D2 00-03

Hờ.... tao làm cái [bỏ] gì mà chúng mày bảo tao viết lăng nhăng? Kì sau bọn tao mới học Triết!
Theo nguồn tin đáng tin cậy thì cái can đã trôi sông luôn hôm đấy rồi, đừng mong gặp lại nó!
Tình hình đồng bào xa Tổ quốc thế nào ? Chúng mày sống có khổ nhục ko? Kiếm 1 con về mà góp gạo thổi cơm chúng, sồng 1 mình làm đ** gì?

Sâng nay thi GDQP, môn Kĩ Thuật fair thi trắc nghiệm, mie... nó hỏi đúng fan thuốc nổ, đ** học tí gì, ko cựa đc, đành lấy con Casio FX 500 ra bấm random, sau chia 4, dư bao nhiêu phệt vào bài thi, bấm 2 câu, trúng đc 1 câu, hay vãi, chắc qua, thế bên đấy Tuấn Dục thi chưa? Mày học ngành gì? Học hành thế nào?

letuand2

Ơ bọn mày đang thi à. tao thi xong va nghỉ được 2 tuần rồi.

Tao đang học kinh tế, phức tạp lắm các chú không hiểu được đâu. hêhe. Đùa tý.

Tình hình các con giời ở nhà như thế nào rồi. Có gì mới không. Bây giờ ở nhà chắc

vui lắm nhỉ. Sắp tết rồi còn gì. Ở đây mấy hôm không có việc gì làm đang chán

đây

Thành Dần đang viết truyện sao ko viết nốt.

Minh Đức bao giờ sang Đức đấy, sao không nói năng gì với anh em cả? Hoài

Thảo mấy hôm trứoc còn thấy nói lăng nhăng bây giờ chết đâu rồi.

Quý Đức cũng thế dạo này thế nào?

Lên đây bốc phét nhưng biết được tin các chú, anh cũng thấy vui. Lớp mình như

thế là ổn hết rồi còn gì.

Anh đang cố gắng kiếm tiền để về thăm các chú càng sớm càng tốt. Không hiểu

đến khi tao về có hội họp đủ không.

Thôi năm mới năm me, anh chúc các chú mạnh khoẻ, được mở mang về mọi mặt

(tâm sinh lý, tiền tài, học vấn...)

Tao đang ở nhà (128 ngõ 126 Kim Ngưu Hà Nội).

:D

Mấy hôm không lên được là đang thi :D

Chú Quý Đức phét ít thôi, lần sau nhìn thấy cảnh sát thì đừng có chạy nữa.

Còn cái can thì nó vẫn ở nhà tao, thằng nào bảo nó trôi sông ra mặt tao xem cái.

Chuẩn bị tinh thần say tiếp đi các chú!

Vampir

Hôm nọ sinh nhật tao chúng nó đi ăn lẩu song đi chơi qua đêm đấy. Tao đi thông cả hai ngày lôn từ sáng hôm trước tới tối hôm sau. Hoài Thảo a`.
Sơn trứng tháng 7 này đi đấy.
Em còn lâu lâu mới đi anh Tuấn ạ.

letuand2

Lớp minh giờ ăn chơi vãi ***, tao mà ở nhà chắc cũng chả được đi qua đêm.
Hoài Thảo về sao không nói cho bạn bè một tiếng, Hay bây giờ lên đời quên hêt anh em
Ơ mà không thấy nói gì về các bạn gái D2 nhỉ. Không hiểu các tình yêu bây giờ ra sao?
Chúng mày biết thông tin gì post lên xem phát

lean

hehe vào đây holla dân d2 cái. Hoài thảo về nhà bao lâu mà ko thấy nói gì cho con thế?
tuấn tưởng break xuống Princetion chơi với Gấu chứ hả? vui ko? học hành thế nào rồi?
các bạn còn lại: peace out!

letuand2

Ơ bạn An, mãi mới nhận ra. Sao thông tin giỏi thế? Mình có nói với ai mình di Princeton đâu nhỉ. Lại còn biết cả anh Gấu nữa.
Dạo này thế nào.
Dm Hoài Thảo, hôm qua tao mess cho mày = ym, chửi một hồi mới biết không phài mày, Duyên vãi. Bao giờ lên bảo tao để tao chửi tiếp.

