Chọn ai trong 4rum bây giờ nhỉ?

Who_Cares

Member
Hix, thất vọng với phần đông số con trai quá   
Cái câu "Con trai yêu bằng mắt" quả thật cũng đúng với 99%
Chắc em ở trong 1% còn lại.... <_<

cũng ko có bạn nào nói chuyện có vẻ... hay hay một tí
Mà theo các bác, nói chuyện hay hay có nghĩa là thế nào nhỉ??? :unsure:

akaay

Member
Thế cuối cùng chọn ai đây??
Em Hà cứ làm như chọn là được ngay không bằng!Chị em đâu dễ tính thế!Anh chọn rồi nhưng còn phải xem người ta thế nào chứ!Em đoán được là ai chưa?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Anh hỏi em câu gì mà khó thế anh, em đâu có biết anh đã "nhắm" được ai... B)
Anh là người đặt ra câu hỏi thì anh cũng phải tự khai chứ ;-) :p
Em thì chỉ biết ai là "hors concours" thui :D :p

akaay

Member
Em thì chỉ biết ai là "hors concours" thui&nbsp;
Chẳng hiểu câu này có nghĩa thế nào cả?????Không lẽ nói thẳng ra là anh chọn em!ư??????????Nói thế người ta lại tưởng anh em mình "đi đêm" với nhau!Sozì hê hê :D :D

chắc anh akaay chọn được rùi nhưng chưa thông báo cho cả nhà biết thui ah nghi lăm đây ...( chăc đang trong thời điểm tăm tia xem đối tượng đó thế nào ) để chắc chấn mới nói đây ...

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Dec 9 2003, 11:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Dec 9 2003, 11:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đủng rùi hạ gục nhanh tiêu diệt gọn anh nhể he he [/b][/quote]
Anh Tuấn lại chuẩn bị đi học hỏi đi...............nhìn cái mặt là bít rui.............hehe :lol: :lol:...........Tiếc la..........anh còn pahir học tập dài dài mới bằng anh aka :) ay đc :p :p............anh akaay nhỉ

Sao chị HÀ lại chụp mũ cho con trai như thế.Con trai lớp A7 tụi em đâu chỉ yêu bằng mắt mà còn iu cả bằng tấm lòng nữa đấy.Đâu cứ phải xinh thì mới iu đâu,phải xét cả tính nết chứ.Xinh mà không có cái nết thì còn đâu là đúng nghĩa con gái Việt Nam.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thì chị chỉ nói là số đông thôi mà... :) :rolleyes: B)
Công nhận là vẫn có người quan trọng "nội hình" hơn mà.... :) :rolleyes:

(nhưng mà vẫn thất vọng với số đông con trai vì chuyện này... :( )

Không phải đa số đâu,đến khi con trai iu thì cũng không quan tâm lắm đến xấu đẹp đâu,lúc đó đối với mình người mình iu là người đẹp nhất.Còn chuyện thích con gái xinh là chuyện thương tình,mà khổ nỗi chỉ để nhìn thôi chứ với làm sao nổi,bông hoa ở mãi trên đỉnh núi cao mà,xinh thì thường đòi hỏi cao lắm.Cũng như con gái cũng thích nhìn anh nào đẹp trai mà.Số người thích vì xinh chỉ chiếm khoảng 30% thôi chị ạ.

To lovestorythuh219: u nói thê mà hay!Chị Hà nhà chúng mình cứ hay thái quá lên lam anh em mất hết cả điểm trước mặt chị em!
To aKaay: bác chọn được ai đó rồi cơ mà!Tiến hành đi cho nó thoả lòng mong ước!

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 22 2003, 04:57 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 22 2003, 04:57 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tôi thấy con gái xinh kiêu quá mà chỉ có thích đi với mâythằng mất dạy phóng xe máy ngoài đường thôi,vô tích sự. [/b][/quote]
đâu phải con gái xinh nào cũng thế,con trai đi xe máy nào cũng thế đâu,
ông anh có vẻ hơi bi quan nhỉ...

Chả bi quan gì sất,cứ rơi vào trường hợp của tôi thì biết.Mà đề nghị ông lovestory không lôi vấn đề tập thể vào cá nhân nhé,ai bảo là con trai đều yêu bằng cả tấm lòng nào,không phải tôi đả kích nhưng đó là sự thật

<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 24 2003, 08:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 24 2003, 08:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chả bi quan gì sất,cứ rơi vào trường hợp của tôi thì biết.Mà đề nghị ông lovestory không lôi vấn đề tập thể vào cá nhân nhé,ai bảo là con trai đều yêu bằng cả tấm lòng nào,không phải tôi đả kích nhưng đó là sự thật [/b][/quote]
Nói như bác có hỏi...............vơ đũa cả nắm wa' không ta.................đâu phải con gái nào cứ xinh là kiêu................đâu phải con gái nào cứ xinh kiêu là thích đi với mấy thằng mất dạy................dâu phải thằng mất dạy nào cũng suót ngày phóng xe ngoài phố...............dâu phải con trai nào cũng như thế cả đâu.................dâu phải thằng nào hay phóng xze ngoài phố là mất dạy..........................Nói chung...............đấy chỉ là trường hợp của bác....................chẳng có cơ sở nào chứng mình điều đó luôn đúng cả <_<

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 28 2003, 06:55 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 28 2003, 06:55 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Nói như bác có hỏi...............vơ đũa cả nắm wa' không ta.................đâu phải con gái nào cứ xinh là kiêu................đâu phải con gái nào cứ xinh kiêu là thích đi với mấy thằng mất dạy................dâu phải thằng mất dạy nào cũng suót ngày phóng xe ngoài phố...............dâu phải con trai nào cũng như thế cả đâu.................dâu phải thằng nào hay phóng xze ngoài phố là mất dạy..........................Nói chung...............đấy chỉ là trường hợp của bác....................chẳng có cơ sở nào chứng mình điều đó luôn đúng cả <_< [/b][/quote]
qua dung!!!
(oai',sao khong viet duoc tieng viet the nay`???) :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000