Câu chuyện buồn của một chàng trai cô đơn

Status
Không mở trả lời sau này.

Volodia

Member
theshadow said:
a(n noi' cho ca^n? tha^n......ko he^t' noi' da^y' con zai ah`...........ho^m nao` ga(p. nhau o*? trg` noi' chuye^n............e thi` so*. a Qua^n A3 zo^i` ah..........intel cha(c' cung~ 2x chu*' ko dua` da^u........:SS:SS ghe^ che^'.........chu*i? lo*p' Tin kia`......:SS
ĐM, lớp Tin mà cũng có loại kém cỏi ko gõ đc dấu tiếng Việt ah, hay là mạo nhận đấy chú em? :|
Còn chuyện chú khíc đểu nhau để mà đánh nhau thì anh nói thật là chả có gì đáng tự hào cả, chỉ có mấy thằng cùn bên VN làm trò này thôi! :))

theshadow

Member
thì em đánh thế kia cho nhanh...........:)) đang quen tay chat thui:)):))
ý mà ai kik đểu hả anh:-/:-/.........not me:|:| lớp em ngoan bỏ xừ.......bít oánh nhau là gì:">:"> chuyên Tin thì toàn thằng cận thui:D:D:D nhưng mà nghe nó chửi lớp em thế kia......cận cũng phải bỏ kính.........:)):))đang yên đang lành nhảy vào chửi như đúng rồi........nói như D2 toàn bọn vô học...........:))

Deathknight

Active Member
DoTa có được cái giải nào tầm quốc tế chưa?
Custom Map chỉ là Custom map thôi.
Đánh DotA chỉ được cái vui, chứ APM thấp tè =))
tất nhiên cũng hay, APM cao chắc rì đã hứng ^^
@Ark: tui download được ở Yeah đấy ^^ tất nhiên cũng hạn chế, tụi nó Lock download nhưng trong ổ cứng lại có Setup FlashGet =))
năm nay mà thi War Melee chắc mình xin thầy Đức: sơ loại là đánh thắng DeathKnight,^^,vậy mới gạt được mấy đứa không biết chơi (vì tao cũng không giỏi),chắc mấy chú qua hết ấy mà :p

KFC_HANOI

Member
Lolz!Cái topic lập ra để thách đấu DDAY mà có mấy ông vào nói linh tinh mình nhìn đã trhấy ngứa mắt rồi.Sau mấy ngày nói chuyện thì có thêm mấy con chó vào nữa làm hỏng cả cái topic bệnh hoạn cùng những con người bệnh hoạn trong nì luôn=)) .Dis nó thách đấu gì thì đấu cái đó đi cứ nói về Melee với lại DoTA làm gì?Thích khẳng định mình hả,ra WCG mà khẳng định nhé.
hix mí chú chuyên toán + tin 05008 kiêu quá
tôi thì chẳng game bao h
cùng lắm thì giải trí
nhưng nghe cái kiểu ăn nói như vậy thì các chú chắc là chưa dậy thì đâu nhỉ...
học chuyên toán chuyên tin 0508 mà dek thấy kiến thức j`, toàn chửi với kick nhau, xem cái đầu mí chú chưa đc mấy tí kiến thức mà ti toe thế :)). Em thì em cũng ngu si lắm nhưng mà em thấy chuyện hay nên vào góp vui, kẻo mang tiếng là đàn bà thì ngượng lắm, đàn ông ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu. Chơi game giỏi thì khẳng định đẳng cấp j`? Ăn nói thì ko suy nghĩ, thôi về mà đúc sách + tăng EXP cho trí não đi không phí thời gian. Mà đúc sách này cũng lâu phết đấy =)), tiền thì dương vô cực lun...=))

Buồn cười quá
Đêm nay ko ngủ được mất
Các anh Ark, Napster, image cứ đì chít bọn này đi
vài tuổi đầu nhìn đời bằng nửa con mắt
Còn thêm cái thằng lolz này nữa,mày nghĩ mày là ai mà mày chửi một tập thể hả.Cái Đan Mạch mày học hành hơn ai?Ờ tao công nhận tao chả =ai nhưng liệu trình độ mày có = 1 đứa hạng trung lớp tao không?Lolz học thì ngu như chó mà nói lắm.Mấy thằng giỏi thực sự nó chả mấy khi nó chửi người khác ngu đâu,khi nào mày giỏi hơn bọn này hẵng nói nhé cưng.
LOLZZ!