Dạo này đang thất nghiệp, ngứa người lên đây nói linh tinh nhiểu nhưng chẳng có đứa nào reply cả. Chán quá

lean

tớ thì có gì mà khó nhận ra đến thế cơ à? <_< (tên quá hay thía còn gì). tớ dạo này vẫn khỏe, học vẫn ngu. thỉnh thỏang chat với anh Minh nên có hỏi thăm, dân Buckneil dạo này có vẻ đầu gấu xã hội đen nhỉ? :ph34r: thế đã về lại Penn chưa hay vẫn ở NJ?
hỏi thăm thắng Sơn Phước định đi đâu thế? mọi ng bay hết cả rồi nhỉ?
mọi ng vào đây mà chơi, còn hay hơn ở đây trông như cái nhà hoang thế này
http://netanh.com/d3net/forum

Đm... các bác cứ nói giọng "ở bển" làm em sợ quá...
Chúng mày cho ID trên YM đê, thỉnh thoảng anh em gặp nhau chửi nhau cho vui, tao dạo này cũng học đc mấy câu chửi có văn hóa fêt, khi nào gạp áp dụng cho vui:
ID: nttrocker
Pass:XXXXXX
Mà này Tuấn Dục: trinh độ thổi kèn của mày đến đâu rồi? Đã tốt nghiệp đc chưa? Tốt nghiệp loại gì? Mày đã luyện đc Song tấu kèn chưa? Tao thấy đấy là ngành mới đấy, hay mày thử nghiên cứu cái đấy xem thế nào!
Hôm wa vừa gọi điện cho Hoài Thảo, gặp ông già nó, chẳn hiểu nghĩ cái đ** gì mà: bác cho cháu gặp bạn Thảo, cũng may ông cụ nó dễ tính chứ gặp bà già thi đứttttttttttttttttttttttttttt
Ngày kia thi CNXH khoa học, bây giờ giở sách, chẳng hiểu bọn nó viết cái ... gì! Bên đấy bọn mày học môn gì hả Tuấn Dục? Mày theo học Eco à? Sao ko học Busi?

letuand2

Nghe tao kể chuyện đây này.
Ngày xửa ngày xưa, có một đôi vợ chồng tên là Dần và Phương ăn ở hiền lành, đẻ được thằng con bụ bẫm, hơi xấu một tý nhưng kô đến nỗi quái thai quái vật. Hai ông bà luôn cầu mong rằng thằng con về sau sẽ trở thành một người bình thường lấy được vợ đẻ được con để nối nghiệp gia đình trắm đời đã làm nghề canh chuồng thú(i.e canh chuồng hổ). Thành, tên thằng quý tử ấy lớn lên vẫn chưa co biến thái gì cho đến khi nó vào cấp 3. Mặc dù được học cùng những bạn bè, giỏi giang, bình thường tử tế như bạn Tuấn, bạn Hoài bạn Minh, bạn Đức..., Thành càng ngày càng cảm thấy lạc lõng. Không hiểu tại sao nó thấy trong mình phát triển một tình cảm kỳ quái, một thứ tình cảm khó hiểu- một thứ tình cảm ngược đời. NÓ rất "Thích" các bạn nam trong lớp. Mới đầu ko ai đế ý nhưng dần dà mọi người đều cảm thấy không thoải mái trước những hành động quá thân thiện đến sàm sỡ của nó. Mọi người gọi nó là Thành khốn nạn. Vì nó khốn nạn lắm. Rất khốn nạn. Thành bị xa lánh. Quá bức xúc nó trở nên bị ám ảnh. Bây giở thì nó khong chữa được nữa rồi. Suốt ngày chỉ nói một mình linh tinh vê nhưng chuyện tầm thường hạ lưu nhu thổi kèn, đ* điếc. Chỉ khổ cho gia đình nó, bao đời trông hổ tích đức để rồi có được thằng con như thế này.

