viết ngắn có thể là do đầu ít chữ, cũng có thể là do tính tiểu nhân, chỉ thích ném đá chứ ko thích xây dựng. Kiểu gì thì cũng ko hay ho. Yêu cầu bà con từ giờ trở đi viết gì cũng phải từ 10 câu trở lên.
Tao định viết hơn 10 câu nhưng lại phải đi đây. hehehe

Hờ.... đúng thật, xin lỗi Dũng Sơn,nhưng thằng Sơn Phước cũng phải biết Dũng Sơn tính vốn hiền lành chân chỉ hạt bột, chắc không dính vào kiện cáo được :)
Theo nguồn tin không chính thức thì cái thằng ở với Kăng củ cọt, nhầm, Kăng cu ru là có vấn đề, sau khi " thu đi để lại lá vàng, anh đi anh để cho nàng..." thì nó mới bingf để trách bị truy cứu trách nhiệm hình sự, khục khục.....
Đọc bài Tuấn Dục, tính cả 2 câu chửi, bài anh dài những 6 câu ^^, không biết nên xếp anh là loại 1 hay loại 2? Hay cả 2? Có khi phải biểu quyết...

letuand2

thế thì là thằng Sơn Bồng. hiện giờ đang làm giáo sư ở Bách Khoa.
thằng đấy hơi bị tếu, hồi trước kết một em áo may ô đến mòn mỏi. ( à quên phải giải thích cho thằng em, cái hồi loài người còn chưa khám phá ra "thời trang và hơn thế" nữa, áo may ô được coi là đồ hiệu cấp cao, chỉ có gái chuyên anh mới dám mặc)

tuananhd2

Non sông đã chết sống thêm nhục
Hiền thánh còn đâu học cũng hoài

(vô cùng xin lỗi cụ gì gì đó, tao x nhớ, quên mất tiêu rồi)

Vũ "nhị"

Member
À, tiện thể em không liên lạc được với anh Sơn Bồng, đệ kính cẩn nhờ các huynh "nháy" với anh Sơn Bồng là em đổ bộ thành công vào BK rồi. Cảm tạ ân đức các đại ca nhiều lắm!!!

sieuquayd2

Mẹ thằng em này nghe khẩu khí như cứt ấy. Chú lên đây chú khoe các anh là chú đã vào BK à. Kể cũng không hổ danh là bậc đàm em tiếp nối truyền thống D2. Dẫu sao cũng chúc mừng chú. Nhưng mà chú đừng nhắc đến thằng Sơn Bồng đó.hình như trong đầu anh em chẳng có khái niệm Sơn Bồng thì phải.

sieuquayd2

Đề nghị chú tép đi và xóa bài trong topic của bọn anh đi cho khỏi lạc bầy. Bọn lớp mình bây h đúng là dở hơi, topic của lớp mình thì chẳng thèm tham gia, để bọn khác vào viết linh tinh. Rõ chán.Chửi tất cả bọn D2( trừ tao ra, à thêm Tuấn Anh nữa, hồi này T A cũng có nhiều đóng góp).

tuananhd2

Thanks, Toàn Trương cả đời hồ đồ lúc tức khí lên cũng rặn ra được một câu ngửi được. Anh có lời khen chú.

Gửi chú em mà Toàn Trương đang chửi (và cũng gửi ai không phải d2 00-03)
Trước khi viết bài cho topic nào thì xin làm ơn nhìn lại cái topic đó cho thật kỹ nhá, nếu only d2 thì đừng viết vào làm gì kẻo lại bị Thiếu giáo chủ Dâm Tà giáo nó chửi cho đấy :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000