imagineT_T

Member
thôi ăn nói nhỏ nhẹ 1 tí, các chú không cần thể hiện hết sự vô học ra đâu :">. Forum games mà lên toàn thấy chửi nhau -.-"
@ DK : DotA cũng strat + team work phết đấy, năm nay có khi có mặt trong danh sách games thi đấu giải CPL =)) ( cái này đang bầu chọn )

boycva_keyboard said:
Em thì em cũng ngu si lắm nhưng mà em thấy chuyện hay nên vào góp vui, kẻo mang tiếng là đàn bà thì ngượng lắm, đàn ông ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu.
dan ong ko chap vat that nhung dan ong cung dau co di dua chuyen, dnag yen lanh tu nhien vao kick nhau the nay thi dan ong that roi...thoi Giang oi, ay bao so roi thi thoi, ke cho ai thick noi thi noi, la dan ong thi ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu (trich nguyen cau)...

Tôi xin lỗi ( rất thẳng thắn - có lỗi dám nhận )

hix sợ quá
không ngờ cái bài post của mình nó hot thế, phải 2 3 lần QUOTE rồi

1. Thứ nhất là các cậu bên lớp Tin phải công nhận mình sai, ăn nói với mấy anh lớp trên ( ít nhất cũng hơn mình một tuổi, một khóa, kiến thức nhiều hơn) thì phải có lễ độ, mà tôi nghĩ các anh cũng không để ý chuyện này, chỉ nhắc nhở thế thôi. Hơn nữa, nếu các cậu thực sự muốn phát triển cái box game này thì phải xem lại, không nên kick nhau nữa hix hix. Vả lại, đánh nhau thì đâu xứng mặt đàn ông. Tôi thì chẳng có hội j`, cứ thấy đánh nhau thì tôi chạy mất dép hí hí :)

2. Là tôi công nhận tôi cũng sai khi khích bác các cậu quá đáng. Hôm nay tôi đang ngồi luyện Photoshop, tôi sợ quá, thấy được lỗi lầm của mình ( nói thật và tôi xin thề là tôi rất sợ mấy vụ đánh nhau hix hix ). Cho nên tôi cũng chẳng ngại nhận điều sai, dám làm thì dám chịu thoai. Tôi xin lỗi mấy bạn bên D2 ( đâu phải cả tập thể bởi - tôi chỉ nói một số mem của D2 ) vì những lời của tôi ở trên, có j` sai sót thì xin mấy mem bỏ quá cho ( không thì lại đánh tôi, mà tôi đã nói tôi rất sợ đánh nhau :( )

Xong rùi...
may quá...
mình tí nữa chít...phù :)

Nhân dịp này tớ cũng cảm ơn bạn Hoa bên D4 đã giúp đỡ vụ này cùng với tớ
Chúc cho box Game phát triển theo đúng nghĩa của game: giải trí lành mạnh...
Chúc các mem trong box Game thêm đc nhiều EXP

Xin cảm ơn...:D

He he đấy tui bảo mà...ông cái tài ăn nói...nói sai đc thì cũng nói đúng đc;)
Vụ này tui có giúp gì đâu:">..một bên là bạn, một bên là anh trai thui mừ:">..
>:D<...mọi người..đúng là "suýt oánh nhau thì mới làm bạn đc:D"...he he cố gắng lên nha^^..(chẳng bít cố cái gì nữa:D)

ark said:
Thôi, tức là topic này chỉ để bàn chuyện Dday (LAN), lock làm gì cho mang tiếng
DDAy
hôm nay tao chơi DDay đánh đc khoảng 1 tiếng tưởng to, đầy máu xông ra bị con ngựa bên Light no' băm bổ mấy phát về làng luônB-)

Napster

Thành viên danh dự
Warrior of ice said:
DDAy
hôm nay tao chơi DDay đánh đc khoảng 1 tiếng tưởng to, đầy máu xông ra bị con ngựa bên Light no' băm bổ mấy phát về làng luônB-)
Tư thế gì hả mày ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000