Chọn ai trong 4rum bây giờ nhỉ?

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Nov 26 2003, 12:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Nov 26 2003, 12:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hôm nào ông anh đến trường mah xem B) ;) [/b][/quote]
cac' bac' oi sao em kho^ng danh' dc tieng' Viet the' nay` :eek: ...............ma` noi' nhu chu' WC thi` bac' aka khong hoc. CVA a`

hí hí chú này lại câu kéo rồi, thôi có j thì để tớ đứng ra tổ chức 1 buổi, sau đó hết bao nhiêu thì chú akaay đứng ra hạch toán nhá ;) mà cái vụ chivas thế nào rồi, im thế hehe, nếu mà chưa hết thì weekends này đi xem football rồi cho nó empty đê :lol:

ơ ko hiểu thì thôi chứ sao lại cứ đi câu bài thế này nhỉ làm mình cũng đú :D
ko hiểu gì thì cứ request pi pi à, có tớ với anh akaay giải quyết hết :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Nov 30 2003, 03:45 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Nov 30 2003, 03:45 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh akaay đến trường mà vào lớp của W_C thì kiểu j cũng thất vọng cho mà xem.Hehe! :p B) :lol: [/b][/quote]
Đúng đó, nếu ông anh ko muốn bị thất vọng để rồi phải về sớm thì... đừng qua lớp em làm giề <_< :unsure:

akaay

Member
Ngày xưa anh nhớ có thằng nó xỏ xiên anh thế này:
Lớp em có mỗi một đứa xấu gái thui anh ạ!
Anh hí hửng ngay, nó làm câu nữa:Còn lại là cực xấu! :(
Đau lòng lắm nhưng cũng đành chịu!Mà chú W_C sao chú nói các bạn mình thế!Có là sự thật thì chú cũng đừng nói ra!Để anh em tự tìm hiểu chứ!Mà nhiều khi có những cái ai cũng biết rồi thi đừng nên nói ra nhé!
Hehe, anh Akaay thích chọn "em" nào à... 
Thế không biết anh có đủ "điều kiện" để có thể có cơ hội mà đi chọn không nhỉ
Em Ngọc Hà lại vào đây rồi à?Cái topic này rồi cũng chỉ lại có anh và em thui đấy nhỉ?Anh làm j có quyền chọn ai hả em!Cái gì đến nó sẽ đến mà!Há miệng chờ sung chín(rụng xuông thành sung thối...ngoé khổ cái đời mình)
Điều kiện à?Các em cần điều kiện gì nhỉ?Ko hiểu các em ntn chứ anh thì cái gì cũng không có!Trừ cái mồm to "kêu la" suốt ngày thui===>vui tính hay nói nhiều thì tuỳ các em, có lẽ anh có mỗi cái đấy!Thế em Hà cho anh hỏi điều kiện của em là gề?Để anh về tu luyện, không tu luyện được thì anh "tu hú" vậy!Lộ liễu quá!Các em khác có đọc thì giữ bí mật hộ anh cái nhé!"Bí mật" này của chúng ta!

Ui.............sao mình học ngay cạnh jớp WC mà không có thấy gì hết zậy.........Chú WC chỉ đc cái nói xấu bạn bè.........cẩn thận ..........bạn LM ghét nhất là ai hay nói xấu bạn bè nghen :lol: ;) :p :rolleyes:

bạn LM ghét nhất là ai hay nói xấu bạn bè nghen
Hix...Tại sao lại xuất hiện cái tên mình ở trong này nhỉ...Hơi bị lạ nha bạn chip... <_< <_< <_< . Muh lớp A3 con gái đâu có sao đâu...Ko hiểu W_C định nói gì :huh: :huh: :huh:

Who_Cares

Member
Nói chung thì cũng dc, cũng có mấy bạn học được, nhưng nói thật là ko có bạn nào xinh :( và cũng ko có bạn nào nói chuyện có vẻ... hay hay một tí :unsure:

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Dec 2 2003, 10:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Dec 2 2003, 10:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nói chung thì cũng dc, cũng có mấy bạn học được, nhưng nói thật là ko có bạn nào xinh :( và cũng ko có bạn nào nói chuyện có vẻ... hay hay một tí :unsure: [/b][/quote]
Thế chẳng lẽ không có bạn nào dễ thương và nói chuyện hay như bạn LM à.............hihi.............thảo nào ;) :p :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ngày xưa anh nhớ có thằng nó xỏ xiên anh thế này:
Lớp em có mỗi một đứa xấu gái thui anh ạ!
Anh hí hửng ngay, nó làm câu nữa:Còn lại là cực xấu!&nbsp; :(

Nói chung thì cũng dc, cũng có mấy bạn học được, nhưng nói thật là ko có bạn nào xinh&nbsp; :(
Hix, thất vọng với phần đông số con trai quá <_< <_< <_<
Cái câu "Con trai yêu bằng mắt" quả thật cũng đúng với 99% <_<

Còn điều kiện của em hả anh Akaay?? :p :p
Hehe, đk của em đối với anh là: học giỏi, đẹp trai, con nhà giàu :lol: :lol: :lol:
Anh cứ "tu luyện" hay "tu hú" gì cho kỹ đi :p :D :D

akaay

Member
Hix, thất vọng với phần đông số con trai quá   
Cái câu "Con trai yêu bằng mắt" quả thật cũng đúng với 99%
Em chẳng đọc kỹ gì cả!Anh chỉ kể chuyện thui mà chứ có hẳn là bằng mắt đâu!Nếu xinh thì càng tốt, anh quan trộng phần tính cách hơn nhiều đấy!mà em thất vọng thì cũng chẳng sao cả!Anh cũng thát vộng với nhiều chị em lắm!hê hê
Còn điều kiện của em hả anh Akaay?? &nbsp;
Hehe, đk của em đối với anh là: học giỏi, đẹp trai, con nhà giàu   
Anh cứ "tu luyện" hay "tu hú" gì cho kỹ đi   
O hô thế này thì là aKaay đứng ngoài xem "ca hát" rồi!trong 3 điểm trên anh chẳng được điểm nào hết!Mà đau lòng thế cơ chứ điều kiện ko áp dụng chung mà lại "ưu ái" anh thế đấy!Chuyện tu luyện anh chỉ nêu ra cho vui thui!Chứ anh có sao thì làm vậy!Cây ngay không sợ chết đứng(chỉ sợ chết cháy) :D :D :D :p Dến khổ cái thân mình!Bài toán không lời giảiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, thì em cũng trêu ...tức anh 1 chút thôi mà :p >:)

Thế cuối cùng chọn ai đây?? Kết quả là chẳng ai xinh và nói chuyện hay enough à :rolleyes: :lol: :lol:
Mà con trai chọn thì con gái cũng phải được chọn chứ nhỉ B)
Nghĩ mình sướng quá, hoàn toàn "sans souci", đỡ mệt đầu B) B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000