cho lynk bon chen tí, plz!!!!!!!!!!!!!!!! Ưu tin cho mí bé D3 nè!

lynk

uh, ua wen,dạ , em 0 phải d3er ạ! nhưng rõ là trình English của em cũng hơn đứt khối ngừi ấy chứ lị!

gnart_lyt

Member
lynk said:
uh, ua wen,dạ , em 0 phải d3er ạ! nhưng rõ là trình English của em cũng hơn đứt khối ngừi ấy chứ lị!
Ặc.... :D Sao bé Linh ko nói sớm, giờ mới bít đó. Có gì chỉ bảo cho anh em D3 ngoài này nhé!

Yenbull

Member
lynk said:
Bọn chị có nằm trong cái "khối ngừi" đấy không em? ;-)

gnart_lyt

Member
chocomog_257 said:
Có thể đấy chị ạ :> Nhưng em đoán chắc là ko có em trong đấy (Đừng nói em tinh tướng nhá :D)
Tất nhiên đây ko thể gọi là tinh tướng được, đúng ra là tinh tướng đến mức trắng trợn =)) =)) =)) =))
Nhưng ko sao, trường CVA có các thế hệ D3 về sau đỉnh hơn thì càng " oai" ;)

Yenbull

Member
Để chị trả lời hộ nhé.... Chẳng hạn như là "ăn bốc nói phét, "thùng rỗng kêu to", "ngựa non háu" đấy...
Anyway, trong vòng 1 năm "Chô cô Mốc" mà thi TOEFL cao hơn 640, SAT >1300 thì chị cho mày là...được!

chocomog_257

Moderator
Ý chết TOEFL hả, em quen kiểu British E rùi, bây h bảo làm bài nghe với grammar kiểu Mỹ thì chưa chắc đã ăn điểm. Còn SAT thì bó tay, 1500 từ đúng ko nhỉ :-( Mà có phải em đi Harvard hay đi USA đâu mờ chị lại lôi ra mấy cái đấy :p IELTS đã hơn nhìu.

Yenbull

Member
Troi 10D3 co ve chuong British E nhi? neu thia' thi` chi? can thi IELTS hon 7.5 cua chi HIen trang thoai la "duoc" roi...Ma` chi. ay thi dau nam lop 11 do' em...co' dam' ca' khong?

gnart_lyt

Member
Công nhận bé lynk với chocomog giỏi nhiều thứ thật đấy ;), tiếc quá lại kém mỗi 1 khoản " khoe tài " :D . Mình giỏi thế nào mà ko nói thẳng ra người ta cũng phải nể chứ cứ nói toẹt ra thế này thì... :)

chocomog_257

Moderator
gnart_lyt said:
Công nhận bé lynk với chocomog giỏi nhiều thứ thật đấy ;), tiếc quá lại kém mỗi 1 khoản " khoe tài " :D . Mình giỏi thế nào mà ko nói thẳng ra người ta cũng phải nể chứ cứ nói toẹt ra thế này thì... :)
Em có khoe đâu nhở :O Hì mà hình như nghe tiếng chị Bùi Trang từ hồi cuối năm ngoái rùi hay sao ý, từ cái Bùi Trang lớp em, giải mấy QG nhỉ, em ko nhớ :-/ Lên 11 ko biết có lôi được về cái giải 12 nào ko, chỉ sợ Bộ hủy thi QG đi thôi :9 Mà chưa biết thế nào, có thừa sức đọ với Ams hay ko nhỉ.
7.5 IELTS :9 Phục rồi :9

gnart_lyt

Member
chocomog_257 said:
Em có khoe đâu nhở :O Hì mà hình như nghe tiếng chị Bùi Trang từ hồi cuối năm ngoái rùi hay sao ý, từ cái Bùi Trang lớp em, giải mấy QG nhỉ, em ko nhớ :-/ Lên 11 ko biết có lôi được về cái giải 12 nào ko, chỉ sợ Bộ hủy thi QG đi thôi :9 Mà chưa biết thế nào, có thừa sức đọ với Ams hay ko nhỉ.
7.5 IELTS :9 Phục rồi :9
Hì, sướng quá tự nhiên lại được vác cái giải quốc gia =)). Vòng thành phố chị còn chật vật nữa là mà đòi vào vòng quốc gia, vả lại ko đủ kiên nhẫn cày như các bạn ở Ams đâu, còn nhiều thứ hay khác mà bỏ thì phí mất... :D. Sướng nhất ở cái vụ thi HS giỏi là được miễn k tra :9
Cái Giang 11D3 ý, hình như giải 3 quốc gia thì phải ;) Con này tính nó hay thật :)
Cố gắng lên các em 10D3 ;) Phải giành giải bằng được chứ!

chocomog_257

Moderator
Yenbull said:
Troi 10D3 co ve chuong British E nhi? neu thia' thi` chi? can thi IELTS hon 7.5 cua chi HIen trang thoai la "duoc" roi...Ma` chi. ay thi dau nam lop 11 do' em...co' dam' ca' khong?
Ko phải cả lớp em chúng nó chuộng đâu, chỉ có em với mấy đứa chiến hữu thôi :) Còn khoảng 1/3 lớp là phát âm nửa Anh nửa Mỹ, cứ thích phô cơ =)) Cũng có mấy đứa chúng nó lại theo TOEFL để đi Sing hoặc Mỹ.
@ Chị Trang: D3 đã lục đục gì đâu, lại đang định đoàn kết để phòng thủ đây này, bây h 11D3 với 10D3 được cả trường rất "quan tâm" ;-) Ko biết 12D3 thế nào nhỉ ;)

gnart_lyt

Member
chocomog_257 said:
Ko phải cả lớp em chúng nó chuộng đâu, chỉ có em với mấy đứa chiến hữu thôi :) Còn khoảng 1/3 lớp là phát âm nửa Anh nửa Mỹ, cứ thích phô cơ =)) Cũng có mấy đứa chúng nó lại theo TOEFL để đi Sing hoặc Mỹ.
@ Chị Trang: D3 đã lục đục gì đâu, lại đang định đoàn kết để phòng thủ đây này, bây h 11D3 với 10D3 được cả trường rất "quan tâm" ;-) Ko biết 12D3 thế nào nhỉ ;)
12D3 bọn chị á! :) Được hưởng nhiều quyền lợi rùi thì cũng để cho người khác nữa chứ, thế 10D3 và 11D3 được quan tâm đến thế nào vậy ;-)
À, sao 10D3 ko tổ chức dạ hội vậy, cái đấy thì cũng chẳng có gì là mới nhưng mà hồi lớp 10, bọn chị tổ chức cùng các anh chị 12D3 vui cực :9
Lên lớp 11 thì kế hoạch ấy bị đổ vỡ, còn lớp 12 thì thui rùi, phải tập trung vào những việc quan trọng hơn

chocomog_257

Moderator
Quan tâm thế nào nữa, super-soi chứ còn sao, suốt ngày chỉ thấy các cô kêu D3 thôi. Cô Mai (hình như cũng dạy lớp chị nhỉ) dạy lớp em, có hôm cáu lớp em quá bảo là 10D3 sang năm cứ kiểu này thì thành 11D3 thôi :-/ Lớp em đã 3 đứa bị cô đuổi ra ko cho học Văn rùi đấy, 1 đứa thì đã được tha, 2 đứa còn lại cũng đang xin cô này.
Ko biết 12D3 có như thế ko dzậy ;)

chocomog_257

Moderator
À còn dạ hội, chẳng thấy chúng nó nói gì cả chị ah, hè thi xong đi chơi thôi :) Thế hồi đấy lớp chị làm kiểu gì mà lôi được cả 12 vào làm dạ hội thế, mà dạ hội vào hôm nào?

Blueroses1411

Xôm ghê nhỉ!

chocomog_257 said:
Quan tâm thế nào nữa, super-soi chứ còn sao, suốt ngày chỉ thấy các cô kêu D3 thôi. Cô Mai (hình như cũng dạy lớp chị nhỉ) dạy lớp em, có hôm cáu lớp em quá bảo là 10D3 sang năm cứ kiểu này thì thành 11D3 thôi :-/ Lớp em đã 3 đứa bị cô đuổi ra ko cho học Văn rùi đấy, 1 đứa thì đã được tha, 2 đứa còn lại cũng đang xin cô này.
Ko biết 12D3 có như thế ko dzậy ;)
Lâu lắm rùi tớ mới ghé qua forum này,tự nhiên vui ra fết nhỉ!Cai em Lynk này cũng đến là ngộ nghĩnh,ai đời kém tuổi người ta rùi còn kêu người ta là.....bé mới sợ chứ!DN lớp chị thì được cái là hiền lành ngoan ngoãn mỗi tội là thỉnh thoảng hơi hơi..sến:)
Còn để reply em "chô cô môc" thì đúng là cô Mai dã dạy Văn cho bon j chị hồi lớp 10,thật ra thì cô cũng tốt,cho điểm cũng dễ thui (chị được mấy điểm 10 miệng của cô cơ đấy).Còn cái chuyện bị đuổi khỏi lớp thì chẳng nói ai xa xôi,chính chị HTrang lớp chij--ngừi thi IELTS được 7.5- đã từng bị cô đuổi khỏi lớp đấy!

Yenbull

Member
Chị được cô Mai yêu quý cho ngay điểm 2 kiểm tra 15 đầu năm...Can tội ko học bài, nên viết là:" Sử thi là tác phẩm được viết bởi..." bị cô mắng té tát...HK I lớp 10 khong được hs giỏi cũng vì môn Văn...Anyway, Cô Mai vẫn là cô giáo dạy tuyệt nhất trường Chu Văn An (ngang bằng với cô Dương, hi`)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000