chào tạm biệt các em khối 11 :( :(

chocomog_257

Moderator
Khoe gì hả bác Hùng :q:
Hả muh sao chỉ goodbye với các bác 11 lại ko tạm biệt lớp 10 bọn iem hả ;-)
Các bác đi rùi bọn em ở lại tha hồ mà dùng mắt hết công suất, đỡ bị các bác dòm ngó =))
Just kidding :) Anyway, buh-bye các bác 12, chúc các bác thi đâu đỗ đấy, nhớ đầu năm học tới quay lại nhá <:p Bác BD với bác sờ mút em còn chưa bít mặt, à còn cả chị Trang gnart_lyt nữa nhỉ :D

fruit NHO

Active Member
ơ...công nhận anh smooth đi roài thì.......0205 còn bao nhiu ng`....nam sau mình cũng già roài...
bùn wá
các bác đi em lại thành già nhất tr`...choi với mấy bé lớp 10 ,11<mà hình như các bé ghét mình lắm thì fải?chả hỉu ghét hay sợ nữa....mà mình thì hiền thế này...khổ ko cơ chứ..>
anh smooth đi roài thì ko có ai xuống canteen soi nữa nhỉ?<à vẫn có >.....canteen tr` mình mất đi 1 <+vài lần 1> khách...<tròi ơihanh smooth đi đâu mà chả gắn thêm vài ông bạn chí cốt..nhất là ông....ái...<oái hôm bế giảng đi wa..vừa mới lẩm bẩm.."..ái"..đã bị lão nghe thấy -->tóm lại -->hành hạ ko thương tiếc....hix...>........
nhớ anh smooth....

Uh đúng rồi. Không phải chỉ nhớ mình anh smooth đâu. Mà tự nhiên thấy thiếu thiếu. Có lẽ em đã quá quen với việc mỗi giờ ra chơi nhìn thấy các anh A3 ngồi góc ấy. Không hiểu ai sẽ ngồi vào chỗ bọn anh đây.

smooth

Member
Hùng said:
bác smooth thì còn khoe được cái gì
khoe vừa thôi chú, anh đếm của chú sắp đầy 1 bàn tay rồi đấy =)). nhưng mà anh khuyên dù sao cũng nên tìm 1 cái cho vừa ý, chú ko biết hàng vừa tốt, vừa hợp với mình chỉ có 1 thôi à?? tất nhiên là ko ai cấm dùng thử, có dùng thử mới biết tốt xấu chớ =)) =)). hay là nhắm tậu ko nổi 1 hàng xịn nên xài đỡ hàng lởm để dễ thay đổi??? :p

Nho said:
anh smooth đi roài thì ko có ai xuống canteen soi nữa nhỉ?
có em chip đấy thôi, mà cũng có nhiều người có cái thú vui tao nhã đấy lắm, chỉ khác ở đẳng cấp thôi =))

Chi said:
Có lẽ em đã quá quen với việc mỗi giờ ra chơi nhìn thấy các anh A3 ngồi góc ấy. Không hiểu ai sẽ ngồi vào chỗ bọn anh đây.
hix, làm như bọn anh là mấy thằng bơm xe, vô công rồi nghề ko bằng :(

Un said:
Anh smooth ơi, em thì nhớ cái cốc milo anh hứa mà chưa mua cho em
hôm đấy định mua rồi mà ko thấy em đâu, hình như tập thể dục bên nhà E?? phải tự trách mình đi :p. thôi, để hôm nào đền cho vậy (<-- câu đó nói gần chục lần rồi =)) )

chú ĐM chưa biết 2 lão thành CM BD với anh à?? đây này: trái sang: BD-SM

còn đây là cái chụp hôm bế giảng, kết wá, (dặn trước chị Hà: 2 đứa bạn thân chị ạ, ko phải "đôi" đâu =)) =)) )

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đức said:
còn đây là cái chụp hôm bế giảng, kết wá, (dặn trước chị Hà: 2 đứa bạn thân chị ạ, ko phải "đôi" đâu =)) =)) )
Em nhé, em có cần chị cho ảnh "đôi" lên không?? ;-) :q:
:>

Tốt nghiệp rồi thì đi cho nhanh đi, lại còn cứ thích đứng đấy để cho mọi người... bắt nạt :D :)

smooth said:
khoe vừa thôi chú, anh đếm của chú sắp đầy 1 bàn tay rồi đấy =)). nhưng mà anh khuyên dù sao cũng nên tìm 1 cái cho vừa ý, chú ko biết hàng vừa tốt, vừa hợp với mình chỉ có 1 thôi à?? tất nhiên là ko ai cấm dùng thử, có dùng thử mới biết tốt xấu chớ =)) =)). hay là nhắm tậu ko nổi 1 hàng xịn nên xài đỡ hàng lởm để dễ thay đổi??? :p
he he đời còn dài mà anh cần gì phải gò bó mình vội :) :)
với cả đấy không có hàng lởm đâu nhá toàn hàng tử tế cả đó

năm sau anh quay lại trường đi em giới thiệu cái của em cho :p

hờ hờ, chưa bao h nói chuyện với bác SM,BD, nhưng nghe danh đã lâu roài, xem biểu diễn nhiều roài, khoái nhất là hum nhìn thấy bác SM ăn kem ốc quế Tràng Tiền, cứ gọi là shock luôn, chưa bao h thấy 1 nam nhi ăn em kiểu đấy --->chài, nhớ đến già luôn :D

chocomog_257

Moderator
Sao bác BD chụp ảnh nì trông tự nhiên béo hẳn ra nhể :p Chắc tại đứng cạnh bác SM thì được bác ý nhường cho "1 chút" thịt mỡ =))
Bác dark knight ơi em tin bác sái cổ roài, nhất là cái ảnh thứ 2 ý, trông càng lộ rõ :> Chị Hà cứ up lên ảnh "đôi" đi cho bọn em chiêm ngưỡng :>
Ấy BT, sao đúng cái thời khắc "tuyệt vời" đấy bà ko mang máy ảnh đi hả =))

smooth

Member
ặc, anh còn chưa biết mặt em Trang :(:(. Anh ăn kem thế nào em ?? ghê lắm hả :(, hix, anh chỉ liếm, mút kem thôi mà ??? :D:D

cái này hay ko =)) =))

chocomog_257

Moderator
smooth said:
ặc, anh còn chưa biết mặt em Trang :(:(. Anh ăn kem thế nào em ?? ghê lắm hả :(, hix, anh chỉ liếm, mút kem thôi mà ??? :D:D
Thì bác vốn có bản năng vừa sờ vừa mút roài mà =)) Đến cả ăn kem cũng rất smooth =))

BlackDragon

Active Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Em nhé, em có cần chị cho ảnh "đôi" lên không?? ;-) :q:
:>

Tốt nghiệp rồi thì đi cho nhanh đi, lại còn cứ thích đứng đấy để cho mọi người... bắt nạt :D :)
Chị đang nói "đôi" nào ? :d Ảnh thì có nhiều "đôi" lắm :q:

smooth

Member
ặc, anh BD lại sắp vớ vẩn rồi đấy =)) =)) ảnh "đôi" đẹp thế còn gì :D, thật giả lẫn hết cả lộn lên :)

smooth

Member
=)), ảnh xấu hoắc, up lên làm gì. khi nào có ảnh đẹp thì em tự giác up lên anh BD ạ. chờ nhá, để thi xong TN cái đã.

smooth said:
Đúng, liếm + mút :D, nhưng mà nó khác người, hơn nữa, chưa bao h thấy con trai ăn kem lại vừa liếm vừa muttttttttttttttttt ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000