Vampir

Anh Tuấn kể chuyện hay thế! Kể tiếp đi.
Thằng Thành Dần đầu nó toàn chứa những cái ý thì anh thử hỏi xem làm sao nó lớn được. Thành chỉ hợp đi làm xiếc thú thôi.
:lol: :D :p

He he.... lâu ko vào...
Em chẳng hiểu anh Đức Thắng nghĩ gì? Chuyện của Tuấn Dục mang đạm chất Cõi Thiên Thai thế mà anh cũng vỗ tay đc? Để en VD cho anh 1 đoạn nhé:
"Không hiểu tại sao nó thấy trong mình phát triển một tình cảm kỳ quái, một thứ tình cảm khó hiểu- một thứ tình cảm ngược đời. NÓ rất "Thích" các bạn nam trong lớp"
Chắc Tuấn Dục nghiên cứu kĩ CTT và là đệ tử ruột của Kinh Bích Lịch, nối tiếp con đường trụy lạc từ những ngày ở nhà?
Bây giờ anh em mình kể chuyện cười cho vui vẻ nhỉ?
Tuấn Dục và Linh Bùi sống với nhau đã đc 3 năm mà ko có 1 mụn con. Sau 1 thời gian cố gắng nhưng vẫn ko có bước chuyển rõ rệt, Tuấn Dục quyết định hỏi kinh nghiệm của Thành Nguyễn, 1 người có 7 con ở tầng trên, nể là bạn học hồi cấp 3 với nhau, Thành Nguyễn nhận lời và nói với Tuấn Dục:
-Chú về mua 1 bánh xà phòng thơm, 1 lọ nước hoa xịn và 1 cái cán chổi dài.
Tuấn Dục thắc mắc:
-Sau đấy thì thế nào?
-Còn thế nào nữa? Cho vợ chú tắm bằng xà phòng thơm, tắm xong xức nước hoa, nhớ là thoảng thoảng thôi...
-2 cái đấy thì em hiểu, thế còn cái cán chổi dài?
-À.... sau đó chú cầm cái cán chổi và gõ 3 cái mạnh lên trần nhà, anh sẽ xuống ngay
He he he..... truyện nghe hay chứ mọi người?

letuand2

Thành kể chuyện duyên vãi? Nhưng chú thích đú để anh dạy cho chú cách đú này:

Có thằng Thành cu nhỏ, yếu sinh lý, lấy được cô vợ nhà quê. Không muốn mất mặt đàn ông và lợi dụng sự ngây thơ của ả, sau đêm tân hôn Thành bốc phét bảo vợ: Ở cái xóm này có mỗi anh co củ dài và chiến lâu như thế? Vợ Thành ngây ngô lấy làm hãnh diện càng yêu chồng hơn. Trong xóm thành ở có bác Tuấn đẹp trai bình thường không coi vợ chồng thằng Thành ra gì nhưng nhiều lần thấy vợ Thành oang oang lắm mồm mới nghĩ thầm "Đời này có nhiều thằng ba hoa cũng có nhiều con ngu, nên mình phải cho chúng nó mở mang dân chí mới được." Thế là nhân lúc Thành đi công tác, bác Tuấn mới gọi vợ Thành vào cho thử mấy phép nhập môn. Thành trở về thấy vợ không còn thiết tha mình như cũ nữa, lại còn có phần dè bỉu, gặng hỏi thì ả chỉ õng ẹo: Sao anh bảo cả xóm này có mỗi củ anh dài? Thành giật mình biết vợ mình đã bị đẽo, nhưng vẫn muốn giữ thể diện đành chữa: Thằng nào có củ dài hơn chằng qua là do anh cho nó mượn về ngâm nước thôi? Vợ Thành vội nói :Thế thì anh sang nhà bác Tuấn đòi lại về đi, em khoái cái ngâm nước kia hơn nhiều"

haha, tiên sư thằng Thành béo.

