Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.
Hic...Anh' oai, tho^ng cam? cho chi. Chau de^, dang thoi` ki` thai nghen' nen thia' i' mo*`...Chau oai tao sorry mai`:(:)...
0306 giap' Tet' tinh` hinh` hoc hanh` thia nao` roai` a.:D...bon. em gan` Tet chang? mun' hoc. hanh` gi` ca?...nhin` cai' lop' D3 suot ngay` duoc nghi? tiet' ma` them`:((

trungvb

Moderator
một nhân 0508 nữa chào các bác 0306 keke...:):)....chính ra 0306 e wen nhiều hơn là 0407....kekeke....vì số 3 và 5 bao h chẳng đẹp hơn 4 và 7(mặc dù không bằng 5 và 8..:D:D:D).....
@ÁNH:sao post ảnh thằng kiên bừa bãi thế,,,,tớ chụp phải xin phép tớ trc chư....mà nó bi h cắt đầu cua rùi....===>đổ nát hình tượng của ấy rùi....=))=))

lovelypink

Member
oài,thôi lại đổi avatar vậy.để tí về nhà đổi ảnh nó lên cho em nhìn rõ,hohohoho.
sao bây giờ lại đổi hotboy rồi à?cái ngày mình đi còn đang hot em gì lớp 10a1,bây giờ là 11a1 rồi.hic,mà sao nhìn mặt cái em chu đức kiên khỉ gì gì ấy lại quen thế nhỉ?chẳng biết có học chu cấp 2 ko,hay là gặp ở đâu chẳng biết,nhưng mà nhìn mặt non quá em ơi.
chồng chị ko phải đẹp giai lắm nhưng mà nhìn nó người lớn,hay hay,với lại nó mà cười 1 phát thì thôi bọn con gái trong trường cứ gọi là nhũn hết cả chân ra,người đâu mà duyên thế ko biết.hic hic.nó đi NY thi communication art 3 ngày rồi,chồng ơi nhớ chồng quá đi,hic hic.

cheryl

lovelypink said:
oài,thôi lại đổi avatar vậy.để tí về nhà đổi ảnh nó lên cho em nhìn rõ,hohohoho.
sao bây giờ lại đổi hotboy rồi à?cái ngày mình đi còn đang hot em gì lớp 10a1,bây giờ là 11a1 rồi.hic,mà sao nhìn mặt cái em chu đức kiên khỉ gì gì ấy lại quen thế nhỉ?chẳng biết có học chu cấp 2 ko,hay là gặp ở đâu chẳng biết,nhưng mà nhìn mặt non quá em ơi.
chồng chị ko phải đẹp giai lắm nhưng mà nhìn nó người lớn,hay hay,với lại nó mà cười 1 phát thì thôi bọn con gái trong trường cứ gọi là nhũn hết cả chân ra,người đâu mà duyên thế ko biết.hic hic.nó đi NY thi communication art 3 ngày rồi,chồng ơi nhớ chồng quá đi,hic hic.
Nó không học Chu 2 đâu chị ơi, Chu 1 thì có, Cấp 2 là dân Giảng Võ mà ^.^
Mà hình như chị cũng học cấp 2 Chu thì phải :-/ Nhưng mà chắc là em chẳng bít chị ( cách những tận 1 năm :) )

chocomog_257

Moderator
@ minh:ờ,chị yến đây em.dạo này học hành thế nào rồi?mà chị lại hỏi thừa rồi,mày học tanh vãi hàng.hohohoh.a,chị thích cái signature của mày vì chị cũng thích kelly clarkson.heheh.cái bài này ngày nào mình cũng set alarm clock.
ối giời bà chị... tanh gì chị, thúi hoắc ra đây này - HSTT :( mà nhoằng 1 cái bà chị đã bay sang Mỹ rồi ah? bang nào trường nào hả chị? :D
còn Because of U, để alarm có mà sáng ra nghe xong... buồn đời quá, ngủ tiếp (trừ khi bật to) I) :))
mà sao bà chị sang đấy rồi còn online nhiều khiếp, câu chẳng kém j` em 8-}

lovelypink

Member
ahahahaha,chị chẳng online nhiều đâu em,có online buổi đêm 1 chút thôi vì học từ 8h sáng đến 3 giờ chiều trường tan,rồi cắm đầu học trong thư viện đến tận 8,9h mới về campus.
mày mà học sinh tiên tiến???ối giời ơi!giời nó sập xuống đầu con rồi?hic?you're kidding me!hic,mày hstt chắc chị mày hstb.nhưng chắc tại ko cẩn thận thôi.học kì 2 cố gắng giật lại nhé,chị biết mày học ngon lành hơn chị nhiều.
chị đang học YALE UNIVERSITY ở CONNECTICUT,mà chị bảo với mày bao nhiêu lần là chị chuẩn bị đi mà mày ko để ý,giờ lại ngồi kêu ca.buổi sáng bật to đến mức mấy đứa phòng bên cạnh cũng dậy theo,hehehhee.với cả chị chỉ để cái đoạn because of you i've never go tô far from the side walk....ú ú...chẳng biết có đúng lyrics ko nữa,sáng nào cũng nghe trong trạng thái mơ ngủ,hic hic.
@em trang ly:eek:ài,giảng võ thì chịu,cấp 2 ngoan lắm,mẹ đèo đi học.ở nhà học gia sư,chẳng đi đâu nên có quen ai đâu

lovelypink said:
chi oi chong` chi lon' hay chi lon' the' hehe

ark

Active Member
milkywayprincess said:
huhuhuhuhuhuh
em lai ko sdanh dc dau roi
va`....khan thiet yeu cau dong chi pham minh hoa thay avt ngay!!trc' khi lam` em gai be' bong cua dong chi' bi dau tim....
Công nhận nhìn avatar của em muốn đấm =))

gipypy_9x

Member
Chao` ca? nha tha^n men' , em nho' em lap cai topic nay` cung` luc lap cai' lam` quen o 04-07 , thia' ma `ben ne` phat' trien? cham qua' ................chac' la` chua den luc :D:D:D:D .
Hi` du` sao cung~ rat' mong moi nguoi` nhiet tinh` vao` ung? ho va lam quen hon
Em rat muon quen them nhieu` nguoi trc khi anh chi ra truong
Neu' co ai vao` topic nay` rui` thi add nick cua em nhe' ........yeuem_neuanhdam211 :D:D:D:

gipypy_9x said:
Chao` ca? nha tha^n men' , em nho' em lap cai topic nay` cung` luc lap cai' lam` quen o 04-07 , thia' ma `ben ne` phat' trien? cham qua' ................chac' la` chua den luc :D:D:D:D .
Hi` du` sao cung~ rat' mong moi nguoi` nhiet tinh` vao` ung? ho va lam quen hon
Em rat muon quen them nhieu` nguoi trc khi anh chi ra truong
Neu' co ai vao` topic nay` rui` thi add nick cua em nhe' ........yeuem_neuanhdam211 :D:D:D:
khong ai muon' lam` quen co* :p :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000