Chọn ai trong 4rum bây giờ nhỉ?

noi chung la cac bac cu viec chon lua thoai mai.em tuy khong xinh nhung ma em co tam long .cac bac cu den tham thoai mai,no problem!!! :lol: em ten la hai yen.hoc lop 10d4.cac bac co long thi den tham em.ok???hehehehehe.
\
sẽ chẳng bao giờ anh nói,
với em về 1 khỏang trời
có 1 vì sao bé xíu
thắp riêng cho mình em thôi

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 22 2003, 04:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 22 2003, 04:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tôi thấy con gái xinh kiêu quá mà chỉ có thích đi với mâythằng mất dạy phóng xe máy ngoài đường thôi,vô tích sự. [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

chú nói thế, thì em gái xinh, toàn em vô học, mất dạy à...
thế là chú bị mất điểm rùi ...

mà đúng là cái bọn con gái lẩn thẩn, hâm chả ra hâm, đơ chả ra đơ, suy nghĩ nhiều làm gì cho nó mệt, được thì làm luôn, tiến hành luôn, mất thời gian ...

:: Yêu em chắng phải vĩ xiền ..
:: Yêu em vì sợi dây chuyền em đeo .::

:rolleyes:

anh hoi bi sai lam rui do!em thay anh toan noi lung tung!khong hieu anh co an phai ba cho khong ma an noi lam nham the?

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)]

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 11 2004, 06:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 11 2004, 06:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anh hoi bi sai lam rui do!em thay anh toan noi lung tung!khong hieu anh co an phai ba cho khong ma an noi lam nham the?

[Yến ơi, em gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị nhé, cám ơn em :)] [/b][/quote]

sao em bức xúc thế .. cứ bình tĩnh cái nào, làm thế còn ra cái thể thống gì nữa ...
con gái càng bé, tiếng càng thảnh thót mới sợ chứ ...
em phải noi gương chị Hà kia kìa, ngoan hiền, dễ mến thế ấy chứ ...
kinh qúe ...
nhưng anh loại được một gương mặt rùi ...
:lol:

Vũ Hà

Member
Nói chung các em xinh đú phần lớn ngồi trên @ ................... Trông các em thế mà thông minh đấy chứ. ( Ít nhất là còn biết @ đắt hơn babeta :D)

Ở đời phải hiểu rằng nếu 1 người nói với mình những điều mật ngọt thì họ cũng có khả năng nói với người khác những điều như thế.
Các em gái của chúng ta thì lại yêu = tai. Biết thế nào bây giờ.
Thôi cứ yêu đi có phải là lấy đâu mà lo. :D :D :)

anh hà ơi!thế mai sau để em xem anh có phải lấy vợ không nhé?em chỉ sợ vợ anh sau này sau khi lấy anh phát hiện ra anh chỉ đi @điện thì lại chuyển sang anh khác đi @xăng thôi! :lol: .
to trịnhtung:
anh nói là bức xúc nhưng chưa bít ai bức xúc hơn ai đâu!mới nói 1 tí mà đã lồng lên cãi đài rồi!con trai thiếu kiên nhẫn wa'! :huh:

trinhtung

Member
anh nói là bức xúc nhưng chưa bít ai bức xúc hơn ai đâu!mới nói 1 tí mà đã lồng lên cãi đài rồi!con trai thiếu kiên nhẫn wa'!
Em ơi, Trinh Tùng, không phải Trịnh Tung đâu, lại gõ cho một cái bây giờ, ...
Nói chung, xem thái độ của em thế nào chứ ... ai lại trêu em qúe mức ... các bác trên Forum cười cho ... bảo anh bắt nạt trẻ con, ngại chết đi được ...
Mới lại, yêu em, đâu nỡ .... ???
Thương lắm cơ. ...

:angry: cứ nói em là trẻ con mãi là em dỗi đấy!
anh thì em nào chả "thương lắm cơ!yêu lắm cơ!"=>không bít ngượng! <_<
thế mà đòi yêu em à?hổng dám đâu!em mà là người yêu của anh chắc suốt ngày đi đánh ghen mất=>thôi!anh cho em xin! :ph34r:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 14 2004, 06:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 14 2004, 06:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :angry: cứ nói em là trẻ con mãi là em dỗi đấy!
anh thì em nào chả "thương lắm cơ!yêu lắm cơ!"=>không bít ngượng! <_<
thế mà đòi yêu em à?hổng dám đâu!em mà là người yêu của anh chắc suốt ngày đi đánh ghen mất=>thôi!anh cho em xin! :ph34r: [/b][/quote]
:: khạc khạc::

Trẻ con, nín đi, anh không dỗ được đâu ...
:huh:
Em cứ xem kỹ mà xem cái yêu em của anh nó trọng lượng đấy chứ ... không phải ai mà cùng một cường độ, một trường độ, một cao độ đâu nhá ...
Riêng cho em là nhất đấy ..
Yêu thé cơ ...
Cho anh thơm cái nhé, nấy tự tin mừ...
mà anh tính, lếu em có phải đánh ghen thì cũng tối thiểu 1 - 2 lần/ ngày thôi, có gì anh tiếp sức cho ..
B)

hoàng ơi!có phải you học lớp a7 không?
nếu đúng thì đừng có hối tiếc đấy nhá?vì i'm hải yến học cùng 9g1 với you đây! :lol: bị hố rùi con ạ!há há há!
Hiếu ơi!anh đừng có mà lói như thế!sức anh được bao lăm? :blink: cứ ở đấy mà ..ấy đi :D ,thoải mái!em cho phép đấy! :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 16 2004, 01:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 16 2004, 01:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hoàng ơi!có phải you học lớp a7 không?
nếu đúng thì đừng có hối tiếc đấy nhá?vì i'm hải yến học cùng 9g1 với you đây! :lol: bị hố rùi con ạ!há há há!
Hiếu ơi!anh đừng có mà lói như thế!sức anh được bao lăm? :blink: cứ ở đấy mà ..ấy đi :D ,thoải mái!em cho phép đấy! :lol: [/b][/quote]

anh bắt đầu cảm thấy sợ em rùi đấy... vừa ấy với anh ... lại vừa dọa nạt thằng cu LPH ... chắc chết ...
Nhưng không sao, được em cho phép, tha hồ ấy .....
Khoái thế chứ ....
Yêu ghê!!!

thoải mái thì cũng vừa thôi!cẩn thận !em mà cáu lên thì em sẽ ra đi mà không thèm quay đầu lại!cho anh ấy luôn!đồ scooby doooooooooooooooo
<_<

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-hajunevn+Mar 16 2004, 06:26 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hajunevn @ Mar 16 2004, 06:26 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> oạch...nghe mấy anh chị nói chuyện với nhau em choáng quá cơ... [/b][/quote]

trông em, anh không biết là U nào ..???
Uxx rùi ...
cho anh hỏi thăm cái nha ......... <_<
em vào tham gia cho nó vui, có trên có dưới ...
dập dìu, đưa đấy, thế mới sướng ...

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-halynguyen+Mar 17 2004, 10:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (halynguyen @ Mar 17 2004, 10:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> choáng thì từ từ sẽ quen!
có gì đâu mà lại choáng nhỉ?
em yếu bóng vía wa' đấy! :lol: tập cho nó quen đi! [/b][/quote]

sao haly lại dọa em kinh khủng thế ???
đi chỗ khác nhanh ... không anh thơm cho thì chết đấy ...
em cứ vào đây đi, ai mà dám gì gì, anh sẽ ấy cho ...
B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000