Cantine trường mình

Hùng con

Member
Hờ hờ, khổ thân mấy bác bán cơm ở cantin quá cơ....... :D Hôm trước mình xuống đấy ăn cơm trưa, ke ke xuất cơm 6k cơ đấy, bê ra đến ngoài rồi mới nhớ là mình :D "quên trả xèng" :D thôi, đã quên thì... quên luôn nhỉ, chẳng nhẽ lại chạy vào trả tiền:) có mà điên:D:D Cơm hôm đấy ngon ko chịu được, he he.

25251325

anh TUAN oi !anh co ve nghien an bun oc ( cua bac canh truong minh nhi ??) >:p tuc that den nam minh hoc thi khong duoc an !!!!!!cacanh chac anh nhieu o do rui nhi ???/co an no khong day ha anh ??? :D

hatovica

Member
25251325 said:
anh TUAN oi !anh co ve nghien an bun oc ( cua bac canh truong minh nhi ??) >:p tuc that den nam minh hoc thi khong duoc an !!!!!!cacanh chac anh nhieu o do rui nhi ???/co an no khong day ha anh ??? :D
Ê ê ê... cô bé này nhắc tới bún ốc làm anh mới chợt nhớ ra mình cũng ăn bún ốc đằng sau trường nhiều dã man... được cái ngon lém...!!!! Ngày xưa, học thêm Lý thầy Dương Liên buổi sáng(chắc thầy nghỉ hưu rồi quá), đến sớm làm 1 bát, học xong, ra thầy thòm thèm, bạn bè đứa nào đến muộn chưa ăn lại ngồi ăn, nên... tê tê buồn buồn làm thêm bát nữa... :cool: :cool:

smooth

Member
hatovica said:
Ê ê ê... cô bé này nhắc tới bún ốc làm anh mới chợt nhớ ra mình cũng ăn bún ốc đằng sau trường nhiều dã man... được cái ngon lém...!!!! Ngày xưa, học thêm Lý thầy Dương Liên buổi sáng(chắc thầy nghỉ hưu rồi quá), đến sớm làm 1 bát, học xong, ra thầy thòm thèm, bạn bè đứa nào đến muộn chưa ăn lại ngồi ăn, nên... tê tê buồn buồn làm thêm bát nữa... :cool: :cool:
hình như thầy Liên năm nay về hưu rồi anh ạ. thầy ý kết món bún ốc đằng sau trường lắm, hồi lớp 10 bọn em ra ăn toàn gặp thầy. quán đấy bị phá lâu rồi, bây giờ chả biết ăn bún ốc ở đâu. trong trường thì toàn bún sex (tức là bún ko người lái), ăn chả bõ. ko biết bao giờ mới có canteen mới thay cho cái chỗ vừa chật vừa bẩn bây giờ ???

live-or-die

Active Member
oài...mì bò trừong mình đát ko chịu đựoc....1 gói mì....500đ....1 ít thị bò cho đát..1000đ.......thêm nứơc..mám muối,hành.ho cao là 500d...thế mà các bác nỡ bán 4000đ....sao các bác an dầy thế.....mà hình như bạn rè lớp 11a6 là con bác làm ở cang tin à...hum trước xuống mua kẹo thấy bạn í đứng bán....

unni_x

Active Member
đắt không chịu được, 1 túi milo 500đ mà các bác cho thêm tí nước sôi đã thành 2500 rùi X-(
Bạn con bác canteen là bạn Trang :)

hatovica

Member
unni_x said:
đắt không chịu được, 1 túi milo 500đ mà các bác cho thêm tí nước sôi đã thành 2500 rùi X-(
Thế thì để anh bày cho em cách rẻ tiền nhé! Em mang milo từ nhà đi, thêm 1 cái cốc nữa. khi nào muốn uống, chạy xuống ngồi nói chuyện với mấy bác bảo vệ ý, rồi xin 1 ít nuớc sôi, thế là em tiết kiệm đuợc 2000 rồi, phải ko em? :) :) :)

hatovica

Member
unni_x said:
cảm ơn anh, nhưng thế thì lại ki bo quá, đành chấp nhận 2500 milo vậy :)
Hoặc nếu em ko muốn mang tiếng kibo, mà vẫn tiết kiệm đuợc tiền, thậm chí còn tiết kiệm được nhiều hơn 2000 nữa kìa, thì... thôi, ráng nhịn, uống 1 cốc truớc khi đi học, khi nào vừa về đến nhà, uống thêm cốc nữa, vậy tốt hơn chăng? :)

Caramel

Member
mình nhớ nhất căng-tin trường mình ... nhất là món tương ớt ...
... các bạn biết tại sao không bao giờ hết không? .... rất đơn giản ... khi ăn mì ... bọn tớ thường cho thêm nước vào lọ tương ớt .. để các bạn ăn sau không bao giờ thiếu ..:D

hatovica

Member
Caramel said:
mình nhớ nhất căng-tin trường mình ... nhất là món tương ớt ...
... các bạn biết tại sao không bao giờ hết không? .... rất đơn giản ... khi ăn mì ... bọn tớ thường cho thêm nước vào lọ tương ớt .. để các bạn ăn sau không bao giờ thiếu ..:D
May mà học trước khóa chú này, chứ ko mà ăn phải tuơng ớt với nuớc nấu mì thì... ko hiểu chuyện gì sẽ xảy ra....

unni_x

Active Member
khiếp vãi, các bác không giữ vệ sinh cho người khác thì người khác cũng làm lại với các bác với mức độ kinh dị hơn thui =P~

titanic

Nhớ đến căngtin lại nhớ đén lần tui nhìn thấy :( :( ghê quá......... :(( :(( đĩa cơm giang còn thứa của một cô nuơng vưa ăn xong, cái bác nào nào ...nhỉ ? mà hay bốc cơm ý đổ luôn vào một nồi cơm đang rang đẻ chuẩn bị bán cho HS :(( :((

smooth

Member
Hoctromoi said:
Các bác nói như đúng rồi í! >:p Bọn em thì toàn ăn xong mì thì...puff!đôi đũa chui tọt vô ống đũa; các bác cứ yên tâm về độ sạch, liếm rùi! :D
yêu cầu chú bỏ ngay trò đấy đi nhá, mất vệ sinh thế. các chú chỉ nên chơi trò đổ nước mỳ + cà fê vào lọ tương ớt ngoáy đều lên, bát ăn xong úp xuống kể cả còn nước hay hết nước, cốc giấy uống xong dẫm bẹp đi để đề phòng các bác nhặt vào cho mình uống tiếp. thế nhá :D :D =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000