Cantine trường mình

lemon90

Member
co_ai_biet_toi_ko said:
cảng tin của trường học được như trường ta là được rùi.Nhiều trường ao ước mà có được đâu. ;)
anh nói chính xác đấy
trường em trước cũng có cái căng tin bé tẹo nhưng chuyển sang trường mơi nên căng tin bị dẹp rùi
giờ ra chơi cũng chẳng bít ăn ở đâu nữa
hic...........hic............hic...........:(

unni_x

Active Member
Căng tin trường mình đã bị phá rùi :D để xây mới lại, nhưng đau một nỗi là, đến khi trường xây hoàn thiện xong thì UnNi phải ra khỏi trường rùi :((

hieukhacle

Member
chết rồi, nhắc đến mới nhớ, năm nay catin trường mình sẽ đặt ở đâu nhờ, không có thì chắc là chết mất, chết mất, đó vừa là nơi ăn uống vừa là nơi tụ tập. thiên dường đó mà bị dẹp thì loạn mất

Deathly Smile

Hồi tớ còn đi học thì món ngon nhất ở cantin là phở hành chan nước béo :D Sở dĩ như thế là vì chỉ có duy nhất hành tươi là có thể bốc thêm vào bát được, và cái nhiều chất bổ nhất là nước béo thì phải tranh thủ mà húp :D
Mà quên mất, hồi đấy cantin nằm ở chỗ khu gửi xe bây h thì phải. Bé bằng cái lỗ mũi mà nhung nhúc là ng`.

Đến h vẫn còn nhớ cái món cháo sườn ko bao h ăn ở đấy, he he. Lý do là lúc đứng cạnh bác bán hàng (bảo vệ kiêm nhiệm), bác này chẳng may lỡ tay làm rớt nước nộm vào nồi cháo, thế là cứ thế khoắng lên cho nó hòa mất tích vào cháo trong khi bao con mắt đổ dồn vào. Ọe ...

lexuscva

Member
hehe...cái cantin yêu dấu của chúng ta sau dịp hè đã thành đống gạch vụn để chuận bị cho dự án trướng Quốc GIa :D
Không biết vào năm học thì tính sao đây :(

unni_x

Active Member
lexuscva said:
hehe...cái cantin yêu dấu của chúng ta sau dịp hè đã thành đống gạch vụn để chuận bị cho dự án trướng Quốc GIa :D
Không biết vào năm học thì tính sao đây :(
hic, hum nay wa trường, thấy đổ nát wa':(( Cái Văn phòng đã xây sắp xong, nhưng xấu wa', chẳng mang dáng vẻ kiến trúc kiểu Pháp gì cả :(
Thiếu CT thì anh em chết cả lũ rùi, còn sống sao nổi nữa, nhất là mấy vụ họp Đoàn từ sáng đến trưa :(
Nghe nói, khu KTX sẽ được xây ở vị trí sau nhà A, tức là sẽ chiếm hết khoảng không nhìn ra Hồ tây của chúng ta rùi T_T

chipcom

Member
Canteen trường mình bán gì cũng đắt.
Nhưng mà kể ra thì cũng khá là rộng rãi.
Ối trường mơ mà không được đâu.
Em hay ăn cơm rang trong đấy.
Vào năm học ai đi ăn với em không??? ;)

các anh chị cứ yên tâm, kế hoạch là thế nhưng còn lâu mới thực hiện xong cơ, có khi đên lúc em ra trường vẫn chưa đâu vào đâu ấy chứ.....
Từ khi em chưa vào trường đã thấy đồn là cái canteen trường CVA hay ho lắm, vừa rộng lại nhiều thứ nữa, hehehehe, em là em thích cái canteen lắm, hehe......
Vào năm học, ai dẫn em đi ăn nhé...

unni_x

Active Member
milano_kenzo said:
Từ khi em chưa vào trường đã thấy đồn là cái canteen trường CVA hay ho lắm, vừa rộng lại nhiều thứ nữa, hehehehe, em là em thích cái canteen lắm, hehe......
:D Cái CT của CVA thì là nhất rùi, chị toàn ký sinh qua trưa ở trường đóa :D
Thế bé có nghe nói về cái WC của trường không :>> đẹp và sạch sẽ lém :cool: Nói thật, cái WC là động lực để chị thi vào Chu đấy :>>

đang bàn về cái canteen trường mà seo lại nhảy sang WC thế này :( mất vệ sinh quá
to Hằng :vào hết các nhà thi đấu world cup chưa mà bảo là đẹp với chả sạch :D bà vào trường để ngắm WC hả :D :D

unni_x

Active Member
Dracula_in_cva said:
đang bàn về cái canteen trường mà seo lại nhảy sang WC thế này :( mất vệ sinh quá
to Hằng :vào hết các nhà thi đấu world cup chưa mà bảo là đẹp với chả sạch :D bà vào trường để ngắm WC hả :D :D
Cái Wc đối với tôi là điều wan trọng nhứt :D Đi đến bất kì đâu cũng phải vô cái wc chỗ đó xem thía nào :>>

WC cũng là 1 văn hóa đấy chứ, cần phải soi xét và bảo tồn =))

WC nhìu nơi làm đẹp ghê cơ, nhưng ghét nhất là cái Wc ở rạp phim Tháng 8 :cool: Các bác, các chị nghe lời giới thiệu của tớ, khi nào đi coi phim, nhớ rẽ vô cái Wc nhá =D> đảm bảo không muốn quay trở lại nữa đâu :>>

lexuscva

Member
các anh chị cứ yên tâm, kế hoạch là thế nhưng còn lâu mới thực hiện xong cơ, có khi đên lúc em ra trường vẫn chưa đâu vào đâu ấy chứ.....
bó tay, đã nói là canteen bị san phẳng rồi còn dẫn đi ăn cái nỗi gì, chán...

smooth

Member
Thế năm nay ăn uống ở đâu hả các em, học sáng, chắc phải đến trường ăn sáng mới kịp. Năm ngoái hình như cũng có 1 quán nhỏ bán ở đường bê tông, nhưng mà nhỏ tý. Còn nếu lôi canteen ra hội trường thì ko ổn, cả trường ngồi nhìn mình ăn, hix, nan giải.

unni_x

Active Member
:( :( :( UnNi đang buồn muốn chết đây, chả bít năm nay Ct nó ngự lãm ở chỗ nào nữa, cả năm học vừa rùi UnNi toàn ăn sáng ăn trưa tại trường mới sống được qua ngày thế nì :>> mừ bi giờ cái CT phá mất rùi thì Un bít làm sao đây T_T

thì chết đói chứ làm sao nữa
tôi cũng toàn ăn ở canteen mà nhà trường phá đi không thương tiếc
chẳng hiểu bao giờ mới xây xong cái canteen mới cho mình ăn đây

unni_x

Active Member
X-( osin Linh lùn nói hay nhỉ, thử hỏi ông có phải ở trường từ sáng đến chiều như tui không hả X-( Lúc nào cũng ăn no căng rùi mới chậm rãi đạp xe đến trường, còn tui thì đóng đô tại trường lun, không ăn thì có mừ chết à T_T

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000