Có ai thích đồ ăn nhanh ko ? ? ?

Quán đấy nằm trên đường Lý Quốc Sư, cái đường ý ngắn tí nên dù BT ko nhớ chính xác địa chỉ cuả quán này nhưng mọi ngừi mún ăn thì tìm cũng dễ . Quán có hai tầng, tầng trên có cây xòa vào tận trong bàn ăn, thích lắm!!! Đồ ăn thì có thể nói là tạm được, cũng ngon, giá tiền thì ko đắt mà cũng ko rẻ, một bữa no nê cho 2 ngừi là khoảng 60.000đ, đấy là no theo BT thui chứ theo mọi ngừi thì ko bít thế nào đâu nhé! :lol: :D :p . Chỉ có điều nhân viên phục vụ thì ko được tốt lắm, vẫn ko bít tươi cười khi khách đến và đi, dọn bàn và chờ khách gọi món thì mặt hầm hầm, nói chung là kém!!! Ngoài nhược điểm ấy ra thì nói chung là được, BT phải duyệt đã rùi mới dám giới thịu cho mọi ngừi chự Mọi ngừi thử ghé qua đó mụt hum xem nhé!!! :) Mọi ngừi xông cẻm chịu khó đi dọc phố Lý Quốc Sư để tìm nhé, khổ cái BT cũng chả nhớ cả tên quán nữa cơ! Hic!

td4

Member
quán đấy bán đồ Ý ,toàn pizza và spaghetti.ăn cũng được,hơi đắt một chút.mà đông khách ra phết,chắc vì thế nên nhân viên kô đc tốt lắm.mới ăn ở đó có một lần.
anh nói quán đó có đung kô bt????! ;)

BT cũng chả bít nữa, chỉ bít trên đường LQS có mụt quán, níu vậy thì chắc là đúng rùi, tại BT thấy nó cũng bán nhìu đò ăn khác nữa, à mà hình như đúng rùi đó vì vào trong thấy toàn hình mấy cái pizza treo trên tường .
Bt thấy ở đấy có spaghetti cũng được này, sups kem gà nấm cũng được này,pizza cũng tàm tạm, mà thỉnh thoảng còn có cái kỉu trả xiền một suất mì mà được ăn xả láng đấy!

Quang Anh

Member
29 Lý Quốc Sư he he, có ai cần điện thoại không ? (nhà mình toàn gọi pizza ở đó) he he tớ hâm mộ bánh pizza classic và peperoni quá :D với món spaghetti phomats nữa :D

BlackDragon

Active Member
Mang tiếng là đồ ăn nhanh mà phải ra tận phố LQS để tìm thì chẳng thà vào đại quán "ăn chậm" nào đó mà thưởng thức :p

He he, ôi giồi ôi, ko ngờ bác QA lại cũng thích ăn pizza ở đấy giống em á ? Bác cho em xin cái số đt đi bác, em hâm mộ chẫ đấy lắm! Lần trước đi ăn, ăn xong sướng quá quên béng mất hỏi số đt, đến là đãng trí cơ!

Ơ thế mà ngừi ta cũng mang cho mình á ? He he, thía thì hum nào thử hành hạ họ xem họ có chịu mang ko nhỉ ? BT là mê tít pizza peperoni, seo lại có thứ ngon như thía trên đời chứ ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ơ, chị cũng rất thích ăn đồ ăn của Ý, ngon lắm, mà làm lại dễ, hihi.
Mỗi khi lười nấu cơm thì đi nấu Spaghetti hoặc đi mua Pizza đông lạnh về nướng, ngon tuyệt :rolleyes:
Ai đã ăn thử Lasagne của Ý chưa??? Ngon lắm................ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Rùi rùi, em ăn rùi, ngon dã man lun!!!!
Hic, mè bác QA nói thía nèo chứ hum trước em gọi pizza nhưng ngừi ta ko mang đến được vì nhà em xa, mà nhà em thì ít ngừi đâu có mua nhìu được. Thía là mỗi lần mún ăn là phải mò lên tận đóa ăn, xa xôi quá.....!!!!!

spider_girl

iem cũng muốn ăn!
các bác hôm nào họp 4rum chúng mình đi ăn nhá!
nhưng ăn kí rì đừng có hành ko thì iem ...chết lun đấy!
iem căm thù hành! :angry:
ở nhà iem mà nấu món gié có hành thì iem ko động đũa đâu(nhưng mừ toàn món ngon thui ! tiếc ghê! thế là mẹ iem xót con gạt hết hành ra để cho iem ăn hờ hờ! ! xót con mừ!) :rolleyes: :D

sakura_chan

Member
Quán đấy hình như nhận deliver đồ ăn trong bán kính 5km ^__^ , hình như nhà em vừa vặn khoảng 5 cây từ đó lên, nên cũng thường xuyên gọi người ta mang tận nơi, chứ ra đấy thì đúng là ăn chậm chứ chẳng phải ăn nhanh :p
Dạo này thấy bonus nhiều lắm, nếu ko nhầm thì vào thứ 3 , gọi 1 cái pizza cỡ medium được 1 cái medium free :D , ngon.

KaIgEnN

Member
sakura_chan said:
Dạo này thấy bonus nhiều lắm, nếu ko nhầm thì vào thứ 3 , gọi 1 cái pizza cỡ medium được 1 cái medium free :D , ngon.
Ờ... Đúng rùi đấy, gọi 1 ---> free 1. Nhà mình 2 anh em đều thích pizza nhưng phải cái chắc là quá BK 5km nên nó ko deliver tận nhà được, thành ra cũng thỉnh thoảng tiện đường qua đó thì rẽ vào mua ăn thui. :)

kiwi_vn

Active Member
Phở bò là ngon nhất . Sáng nào cũng đi chén bún , phở . nuốt thêm cốc sữa chua nữa . Đói . Sáng nay chưa ăn .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000