Cô đơn.......nên làm gì!!

Nghe như shit ấy ! Nói như thế thì bày nên chít từ cách đây nâu nắm mới phải ! đi chơi với bạn bè ư ?Không hẳn ! Tốt nhất , khi cô đơn , nạc nõng thì nên forum mà tán , như thế lày lày...còn ko thì nghe bài :Nòng ní , Ai Iem ơ nòng ný , Ai have nâu bò đý ......Thế nà hết cô đơn , nhẩy ?
P/s:Có thấy jì không mày ?Trong cái topic này có...con mèo của siêu nhân con Linh.NGhía kĩ mà xiem .....(tao còn nhớ cả tên , nhận ra cả người kia...hé hé)
Tao thấy òi,hehehe >:) Bao h đi xử lí nó ko mày ;))

Ơ,mày nói hay nhỉ,1 ng` đang cô đơn mà mày bảo ngồi trước cái máy tính mà gõ gõ có khi còn thảm hơn ấy.Khi buồn thì nên tìm 1 ng` thik hợp để nói chuyện,tốt nhất là nên trực tiếp ;) Như thế nỗi buồn sẽ giảm đi đó,cái nè ko hẳn là kinh nghiệm vì tao nói có bao h bọn mày hiểu cho tao đâu 8-| .Mỗi ng`1 tính cách,cứ ép buộc ng` khác theo mình là ko tốt ( tao ko ám chỉ mày đâu :D ) Hồi xưa tao hay ngồi khóc 1 mình ( nghe cứ như con điên í nhẩy ;)) ) còn bi h tao toàn cười thay cho khóc,nhưng đó ko phải là 1 điều tốt đâu,bởi :

Những người hay cười là những người đau khổ nhất.Vì nụ cười là nước mắt khô mà nhân loại cố che lấp đau thương .

letonkin

Member
]
Những người hay cười là những người đau khổ nhất.Vì nụ cười là nước mắt khô mà nhân loại cố che lấp đau thương .
Eo ôi ,nếu tính theo cường độ cười , thì giờ tớ đã hiểu tại sao những người tâm thần là những người đau khổ nhất !:(

Ohlala

Member
uhm....kết câu này của em Vân quá.....công nhận là chính xác :)

mùa đông cũng đâu có dễ sợ lắm đâu....mỗi khi buồn lại gọi điện thoại cho bạn.....kể những chuyện của mình cho bạn.....kể những cảm xúc thật sự & cười thật to....
mùa đông.....yêu những ng bạn nhiều hơn.....bạn cũng tốt chứ đâu cần là fải ng y..!
ngồi đằng sau vẫn ôm bạn & vẫn cảm thấy ấm muh...>_^

