chào tạm biệt các em khối 11 :( :(

Hồ hồ, trong 16000 cái kem đậu xanh hôm 16/5 bán ra , có mỗi 10 người bị ngộ độc, thấy xác suất không rơi vào mình được ----> ăn tiếp. Mà, dạo này hàng kem vẫn đông như thường , mọi người còn ăn nhiều hơn ý chứ, sau vụ này, trông tủ kem ở đấy sạch hẳn ra :D

smooth

Member
em Trang nói chỉ được cái có lý :D. mà đấy là người ăn kem Tràng Tiền ngộ độc, chắc gì kem Tràng Tiền đã có độc ?? người ta lấy mẫu kem đi xét nghiệm, chưa có kết quả mà. hôm đấy là thứ 4, 2 hôm sau khi có tin ăn kem TT bị ngộ độc, đúng là "ko điếc vẫn ko sợ súng" em Trang nhỉ :D :D với cả anh em mình ăn kem ốc quế đấy chứ, có ăn kem đậu xanh đâu :)
tóm lại là họp forum lần tới thế nào cũng có tiết mục ăn kem , ok ???

chocomog_257

Moderator
Dù sao thì vẫn phải công nhận 1 điều: Nhìn bác ý ăn kem chắc chắn mình cũng muốn đi ăn =P~
Hum đấy bác Đức với BT may nhá, ko dính phải kem độc... :p Chứ nếu ngộ độc thì chắc chả còn tiết mục ăn kem nữa :p

fruit NHO

Active Member
oài....ăn kem thì nhất roài
đúng là ăn uống có khác..mọi ng xôm tụ thật !
mà cũng chả hỉu bao h họp 4 nhỉ?

God bless u

Member
Định vào hỏi thăm bác smooth nhưng đọc toàn thấy hết chuyện s` s` mút mút rồi lại ngộ độc kem không hiểu gì cả. :D Lớp 12 hình như mình quen mỗi ổng này, chúc anh ra đi vui vẻ, có người iu thì cố giữ không tuột mất thì hối hận cả đời ( như lần trước ấy nhỉ) ;)
Hôm nay các anh chị 12 thi tốt nghiệp hy vọng anh Smooth thi tốt :)

smooth

Member
he, cám ơn em Lyd nhá !! hôm nay thi xong 2 môn, nhẹ cả người. đêm wa cứ mất ngủ, trằn trọc, tại căng thẳng wá :(, lại còn thấp tha thấp thỏm đề với đóm, cuối cùng đề văn hôm nay trượt béng tủ :(, chỉ trúng mỗi tủ phụ. nhưng mà chắc kết quả cũng ko đến nỗi.
các em vào động viên tinh thần K12 nhá :D

smooth said:
he, cám ơn em Lyd nhá !! hôm nay thi xong 2 môn, nhẹ cả người. đêm wa cứ mất ngủ, trằn trọc, tại căng thẳng wá :(, lại còn thấp tha thấp thỏm đề với đóm, cuối cùng đề văn hôm nay trượt béng tủ :(, chỉ trúng mỗi tủ phụ. nhưng mà chắc kết quả cũng ko đến nỗi.
các em vào động viên tinh thần K12 nhá :D
Khổ thân anh nhỉ, bị lệch tủ :( chẳng bù cho con em họ em, đêm qua đc bạn vứt đề cho , trúng hoàn toàn đề Văn, con ko bít đề lý thì thế nào. Nhưng nói chung cũng chúc anh và các anh chị lớp 12 thi tột :D. Eo ơi, h này năm sau mình cũng thi, cũng giống như mấy anh chị , lo quá :(

fruit NHO

Active Member
nói thế thì kiểu gì anh smooth chả trúng nhỉ?
em nghe nói điểm thi văn cấp 2 năm nay cao lắm <năm cuối mừ >.....mong là điểm cấp 3 cũng rứa !

smooth

Member
hix, giường với chả tủ, chết thảm vì giường với tủ :((
thi sử hôm nay vãi thảm thương, tủ 2 câu 75 với asean, thì đề có mỗi asean 3 điểm, còn toàn là cái giống gì ý :(
đúng là tay ko bắt giặc, cả fòng mỗi mình làm đề 1, pó tay luôn. vận dụng hết trình sáng tác văn học mới rặn ra được hết 4 mặt giấy :(, mặc dù 2 câu hoàn toàn ko biết 1 tý gì :( :(. ko biết giám khảo nó có trừ điểm viết bậy ko :(. mai còn 2 môn nữa là tha hồ tung hoành rồi :D. các em lại chúc K12 thi tốt ngày mai đi nào :D:D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chúc các em, và đặc biệt là em Đức thì thật tốt!!! :x

Vừa nãy đọc bài em tả em xem "phao" của cô bạn nào đó... Mà có thể hiểu thành 2 nghĩa hay sao ý, không biết em cố tình hay... cố ý :D :)

C500

Năm nay các chú phải thi môn sử là khổ rồi :( nhưng kết quả cũng không thấp đâu :9 Mai thi hai môn cuối thì nhẹ nhàng rồi :D cố lên nhé =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000