chào tạm biệt các em khối 11 :( :(

smooth

Member
hix, thế là 3 năm học cấp III ở CVA đã wa rồi, chỉ còn mỗi ngày mai, ngày bế giảng cuối cùng trong đời hs, ko phải chỉ kết thúc năm lớp 12, mà là kết thúc cả 12 năm mài quần trên ghế nhà trường :(:(.
nhớ hồi nào còn ngơ ngác vào trường, thấy cái gì cũng to đùng, cũng lạ lẫm...hix, chán wa', chả muốn viết gì nữa, trước mắt còn lo cho 2 kỳ thi nước sôi lửa bỏng.
thôi, gửi lời chào tạm biệt đến CVA, đến các em khối 10, 11. hy vọng sớm có dịp quay lại trường (chắc là sau bế giảng 1 hôm, 28-5 =)) =)) )

unni_x

Active Member
nhớ năm nào mới vào trường, làm wen với bác sờ mút đầu tiên trong 0205 :-( thế mà bi giờ bác đã rời trường rùi :-( nhớ bác lắm bác ơi :-( ( mình xúc động hơi quá thì phải :>>;-))

smooth

Member
Un said:
nhớ năm nào mới vào trường, làm wen với bác sờ mút đầu tiên trong 0205
nhanh wa' Un nhỉ, nhắm mắt vào mở ra cái đã 2 năm rồi :( :(

anh BD yêu trường ghê nhỉ :D, anh em mình lập hội cựu hs đi là vừa :D :D

chocomog_257

Moderator
Các bác ý đã ra trận đâu, hôm nay vẫn còn đến muh, mà chả biết hôm nay có đi được ko, trời thì mưa ầm ầm thế kia... :(

mattucach

Member
ôi, các anh yêu trường nhỉ:) em h mới học lớp 11 cũng thấy....yêu trường :D:D:D
công nhận là mới hôm nào lần đầu tiên đến trường, cía gì cũng lạ:D. trc đấy ngày nào cũng đi qua trường, thế mà vào trường rồi còn hỏi bảo vệ : bác ơi trương CVA đúng ko ạ, sao nó to và rộng thế :D:D:D:D

thu_hongd7

hichic :-( bế giảng lần này tràn ngập một kô khí buồn thế nào í
nghe mấy bài hát mà nghĩ năm sau là đến mình rồi :-( tuổi trẻ đang trôi wa
sắp già rồi

unni_x

Active Member
:-( không muốn nghĩ đến năm sau đâu, không mún xa trường, xa bạn bè đâu :-( chỉ mún mãi là học sinh cấp 3 thui :-(
to bác smooth : em với bác vẫn chưa có ảnh nào kỉ niệm :(

=)) sáng hôm qua đến trường, đứng ở phòng bảo vệ, kêu : " hơ rộng phết nhỉ"

bác bảo vệ reply luôn : "chuyện nói lạ nhỉ, 7hecta đấy "

=)) bác đâu có biết là cháu ngờ là gian hàng rộng đến thế, chứ ko fai khen trường rộng ( chắc tưởng mình là hs trường khác)

hix bib anh smut nhá. em hứa sẽ thường xuyên thông báo tình hình trường mình cho anh. có em nào xinh em sẽ update ngay :D

hehe......anh smooth đi thì bùn nhỉ............ xuống cantin bít ngắm ai bi giờ :>> ........ Thui khi nào có dịp mời anh smooth về làm mấy bài rock cho vui nhể :D

smooth

Member
Chip_pi_pi said:
hehe......anh smooth đi thì bùn nhỉ............ xuống cantin bít ngắm ai bi giờ :>> ........ Thui khi nào có dịp mời anh smooth về làm mấy bài rock cho vui nhể :D
hơ, em chip là con gái mà cũng có cái sở thích tao nhã đấy à =)) =)). hix, anh xuống canteen cũng dùng mồm thì ít mà dùng mắt thì nhiều =)) :>> :p. nhưng mà năm sau em vẫn còn cái canteen, anh làm gì còn :(.

Un ơi bao giờ trường mình tập trung vào hè ý nhỉ?? hôm đấy đến trường chơi luôn. bảo chúng nó cho anh xếp hàng cùng nhá :D!!!

là cái ông béo béo xấu xấu dở hơi lớp 12A3 =)) =)) =))
cứ lên lớp A3 thấy ông nào giống sở khanh nhất thì đó là bác smooth =)) =)

bác smooth đi rồi năm sau mình biết khoe......với ai đây :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000