Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
Chào các anh các chị :D:D:D , cả nhà vỗ tay cho em phát , em là Nguyễn Minh Châu học 10d4 . Các anh chị < nhất là các anh > sắp ra trường nên cho bọn em < nhất là em > tranh thủ làm quen cái ^^ .
Em cũng biết 1 số anh chị khóa này nhưng vẫn mong được làm quen với bất cứ ai có thế <=> , em cũng muốn qua topic này 03-06 và 05-08 sẽ giao lưu và thân thiết vơi nhau hơn trước khi nói say good bye vào hè này
THANKS THANKS THANKS

gipypy_9x

Member
@ chi Chung : À , học sáng thì chỉ có khối chuyên thôi chị ạ , mà bọn em học tít tận nhà E , xa ui là xa nhưng có vụ nào hay hay vẫn chạy đi xem như thừong :D
@ chị Linh : thanks chị khen tên em , sao ai cũng khen tên em thía nhi? < hi'h'hi' , co ji` bo? qua cho em nhé > :D:D:D , em cũng bắt tay làm quen với chi lun ^^

gipypy_9x

Member
Cái avartar đấy em tuyến mãi mới được đấy anh ạ ^^ , mà thi học kỳ bọn em thi ở nhà B thì các anh thi ở đâu ?

Napster

Thành viên danh dự
blue eyes said:
0306 có vẻ bận bịu với học hành, ko thấy ol mấy, xem ra khó làm quen nhêy?
QUÁC!
Sao ảnh em MN trông mất cảm tỉnh thế kia.
Trông như đang buồn !@#$%^& ý

Ice_Fire

Member
Làm quen cái gì thế này !
Quen 1/2 trường rồi chưa đủ , mún quen nốt nửa còn lại hả (e)
<---- Ngó koi cái avatar !

Acac...Chau nho'...may` lam` am chuyen chong con gi gi chua du? hay sao...con` dinh. cuop nghe^` mai moi' ban' hang` ban' ho. cua? tao nua~ hu?>:)>:)...hihihihi` ban. em no' dang lonely (giong em:D) nen ranh? roi~ thia chu' chang? co' gi` dau a.:D

gipypy_9x

Member
oái oài oai sao topic của em vắng tanh thía này :( , nhưng thoai ko sao , đợi em vào gọi máy pé f1 f2 với máy pá xinh xinh nữa ra là đông vui ngay :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000