Chân gà nướng: Đặc sản dành cho người liều

ll4ever

wow! cai' mon' nhau. ne` ma`1 sao lam XX thik thia nhi?:D
voi tui chan ga nuong la 1 mon nha^u. khoai khau?. mua dong an chan ga nuong con j suong =:x cung may thang< ca XX nua> ngoi ben cai bep than nham nhi tung cai chan ga, so xem chan nao ngon hon, to hon, xem con ga nay la ga ...duc hay ga cai!:D oi thik cuc!!!!!!!!!!! nho lai cang nho ....thit ga!
ma an chan ga thi lam j co thit nhiu dau ma gam het! chu yeu la gan voi xuong thui, nhung thia moi hay, nham nhap tu tu voi 1 chen Tac' ke` la` nhat! tren doi con la.c thu' nao =?!!!!!!!>:)
co ng tung vi': "an chan ga nuong la 1 nghe thuat, mot thu' thuong? thuc' am? thu*c. tao nha~! va` ng an chan ga nuong cung la` "tao nha^n ma*c. khack"!>:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:) >:)

kiwi_vn

Active Member
Con người phải ăn để sống . không ăn thịt gà thì cũng như không được ăn . Kể đời . Ăn tuốt , ngon lém . Gà quay , gà luộc , gà tần ...

kiwi_vn

Active Member
Bó tay . người đâu mà nhát , dân tình bây giờ ăn trở lại từ lâu rồi . Kiểu này chắc tết năm nay nhà NY không có gà cúng rồi , he he ...

kiwi_vn

Active Member
Không hiểu chân gà nướng có gì thú vị nhỉ ? Cả cánh gà nường nữa ? Mình chỉ khoái lườn gà quay , lườn gà luộc thôi , tim gà nữa , còn đâu thì bỏ tất . Mà hôm qua VP nhà mình hết dịch rồi , về nhà chén thịt gà mệt nghỉ :D

tungcon89

Ca? nha` oi !

Minh` thay' nha` nuoc' la` da~ cong bo' VN da~ het' cum' H5N1 roi` ma` ! Moi nguoi` cu' an thit ga` di co' lam sao thi` ko so dau chet' la` cung` =)) con` minh` ko dam' an dau:-O mac. du` tham' qua' a` hihihiihiihihih:>

kiwi_vn

Active Member
Bó tay . Vậy thì em kêu gọi làm gì chứ ? Thịt gà mà không ăn thì đúng là phụ lòng thiên nhiên ban tangự sinh ra loài gà quá .

tungcon89

Nhung anh oi !

Em so. chet' ma` em phai? hoc. het cap 3 da~ , ca? nha` em an nhung moi~ minh` em la` ko an ne` . bay gio nghi~ ma` tiec' , them` qua' di hiihihiihihihihi

sakura_chan

Member
Sợ gì :D . Hôm trước mới ăn cháo gà xong, một đống thịt :"> ... ngon ơi là ngon.

Từ hôm í đến giờ chưa thấy làm sao :p .
Có điều mấy món thịt gà người ta luộc ăn còn an toàn - chân gà nướng bây giờ toàn lôi từ TQ sang ( ổ dịch :| ) _ ngâm tẩm đủ kiểu hóa chất bảo quản ( vì có khi con gà đấy bị kill từ cả tháng trước bây giờ mới đến lượt mình ăn :| )---> ngon thật nhưng ko an toàn T__T

Khoảng 2 tuần gần đây ko ngày nào em ko ăn thịt gà hay trứng gà, bây h mỗi sáng ăn 1 bánh mì trứng hoặc 1 xôi trứng, trưa hay chiều đối lại ăn bánh mì trứng hay xôi trứng tiếp, ở nhà thì có đầy trứng thích thì mõi ngày ở nhà ốp lếp 1 quả ăn, mấy ngày mẹ lại mua thịt gà về luộc, ăn bét nhè như thế đó có chết đâu mà lo, căn bản số mình chưa chết đc thôi :D
Còn em nói thật, bây h gà sạch trứng sạch bán đầy rẫy, miễn sao bếit chỗ mua là đc, còn các nhà hàng hầu như chả ai dám đưa gà ko đảm bảo về đâu, nhỡ người ta cũng ngoẻ thì sao :D

Khoả

kiwi_vn

Active Member
Chán quá . Nghĩ đến gà mà thèm . Hôm nay nhìn mấy con vịt giời lớp mình cầm 1 con ba ba con trông thật tội nghiệp . Mình đến hỏi : " Nghe nói ba ba nấu lẩu mỳ bổ máu lắm hả ? " . he he ,cả lũ vội vàng ôm con ba ba . Tội nghiệp , thịt ba ba hình như gần giống thịt gà .

giraffe

Member
UI. Hum nay đi chơi với đứa bạn tự nhiên rủ nhau đi ăn chân gà nướng. Ăn xong rùi mới nhớ ra. Nhưng cũng yên tâm vì bác chủ hàng bảo : ăn đi ko sao đâu, chết bác đền=> khỏi lo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000