Cô đơn.......nên làm gì!!

ly huyen vy

Member
MAy pac lai lan man ===> lac de tu hom nao roi
*** "khi co don trong long em nho ai???"(loi bai hat ^^) ai chai`...
Co don em nhin troi, nghe gio lua mai toc va em...NGU? .

rikku

Active Member
KFC_HANOI said:
Lolz , nhầm to , chỉ với những người yêu mù quáng mới nói thế thôi . Chắc anh này bị người yêu đá xong rồi bắt đầu ức chế đây =)) .
Biết sắp xếp hợp lí thì love là động lực lớn nhất để mình học , kiếm tiền , sống cho đúng một thằng đàn ông đó ;)
Trả lời: "ĐỘNG LỰC" : ai chả biết là động lực. Đề nghị xem lại bài anh post =)) Đề nghị ko dùng từ "ức chế" ko là anh ức chế thật đấy =))
Giải thích: 1 ngày 24 tiếng. Chú có người yêu, "động lực" ghê gớm lắm cũng chủ so được với những đứa cũng có người yêu thôi - còn so với dân single thì khả năng làm việc kém xa. Thề =)) TRừ khi quả thật chú vào loại "không có người yêu là không làm việc được", "không thoát khỏi những chuyện tình cảm", . . . ==> Đặt tình yêu lên cao quá đấy. Hạ nó xuống bớt chút đi thì sống nó nhẹ nhàng. ^^ Cô đơn hay không, thì cũng là 1 thằng đàn ông. Và một thằng đàn ông ko biết làm việc dưới áp lực, tâm lý, đặt những mục tiêu khác lên làm động lực thì . . quá mềm yếu.

Nói như thế ko có nghĩa là bỏ tình yêu được : bài này là post trong tình trạng cho các chàng cô đơn mà =)) Như bài post trước: Luôn dang tay chờ đón tình yêu. :x
Giải thích: tình yêu, theo kiểu "cho" là nhiều hơn, và phải làm được một cái gì đủ để "cho".

KFC_HANOI

Member
Tìm bạn tình là bản năng của mọi loài rồi . Chẳng qua bản năng của em nó mạnh quá thôi anh à :(
Rốt cuộc vẫn tóm lại,cô đơn thì đi tìm lover đi là hết liền =))

Red Devil

Member
Lày lày...........các bác hơi thiên về tình yêu tình báo rùi đấy. Đừng làm em nóng mắt nhá (ngại thế mình chả biết yêu là gì).....................kekekekeke

zantetsuken

KFC_HANOI said:
Vẫn nhắc lại câu nói cũ: để gái nó chạy theo mình chứ đừng có chạy theo gái :?
Oài , thế thì ông Tiến đã thật là V.I.P
Thế cho tôi hỏi ông có mấy kon theo oài ???!!!!:))

Red Devil

Member
Đấy cũng là một cách nhưng nhiều lúc cô đơn quá chả muốn làm gì cả đâu
..................
.............
.................
...................
....................
....................

unni_x

Active Member
hum nay 2 con lại đi với nhau...lúc nào cũng thế...lúc vui hay lúc buồn...cô đơn hay " sung túc"....yêu ko khó...nhưng tìm 1 người xứng đáng để yêu thì thật là khó :) ...

rikku

Active Member
unni_x said:
;-) tình hình tìm kiếm đến đâu rùi C :p
Thất vọng tràn trề ! Dạo này C ít đi đâu, ít giao tiếp, chỉ ở nhà học và làm việc .. thành ra chẳng quen ai mới, mà những người đã quen thì quan hệ cũng thưa dần .. T T

Cô đơn, liệu có nên ra ngoài và tiếp xúc thật nhiều ko nhỉ ?

unni_x

Active Member
Tại sao mình iu người này?
Tại sao mình ko iu người kia?
Chịu...
Cái gì thuộc về cảm xúc rồi...
thì ko thể giải thích nổi...
chỉ biết bi giờ...
có quá nhiều mà ko thể có cảm xúc....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo