cho lynk bon chen tí, plz!!!!!!!!!!!!!!!! Ưu tin cho mí bé D3 nè!

lynk

trùi ui, hôm bữa đọc 2! thấy Chu Van An có bạn Nguyễn Đăng Nguyên lớp D3 kool quá di thui! Thía là lynk phải tức tốc nhảy vô đây dù mun trùng xa xôi cách trở (hiện nay lynk đang học Lê Hồng Phong chong tphcm í) xa quá đi mất!!!!!!!!!!!!!! Vậy bạn nào hay bé nào có 1 chong 3 thứ này thì làm ơn lin hệ vói lynk gấp:
1. tel fone
2. home address
3. email
Tất nhin là của bạn Nguyên í. Đây là mail của lynk: [email protected](đừng nhầm thành yahoo.com nhé) hoặc níu dược thì cứ gởi vào hộp tin nhắn cho lynk ở chuvanan.org hay chong Y!M dều Ok cả, ID là: i_am_khanhlinh
Thanx nhìu nhìu!!!!!!!!!!!!!
PS: có hậu tạ đàng hoàng, bạn nào giúp lynk có cả 3 thứ ấy thì nhất định kiu gì thì lynk làm nấy lìn!!!!!!!!!!!!!

aquarius

có thông tin rùi nè, ko bít có được trả công ko nữa? địa chỉ của Đăng Nguyên là 29 Hàng Điếu, Hoàn Kiếm, Hà Nội (he, gần nhà tui nên tui bít)

lynk

kool ở chỗ nhìn bé Nguyên 0 hot! Theo lynk, nên phân biệt rõ: hot: gợi cảm(mang nghĩa tiu cực 1 chút) còn kool thì là người dễ gây cảm tình hơn. Kekekeke(tiếng cười độc quìn) nói vậy thui chứ thực ra là toàn lấy bụng ta-lòng quân tử- để suuy bụng người-dạ tiểu nhân- cả. Có gì 0 đúng thì bỏ wa vì tại hạ còn non nớt, chưa va chạm với cuộc đời được là bao(í nói ngây thơ đó mà) KEKEKE

lynk

aquarius said:
có thông tin rùi nè, ko bít có được trả công ko nữa? địa chỉ của Đăng Nguyên là 29 Hàng Điếu, Hoàn Kiếm, Hà Nội (he, gần nhà tui nên tui bít)
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, đa tạ u nhìu nhìu. Thía u mún lynk trả công sao? Chiện gì u kiu lynk cũng làm hít. Quân tử nhất ngôn mà, dù có câu:' quân tử nhất ngôn là quân tử dại, quân tử nói đi nói lại là quân tử khôn' nhưng 0 sao, đã nói thì phải giữ lời, ngừi ta gọi đó là 1 phong cách rất lynk mà. KEKEKEKEKE!
Thía, nói ra thía này thì cũng xấu hổ thịt! Giúp ngừi thì giúp cho trót đi aqua, u bít địa chỉ rùi, thì hẳn phải bít cả fone lẫn mail nữa chứ? (Sure!). Cho lynk lun đi! Chúa sẽ trả công bội hậu cho ai giúp ngừi khác mà, ha!( Mặc dù chắc chắn ngừi sẽ trừng phạt lynk vì tội quá tham lam) PLZ!

gnart_lyt

Member
lynk said:
kool ở chỗ nhìn bé Nguyên 0 hot! Theo lynk, nên phân biệt rõ: hot: gợi cảm(mang nghĩa tiu cực 1 chút) còn kool thì là người dễ gây cảm tình hơn. Kekekeke(tiếng cười độc quìn) nói vậy thui chứ thực ra là toàn lấy bụng ta-lòng quân tử- để suuy bụng người-dạ tiểu nhân- cả. Có gì 0 đúng thì bỏ wa vì tại hạ còn non nớt, chưa va chạm với cuộc đời được là bao(í nói ngây thơ đó mà) KEKEKE
Hì hì! May quá có em Lynk xóa mù chữ cho chị, bây giờ chị mới hiểu sự khác nhau giữa cool và hot đó ;). Mà em nói cái gì toàn quân tử với tiểu nhân, khó hiểu wá :D.
Nghe gọi bé thương có vẻ dễ thương quá nhỉ! Thực ra chị ngồi cạnh bé Nguyên đó nhưng các thông tin em cần biết thì cũng sắp biết cả rùi còn gì.
Định làm wen với bé Nguyên à, good luck ;)

lynk

gnart_lyt said:
Hì hì! May quá có em Lynk xóa mù chữ cho chị, bây giờ chị mới hiểu sự khác nhau giữa cool và hot đó ;). Mà em nói cái gì toàn quân tử với tiểu nhân, khó hiểu wá :D.
Nghe gọi bé thương có vẻ dễ thương quá nhỉ! Thực ra chị ngồi cạnh bé Nguyên đó nhưng các thông tin em cần biết thì cũng sắp biết cả rùi còn gì.
Định làm wen với bé Nguyên à, good luck ;)
Ui giời, chị làm lynk thẹn red mặt, chui vô góc chùm mền!
Ủa mà sao bé Nguyên học D3 còn chị Trang học lớp Anh mà lại ngồi kế nhau nhỉ? :-/
Các thông tin ấy chị cho em bít di, cái bà aqua xì ra address rùi bín mất tiu lun! 0 thấy rục rịch gì hít! :(. Bi giờ tất cả thông chờ vào Trang cả!
Ah2, vì lynk là ngừi tham lam nên ngoài fone và mail mà Trang chắc chắn sẽ cho lynk(Trang tốt bụng, dễ thương mà ) lynk còn mún bít Trang thấy bé N thía nào? Có tốt 0? học giỏi 0? có chảnh 0? có hoà dồng và dược nhìu bạn bè iu mến 0? có lăng nhăng 0? có ăn chơi 0?có...vân vân và vân vân...
Tóm lại, Trang thấy sao thì cứ tự do phát bỉu !

gnart_lyt

Member
Hì hì! Thay đổi nhanh quá nhở! À mà lớp Anh và D3 thì có khác gì nhau đâu =))
Nói chung là bạn Nguyên về cái gì cũng tốt đẹp tuốt :D

smooth

Member
darkknight1411 said:
em tưởng Đăng Nguyên đại ca học A3 chứ
chị Trang có ảnh anh ý không
post lên cho đàn em mãn nhãn với
chú bị hấp à, A3 chỉ có 1 đứa bạn của ĐN thôi, ĐN mà vào A3 thì lớp anh đã nổi tiếng khắp nơi rồi :D :D

aquarius

úi trời,ko ngờ bé link mê ĐN đến thía,tui tưởng hăn chỉ có hấp dẫn với girl thui.ko ngờ cả boy cũng.....,số fone với cả email của hắn tui quên mất rùi,link hỏi Trang chăc là bít, ngồi cạnh mà.

lynk

aquarius said:
úi trời,ko ngờ bé link mê ĐN đến thía,tui tưởng hăn chỉ có hấp dẫn với girl thui.ko ngờ cả boy cũng.....,số fone với cả email của hắn tui quên mất rùi,link hỏi Trang chăc là bít, ngồi cạnh mà.
Ah, ngừi hấp dẫn thì ai mà chả thích, nhất là với ngừi đa sầu đa cảm hay động lòng trước cái đẹp như lynk thì điều đó càng 0 có gì phải bàn cãi! Mà cũng tại vì lynk tham lam quá nên trai gái gì lynk cũng mám hít, 0 chừa gay hay les lun. Aqua thong cảm nhá! Àh, aqua ơi, bà Trang 0 chịu nói gì cả, ích kỉ quá đi mất , sao giờ? Hông lẽ sự nghịp làm Sherlock Holmes của lynk chấm dứt tại đây? :( :( :( :( :(

lynk

imdabomb said:
=)) =)) =)) =))
Đăng Nguyên thì có cái quái gì nhờ??
Đúng là Đăng Nguyên chả có cái quái gì cả! Vì bé ấy hoàn toàn bình thường nếu 0 mún nói là kool chít đi được í !
Anywei, thích 1 ngừi quái 1 chút cũng no problem nhỉ ?
MỖi ngừi có suy nghĩ riêng mà, phải 0 imdabomb?

lynk

gnart_lyt said:
Hì hì! Thay đổi nhanh quá nhở! À mà lớp Anh và D3 thì có khác gì nhau đâu =))
Nói chung là bạn Nguyên về cái gì cũng tốt đẹp tuốt :D
ukie, cứ cho là bạn N cái gì cũng tốt đẹp tuốt như lời u nói!
Thía còn fone và mail of bé ấy T tính sao đây? Ích kỉ nhểy?

gnart_lyt

Member
Ấy chết sao lại hiểu nhầm chị thế! Chị đâu có muốn giữ Nguyên làm của riêng đâu mà sợ, ngồi cạnh rồi thì tuột mất đi đâu được =)) =))
Chỉ biết email của Nguyên thôi: [email protected]

lynk said:
ukie, cứ cho là bạn N cái gì cũng tốt đẹp tuốt như lời u nói!
Thía còn fone và mail of bé ấy T tính sao đây? Ích kỉ nhểy?
ặc
bộ bồ muốn tống tình anh Đăng Nguyên hay sao mà hỏi dữ thế =)) =))

lynk

darkknight1411 said:
ặc
bộ bồ muốn tống tình anh Đăng Nguyên hay sao mà hỏi dữ thế =)) =))
Ui giời, ghen rùi ah nhóc? Bé Nguyên là ngừi của công chúng mà, sao bạn ích kỉ thía??????????????????????????????? Lynk chưa làm gì mà bạn sợ quá rùi nhỉ? KEKEKE, in tâm , in tâm. Nếu bạn thích bé í thì cứ giữ lấy. =)) ;-) ;) :) :q:
Nói cho cùng, cùng là nam nhi mà sao hẹp hòi thế nhở?

lynk said:
Ui giời, ghen rùi ah nhóc? Bé Nguyên là ngừi của công chúng mà, sao bạn ích kỉ thía??????????????????????????????? Lynk chưa làm gì mà bạn sợ quá rùi nhỉ? KEKEKE, in tâm , in tâm. Nếu bạn thích bé í thì cứ giữ lấy. =)) ;-) ;) :) :q:
Nói cho cùng, cùng là nam nhi mà sao hẹp hòi thế nhở?
hô hô
học cva 2 năm rồi có bít Đăng Nguyên như thế quái nào đâu
việc quái gì phải giữ ( chú có muốn cũng không lấy được nên cóc cần giữ)

với cả tui là con trai
chỉ ghen vì gái thôi không thừa tình ghen vì trai đâu =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000