đôi khi em cảm thấy mình là 1 con ngox khi bỏ đi TY của anh......mọi người sẽ track em lắm.....đôi khi e cũng track chính bản thân....nhưng có ai hiểu điều thật sự rằng e chỉ koi a như 1 ng anh...1 ng bạn....!....hok thể nào hơn..:(
em xin lỗi anh thật nhiều.....vì sự ra đi hok 1 lời......e đã tránh anh gần 1 tháng rồi nhỉ?......vì em bik cái gọi là TY của chúng mình hok đi đến đâu....
cái định nghĩa CƯỚI đối với em còn quá mơ hồ & xa xôi.....em hok tin rằng sau 6 năm anh đi xa tình cảm của 2 đứa còn nguyên vẹn .....!
6 năm đó....mọi thứ sẽ thay đổi....rất...rất nhiều!....
em thay đổi....anh cũng vậy....mỗi ng sẽ có những ngã rẽ riêng của cuộc đời....& có thể hok đi chung trên 1 con đường
nên em chẳng muốn fải ràng buộc nhau
anh cứ đi theo những j` anh chọn.....
em cũng vậy...e đã & đang đi trên con đường em chọn....rời bỏ anh & TY.....em hok bik tại sao nhưng em chỉ cảm thấy đây hok fải lúc thick hợp để em YÊU anh hay ai khác.....lúc này e cần bạn bè hơn......cần nhưng nụ cười hồn nhiền & tình bạn trong sáng.....em muốn làm trẻ con..^^....
chỉ có 1 điều duy nhất em băn khoăn & cảm thấy có lỗi với anh là chưa nói dứt khoát chuyện chúng mình....em hok đủ can đảm nói những điều đó....em nhút nhát....em trẻ con & em bik em làm anh buồn!

~~~>hyz!...1 sáng mùa đông & 1 kon pé lên cơn điên!
nói ra đc những điều này nhẹ lòng quá!.....thax! :">

letonkin

Member
uhm....kết câu này của em Vân quá.....công nhận là chính xác :)==>Câu này chính xác thì đúng thật đấy , nhưng rất tiếc là không phải "của em Vân" :))

mùa đông cũng đâu có dễ sợ lắm đâu....mỗi khi buồn lại gọi điện thoại cho bạn.....kể những chuyện của mình cho bạn.....kể những cảm xúc thật sự & cười thật to.... =>Mùa đông đúng là ko có gì dễ sợ , được kể chuyện của mình cho bạn , cảm thấy thoải mái và nhẹ nhõm.Được chia sẻ cảm xúc , thấy thanh thản hơn.Cười thật to , lại càng sảng khoái.thế còn tiền điện thoại thì sao ?:-/
mùa đông.....yêu những ng bạn nhiều hơn.....bạn cũng tốt chứ đâu cần là fải ng y..!
ngồi đằng sau vẫn ôm bạn & vẫn cảm thấy ấm muh...>_^
==>Mùa đông , yêu bạn nhiều hơn mùa xuân , hạ , thu...bạn cũng tốt những nếu là người yêu thì tốt hơn...còn ôm , ôm ai mà chẳng ấm (với điều kiện là ko nuy toàn phần , nếu ko thì pó tay !)

===>Phần dưới của chị , iem ko xen ngang."Chuyện riêng tư" mà:"> .Nhưng em có ý kiến là ko cưới là đúng rồi ! Cưới sớm ko phải là vấn đề tốt hay ko mà là vi phạm pháp luật .Công an nó mà tóm thì chết đẹp cả đôi ![-X

E hèm,yêu cầu bạn Doan bình tĩnh cái nào,dạo này hơi bị hâm đấy nhá ;))
Ừ thì câu đó ko phải của tao,nhưng tao có công trích dẫn đấy chứ ^^ nhở :> Mà công nhận,phone cho mày là cả 1 vấn đề to lớn,chán thật.Gọi đến nhà ai cũng kêu bận,mỗi tao rảnh rỗi,nẫu quá mày ạ >.< Công nhận mùa đông ôm đứa bạn cũng ấm thật :x Nếu ôm ng`y.. thì .... =))

Chị ui,câu đó của Lâm Thị Mĩ Dạ đó ^^

CrazyA3

Member
Cô đơn àh ...=> Uống rượu giải sầu để ... càng sầu thêm T_T
Chưa năm nào cảm nhận thấy mình "Cô đơn" rõ như năm nay :(( ... Nhất là khi đã đến mùa đông :(

blue eyes

Moderator
@Liên: cảm động quá
thế mà bây h mình chả có cảm giác , cảm xúc gì gọi là tình yêu cả
vô cảm rồi :(
ỳe, tớ cũng gần như vô cảm rồi :D. Càng lớn càng thấy cảm xúc của mình bị khô khan hóa. Bây giờ khác ngày trước nhiều òi. :)| Phải thế thì mới sống đc. Chứ không thì chết vì buồn mất. Hờ hớ/

@ Tú: sao bọn con trai đứa nào cũng thích có người đan khăn cho hả mày?
:)| Thế mà có đứa, đan cho 2 cái khăn mà chả thấy nó sướng. :-@ . 1 lần nũa lại phải KHÔ KHAN HÓA cảm xúc. hờ hớ.

Thi học kỳ xong em tự đan cho em 1 cái :)). Tự làm ấm mình phát. Hơi đâu mà suôt ngày đi quan tâm cho người khác. Bà con nhể ? hè hè
( Ấy là nói thế :( )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000