Cô đơn.......nên làm gì!!

Ohlala

Member
uhm....kết câu này của em Vân quá.....công nhận là chính xác ==>Câu này chính xác thì đúng thật đấy , nhưng rất tiếc là không phải "của em Vân"

mùa đông cũng đâu có dễ sợ lắm đâu....mỗi khi buồn lại gọi điện thoại cho bạn.....kể những chuyện của mình cho bạn.....kể những cảm xúc thật sự & cười thật to.... =>Mùa đông đúng là ko có gì dễ sợ , được kể chuyện của mình cho bạn , cảm thấy thoải mái và nhẹ nhõm.Được chia sẻ cảm xúc , thấy thanh thản hơn.Cười thật to , lại càng sảng khoái.thế còn tiền điện thoại thì sao ?/
mùa đông.....yêu những ng bạn nhiều hơn.....bạn cũng tốt chứ đâu cần là fải ng y..!
ngồi đằng sau vẫn ôm bạn & vẫn cảm thấy ấm muh...>_^
==>Mùa đông , yêu bạn nhiều hơn mùa xuân , hạ , thu...bạn cũng tốt những nếu là người yêu thì tốt hơn...còn ôm , ôm ai mà chẳng ấm (với điều kiện là ko nuy toàn phần , nếu ko thì pó tay !)

===>Phần dưới của chị , iem ko xen ngang."Chuyện riêng tư" mà:"> .Nhưng em có ý kiến là ko cưới là đúng rồi ! Cưới sớm ko phải là vấn đề tốt hay ko mà là vi phạm pháp luật .Công an nó mà tóm thì chết đẹp cả đôi !
hok fải "của em Vân" cũng đc...^^.....nhờ em í muh chị bik thêm câu nì....thax kiu! :D
tiền điện thoại thỳ bị mắng nhìu rùi.....nhờn lun....! cuối tháng phụ huynh tính sổ sau :-w
hyz....fần dưới vít trắng mà sao lại.....
chỉ là cảm xúc chợt thoáng qua của 1 crazy thui muh!8-} đọc lại thấy khìn
cưới?....xa xăm....có lẽ chị hok fải là ng của hôn nhân cũng như gia đình @_@
khi nào công việc làm ổn định & có 1 chút nào đó gọi là thành đạt thỳ mới nghĩ đến..>_^

M.P said:
@Liên: cảm động quá
thế mà bây h mình chả có cảm giác , cảm xúc gì gọi là tình yêu cả
vô cảm rồi
oài....tớ cũng vô cảm......cái đó hok gọi là Love đâu....
đợi nhớn hơn chút rùi cảm nhận TY xem sao..^_^

7 màu said:
cô đơn nên .....ngồi đan khăn ít nhất là trong kì giáng sinh này ^^
sao hok có chuyện kon trai đan khăn cho kon gái nhey?.....
hay là bạn Tú đột fá đi....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000