cho lynk bon chen tí, plz!!!!!!!!!!!!!!!! Ưu tin cho mí bé D3 nè!

gnart_lyt

Member
Hồi học kỳ 1 lớp 10 cũng ăn con "0" to đùng của cô Mai :-S, sợ hết cả hồn. Bù lại phải gỡ bằng mấy điểm 10 liền, cô Mai tốt thật, cho điểm 10 lia lịa. Hồi lớp 10 cô Mai cũng chê lớp chị lắm. D3 vừa ngoan vừa hiền thế này mà sao cô ko thích nhỉ :D . Thế là cô bảo chắc chắn là năm sau tôi sẽ ko quay trở lại lớp này nữa, thấy phí thật :( .
Còn dạ hội thì hồi đấy cô Dương chủ nhiệm 10D3 và 12D3 nên 2 lớp rất dễ dàng hợp tác với nhau, cả cô cả trò đều máu. 2 lớp còn giao lưu cả hôm christmas nữa :)
Năm nay thì hình như bọn chị chẳng biết gì về 10D3 cả :D

chocomog_257

Moderator
Chị sướng thế, cô Dương chủ nhiệm, muh sao cô dạy lắm lớp thế, cả 11D3 năm ngoái nữa. Bây h cô lại sang Anh rùi, tiếc wá.
Lớp em năm nay cô Tâm chủ nhiệm thì chắc các chị cũng ko biết nhỉ. Cô Phúc KTCN thì chắc là ko biết ko được, ko dạy kỹ công thì chắc cũng phải duyệt văn nghệ, hix, ác mộng :-( Cô Hạnh dạy Lý chị có biết ko?

chocomog_257

Moderator
ThuPhuongd3cva said:
Còn để reply em "chô cô môc" thì đúng là cô Mai dã dạy Văn cho bon j chị hồi lớp 10,thật ra thì cô cũng tốt,cho điểm cũng dễ thui (chị được mấy điểm 10 miệng của cô cơ đấy).Còn cái chuyện bị đuổi khỏi lớp thì chẳng nói ai xa xôi,chính chị HTrang lớp chij--ngừi thi IELTS được 7.5- đã từng bị cô đuổi khỏi lớp đấy!
Úi chị ôi, mấy con 10 miệng đấy cô chỉ nói trên lớp thôi, chứ cô có cho sổ điểm đâu muh :-( Chính cô đã bảo lớp em như thía mà :(

Yenbull

Member
lam gì co chuyen day, co ay cho han hoi luôn, cô ấy còn bảo lớp trưởng thống kê, cuối kì bảo cô...chị mày nhiều 10 quá không co chỗ chứa phải chuyên sang bai 2 tiet đây...hehe

chocomog_257

Moderator
Yenbull said:
lam gì co chuyen day, co ay cho han hoi luôn, cô ấy còn bảo lớp trưởng thống kê, cuối kì bảo cô...chị mày nhiều 10 quá không co chỗ chứa phải chuyên sang bai 2 tiet đây...hehe
Óa óa óa... :-( chắc tại lớp em khủng khiếp quá, bị cô gọi là "kiêu binh" :(

chocomog_257

Moderator
ThuPhuongd3cva said:
Lâu lắm rùi tớ mới ghé qua forum này,tự nhiên vui ra fết nhỉ!Cai em Lynk này cũng đến là ngộ nghĩnh,ai đời kém tuổi người ta rùi còn kêu người ta là.....bé mới sợ chứ!DN lớp chị thì được cái là hiền lành ngoan ngoãn mỗi tội là thỉnh thoảng hơi hơi..sến:)
Chị cứ vào box 0407 của em ý, xôm tụ hơn nhìu, đặc biệt là topic D3 <:p
DN "sến" ý hả chị, thế nghĩa là thế nào, có biểu hiện thế nào nào, thế ông ý có hay nghe nhạc sến ko :-/

Yenbull

Member
theo tao thì không khả thi lắm vì bây giờ đang bận ôn thi, với lại chỉ có mày hay lên đấy thôi, giao lưu một mình với các em ấy nhá...anyway, hè này có vẻ có sự kiện trọng đại (vẫn còn confidential) nên thiếu gì dip...

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Định làm cái topic để giao lưu giữa các lớp D3, nhưng chưa biết cho vào đâu đây, theo em chocomog thì thế nào ;-)
Mấy đứa lớp em định cho cái topic này vào box Làm quen, đấy mấy đứa post trong topic Hê Lô đấy ;)
@ chị Yến "bò": thế cái sự kiện confidential ý nó như thế nào muh trọng đại hả chị, bảo cho em 1 tẹo thôi... :D

Yenbull

Member
Tại vì nõ vẫn còn còn fì đèn sồ, nên không nói được, mà nói trước bước không qua, mà cái này Bull không có phụ trách, chắc sẽ phải để các em khóa sau làm...Cố gắng đợi xem sao...Bullsex in the city, e hèm ko phải tên chính xác đâu em...E hèm...

Blueroses1411

hahahah!!!Em chô cô môc nói hay thiệt đó!bọn lớp chị là thế đấy,không ngờ hai bà Bull và Kiệm ở lớp ít thể hiện vậy mà trên forum như làm trùm ý:p
Mà tớ có ý kiến về vụ làm 1 box cho D3 nè,Kiệm hoặc Bullsex poasst một bài gọi là intro đi rùi cho các bạn các em vơ ko thì use luôn cái topic mà mấy người đang cãi nhau với Lý Linh ý!:)

gnart_lyt

Member
Bà Thu Phương à, người ta hơn nhau ở chỗ ấy đấy, tẩm ngẩm tầm ngầm mà đấm chết...cả con gì to hơn voi ấy chứ. Tớ lại thích thể hiện đúng lúc đúng chỗ cơ, à Thu Phương ở lớp nổi thế nào thì phải thể hiện đi chứ, anh em D3 trên forum thì rõ ít ;)

tia_maria1510

trời ơi, từ cái chỗ hỏi info về chồng "hờ" của T-Luck aka Đăng Nguyên đến chỗ để generation D3 0205 cãi nhau với representative của D3 generation watever it is (cant be bother to think or figure it out)....D3 của mình dạo này nổi đình nổi đám quá nhi?

thế em CHOCOMOG gì đó ơi, chị chưa gặp em nhưng mà tiếng rebellious của em đã văng tới tận đẩu tận đâu rùi đó....nghe em nói về thế hệ mới của D3 mà chị phục lăn đấy...có lúc nào rảnh thì truyền bá lại cho chị nhé...???? pls say yes..

puh-leaze

hey bull, i thought the bullsex in the city was confidential and btw me and uu ( u know i was gonna star in it wit u as well) now evrythin's spilled...damn u

chocomog_257

Moderator
Hơ thế ĐN là chồng hờ của chị Bùi Trang đấy hở :>
Chài, nghe chị bảo em rebellious mà em ngại wá :) Đấy là cả tập thể 10 + 11 D3 nổi đình nổi đám (tuy chưa có ý định gì là link với nhau) <:p
Thế chị bảo lớp em rebellion ở chỗ nào hả chị? À mà hóa ra còn chị Hiền Trang nữa cơ ah, cứ nhầm với chị Bùi Trang kia =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000