Cho 05-08 bọn em làm quen cái ^___________^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
oi xoi` oi , noi' nhu* ba` Linh kia` , ^^ , chan' , ma` co^ng nhan. lop' nao` minh` quen cung~ nhieu` nhieu` , kekeek , suong' qua' co* ............:)):))):)))

Ice_Fire

Member
milkywayprincess said:
trời ơi!
trâu mới hoa đánh dấu hộ em cái
đau mắt quá đi mất!
1)Báo cáo các anh chị mod , có đứa câu bài
2)03-06 bi giờ bận lém , suốt ngày đi học thui , như anh nhờ e.Sói nhờ

cheryl

Hehe, chỉ có mỗi BOX 05-08 là chuyện câu bài ít nhất thôi, còn 04-07 thấy kâu nhưng cũng có bị nàm sao đâu. Thế mới thấy mod 05-08 ... tinh thần trách nhiệm kao quá ^.^
* Anh/chị còn cái ảnh của chị/anh nào nữa không ??? :D

lovelypink

Member
ca'c em nay` mau' chie^'n nhi?hohohohoho.cai' tro` tre con nay` ngay` xua minh cung choi mai~,cha'n roi` em a.ma` cung buon cuoi that.nhung ma o viet nam van vui hon.hic,chu van an oi,nho' cu. chu qua',hic hic.

Hic...dung' la` dao. nay` 0306 ban. thiet....thia' ma` co' ng` suot ngay` ol, nho? anh TD nho?>:):))...Ah, ben 0508 dang binh` chon Hotboy_Hotgirl...cac' anh chi. co' ranh? sang co^? vu~ dan` em:D

chocomog_257

Moderator
lovelypink said:
ca'c em nay` mau' chie^'n nhi?hohohohoho.cai' tro` tre con nay` ngay` xua minh cung choi mai~,cha'n roi` em a.ma` cung buon cuoi that.nhung ma o viet nam van vui hon.hic,chu van an oi,nho' cu. chu qua',hic hic.
đây có phải bà chị Yến hồi trước đi học British Council cùng iem ko nhở??? :D

gipypy_9x

Member
Khoa' bon minh` bau` chon hot boy hot girl tu` bao h day' , sao tao ko biet' nhey? , tao thay' bau` ra chi? to? mat' doan` ket' , chan' qua' lai bi mat' tien` roi` ...........................:(:)(:)((

mattucach

Member
gipypy_9x said:
hehehhe , chao` ca? nha `tha^n me^n' , topic nay` de? lam` quen , khoa' nao` vao` cung~ chien' het' , ai em cun~g lam` quen het'
Anh gi` lop' 12d3 ^^ , thanks anh da~ khen nick em VL , cha? bit khen that hay khen deu? nua~:D:D:D , the' nick anh la` gi` neo` ;););) , xem co = nick bon em ko
Bon may` oi ,va`o the? hien style cua? 04 07 . 05 08 di nao` , cho dan ` anh da`n chi bit' phong cach' cua? chung ta , hehehehhe :)):)):))
:D:D:D:D:D:D::D:D
ây dà , dạo này giới trẻ mạnh mồm ghê
nể >:)
khổ chứ công nhận YM của em vl thật >:)
mà sao phải thể hiện, có thì người ta khắc thấy
ko có thì muốn thể cũng ko hiện đc đâu em à

lovelypink

Member
@ nhung:mày nói đúng lắm!đúng lắm!heheh
@ minh:ờ,chị yến đây em.dạo này học hành thế nào rồi?mà chị lại hỏi thừa rồi,mày học tanh vãi hàng.hohohoh.a,chị thích cái signature của mày vì chị cũng thích kelly clarkson.heheh.cái bài này ngày nào mình cũng set alarm clock.

cheryl

gipypy_9x said:
hehehhe , chao` ca? nha `tha^n me^n' , topic nay` de? lam` quen , khoa' nao` vao` cung~ chien' het' , ai em cun~g lam` quen het'
Anh gi` lop' 12d3 ^^ , thanks anh da~ khen nick em VL , cha? bit khen that hay khen deu? nua~:D:D:D , the' nick anh la` gi` neo` ;););) , xem co = nick bon em ko
Bon may` oi ,va`o the? hien style cua? 04 07 . 05 08 di nao` , cho dan ` anh da`n chi bit' phong cach' cua? chung ta , hehehehhe
:D:D:D:D:D:D:
:( Sao mày lại nói thế hở Châu =(( Đây là BOX 03-06, mình vào đây cũng chỉ là khách mừ, ai lại nói thế, ko ổn ,ko ổn :)
* Hehe, Ánh ơi, post ảnh Kiên lên đây làm j` thía B-) ;-) ;-)

lovelypink

Member
oài,nhìn mặt non vãi đái,hohohohoho.ánh ơi,cái thằng lần trước em post ảnh lên còn đẹp giai hơn,nhìn giống vic,mà mình lại thích vic,hohoho.đùa thôi,chị vẫn yêu chồng chị hơn,hehehehe

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000