he he... nghe anh kể vô duyên quá.... thôi đc, hầu anh chuyện nữa vậy... ngày kia thi mie nó rồi......
Sau những đóng góp ko nhỏ cho Cõi Thiên Thai, anh Tuấn Dục đc ông bụt thưởng cho 1 điều ước, ngẫm mình đã đủ mọi các thứ: học hành, đẹp trai, nhà giàu, vợ đẹp... Tuấn Dục quyết định hưởng thụ, anh ước:
-Uơc gì con tè ra bia!
Kể từ đó, tối tối... Tuấn Dục và Linh Bùi uống bia free rất thoải mái, cho đến 1 hôm, Tuấn đi nhậu với bạn về nhà, Linh Bùi hỏi chồng:
-Hôm nay, anh có uống bia nữa ko?
Ngà ngà say, Tuấn Dục khoát tay đầy hào phóng:
-Không, hôm nay anh cho em tu cả chai..... hehehehe......
Thôi tạm thế, em cũng cóp nhặt đc nhiều chuyện hay lắm, để khi nào thi xong em post tiếp lên, nốt thứ 7 này thi xong môn Kinh Tế Chính Trị là xong!
Hờ... mà anh ko kiếm đc từ nào nó lịch tí ah?

Em gai ngay tho

Các chú kể chuyện rôm rả quá nhẩy làm cháu ko tham gia ko được.Cháu ở đây bức xúc lám các chú ạ.Gái Nga xinh vãi đái nhưng sờ vào thì mất 1800 rúp 4 phát mà cháu thì nghèo tiền nghèo gạo quá,có chú nào hảo tâm cho cháu 1800 để cháu...Chúng nó lại còn lên TV ưỡn ẽo quảng cáo nữa chứ. :blink:
To Hoài Thảo:anh bấy giờ có pass rùi nên gặp công an thi bố cháu anh cũng chẳng sợ.
Ở bên này đi đâu mà mở mồm ra ca ngợi Lênin coi chừng bị dập cho tơi bời.Dân Nga bên nay suốt ngày chửi Lênin với XHCN các chú ạ.Mà chuyện hay được đem ra chửi nhất là Lênin xử bắn hàng triệu trí thức ko vì lí do gì hết(cái này VN dấu à nha).
Hè này các chú có về quê ko?Hè này cháu về cưới vợ,sinh cho ông bà cụ thằng cu rùi lại sang học tiếp. :huh:

Em gai ngay tho

Tích cóp dành dụm mãi được ít tiền cuối cùng Thành Dần quyết định ra biển tắm nắng. Sau khi vùi mình xuống cát,TD nằm một lúc thiếp đi. Đang ngủ bỗng TD thấy nóng ở phần dưới rốn,sau đó thì ngất đi,lúc tỉnh dậy thì đã thấy mình nằm trong bệnh viện.Cảnh sát bắt được một bé gái được cho là hung thủ của vụ này.Cháu bé kể lại rằng:trời nắng đẹp cháu ra bãi biển chơi bỗng thấy có cái tổ chim trên bãi cát.Cháu lấy que chọc con chim thì bị nó phun nước vào mặt.Cháu tức quá nên bẻ cổ chim.đập vỡ hết trứng rồi sau đó đốt tổ rồi bỏ đi.Và bây giờ cháu ko hiểu sao cháu bị bắt.
TD nghe xong than trời một tiếng rùi ngất tiếp,từ đó trở đi trở nên ngẩn ngơ.

Hờ..... anh làm đ** gì chú mà chú lại động đến anh hả chú Đức? Hay lại đc mấy xu lẻ của Tuấn Dục cho đi chơi XXX nên bố láo?
Sao ko thấy anh Tuấn Dục nói gì thế nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000