D2 00-03

Lâu anh em ko gặp nhau, chính xác là có nhưng ko đủ hội, thằng nào đã online rồi thì khai tên thaatj làm nick để dế gọi tên! Thế dạo này chúng máy có theo dõi tình hình chứng khoán ko? Đồng bào xa TQ thì kể luôn tình hình xem thế nào?

Deathknight

Active Member
nguy cấp, nguy cấp đại chí nguy
kẻ hậu bối D2 xin thỉnh giáo
các hạ có thể cho vãn bối biết: luật đào thải như thế nào ko ạ
đệ xin thâm tạ

Sao chẳng thấy thằng nào thế này? Tao, tức Thành D định viết :"D2 00-03 chính truyện", nhưng chuyện đó fải 1 thời gian nữa, thằng nào nhớ đc chuyện gì post lên fát, bắt đầu từ lớ 10!
ToDK: anh chẳng hiểu chú hỏi cái *** gì cả? Tự nhiên chú nhẩy vào trang của lớp anh xong hỏi luật đào thải?

To Dần con:

Không văng tục!

To Deathknight:

Luật đào thải áp dụng cho những thằng hỏi những câu ngớ ngẩn

Tự giới thiệu:

Em là một thành viên của D2 00-03, Nếu bác nào chưa biết em và có nhu cầu muốn biết thì nhìn sang trái bài viết của em, nếu vẫn không thoả mãn thì bấm vào cái nick Bell4285. Xin hết.

Vào vấn đề chính của topic:

Có tao đây!

D2 00-03 chính truyện
Chapter 1: lớp 10
Khởi đầu là hôm tập khai giảng, nhìn thằng nào cũng tưởng lớp mình, hồi đấy mình còn rất ngoan: " bạn học lớp D2 ah?"(càng lớn càng bố láo). Sau đấy là tập quân sự, tập đội hình đội ngũ, TD đã bị đuổi ra khỏi lớp vì có khá nhiều hành vi khiếm nhã với thầy: giáo giảng ko chịu nghe mà cứ mải nhìn sang lớp D3 tìm bạn MH, áo fanh ngực... và còn nhiều hành đông khác! Sau, anh đã đc mời ra khỏi lớp theo lời mời của CN, tuần lế quân sự còn sự kiện đáng nhớ khác là việc ĐT bị ngất, đồng chí đã đc CN dìu từng bước ra khỏi sân để đi ăn bánh, chắc bánh cũng ngơnchuyeenj free thì cái gì chẳng ngon?) Nhắc đến chuyện này, ĐT vẫn đỏ mặt bén lẽn như gú tơ!
Vào năm học, hẳn mọi người ko thể quên những pha gọi lên bảng mang đậm chất dằn mặt của..., theo ý của CN, cả lớp quyết định theo học khoá học chuyên tu, (theo 1 nguồn tin đáng tin cậy, đến khoảng cuối lớp 11, lớp này đã giải tán vì có quá ít học sinh) mọi bài tập tự nhiên dễ hiểu hơn hẳn :D !
Lớp 10, mới vào lớp, cả lớp còn bỡ ngỡ, hồi đấy TD còn ngồi cạnh TC, fias trước là LA(ko hiểu bây giờ em ở phương trời nào???? Sin hay FR) và TP bên fai là LH, fias trên là TT và ngồi cạnh TT là giáo sư! Ban đầu, học sinh lớp 10 còn bẽn lẽn, thấy thấy Tổng giám thị(thầy có trang bị 1 cái còi, uy lực cũng tốt, thổi 1 nhát cả trường biết thầy ở đâu) là chào hỏi rất lễ phép, thầy cũng rất thích màn chào hỏi này, đặc biết thầy rất tinh, học sinh đi dép wai hậu mà ko cài wai là cũng đc thầy gọi lại và nói 1 bài dài về fong cách học sinh trường CVA! Đại loại: trường CVA là 1 thể thống nhất, các em fair thế này... thế kia nữa..... học sinh các lớp chuyên thì còn đc giảng cho hiểu tại sao trường mình lại thua kém trường AMS, theo thầy là vì mấy gói thịt bò khô và mấy quyển truyện Đôremon, hồi đó Đ... (đ** nhớ tên bố thằng này) đã bị làm bản kiểm điểm can tội mang truyện thiếu nhi đến lớp để thư giãn và TD: can tội mang thịt bò khô lên lớp mà quên mất không chia cho thầy.
Đi ăn cơm đã! Thằng nào viết tiếp đê!

letuand2

chúng mày rỗi hơi ngồi bốc phét hả. Có nhớ tao ko. Thành Dần kể chuyện chán

vãi. lại còn hoài thảo nói linh tinh nữa. Sao ít đứa thế.

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Thanh Nguyen Tat 85+Dec 3 2003, 12:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Thanh Nguyen Tat 85 @ Dec 3 2003, 12:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Sao chẳng thấy thằng nào thế này? Tao, tức Thành D định viết :"D2 00-03 chính truyện", nhưng chuyện đó fải 1 thời gian nữa, thằng nào nhớ đc chuyện gì post lên fát, bắt đầu từ lớ 10!
ToDK: anh chẳng hiểu chú hỏi cái *** gì cả? Tự nhiên chú nhẩy vào trang của lớp anh xong hỏi luật đào thải? [/b][/quote]
em định hỏi vấn đề thi trụ lớp như thế nào
em là D2 03-06

letuand2

vấn đề thứ nhất tư vấn thằng em mới vao trường còn non nớt: thi ở lại lớp chỉ là trò hề, cứ thi là đương nhiên đỗ. Nếu điểm kém quá thi năm sau đóng thêm ít tiền chứ không có chuyện phải ra khỏi lớp đâu. Cứ chơi đi, đời học sinh ngắn lắm. Không chơi bây giờ về sau lại hối hận. Anh có câu này truyền lại cho mấy đệ tử: "Lo toan là việc của cả đời, chơi bời là việc cùa đời học sinh".
vấn đề thứ hai: Hoài Thảo dở hơi, add nick tao vào: letuan8401, bao giờ anh em minh đàm đạo.
vấn đề thứ ba: chúng mày cố gắng bảo mấy đứa lớp mình lên đây bốc phét chuyện ngày xưa chơi . Lớp D2 lắm cái để nói phết.
vấn đề thứ tư: anh của các chú vẫn khoẻ mạnh, đang lo việc lớn. Hẹn các chú giờ nay năm sau anh về Việt Nam

Vampir

Hoài Thảo còn giữ can hồi trước không. Mọi người vẫn khoẻ chứ. Thằng Thành Dần toàn phát ngôn linh tinh đấy các anh đừng tin nó.

Vampir

Mấy anh có phai học Triết học không? TH củ chuối không thể chịu được. Hôm nay em phải thi TH. Hic ,hic đáng thương quá. Thôi chào mọi người em đi thi đây.
Tschüs!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000