~*~*~*~Bầu chọn+ Đăng ký H.O.T Girl CVA 05-08 Version2 (Phong cách Pro ^_^) ~*~*~*~

Status
Không mở trả lời sau này.

cheryl

Sao D8 lại chỉ có 2 người thế :-/ Các bạn D8 sao ko ưngs cử cho lớp mình à :-/ Tớ thấy D8 còn có bạn Giang nè, bạn Thuỷ nè, cả bạn Trang nữa ... cũng khá nhìu mà ( D8 luôn tự hào hơn D9 đấy :p)

cheryl

chiplove_skate said:
hix hix ly oi em post anh cai van^ o? dau^ day' ..........chi ko thay ^_^
Trang 16 chị ơi :x Chị nhớ nhìn kĩ nhá, G-D9 ko chỉ có Vân đâu, có cả em vờ nờ hôm lay đấy B-) ( lúc đầu h ý B-) )

Ice_Fire

Member
Ơ vẫn chưa có cái rì để vote à , chờ đợi đầu lâu wa đi thoai ... -O- bít đến bao h T__T ... muốn vote cho 2 người waaaa mà cứ phải chờ thế này :">

Nin_prince

Member
tuankazzan said:
Thôi thằng Quang mày phắn đi tao cũng biết mắt thẩm mỹ của mày rồi,chỉ biết những đứa xì tai babe như con Hoàng Kiều Ngân của mày là hết c he he he ^_^
Tao chọn là hơi bị chuẩn đấy!@_@
the' ong co' cong nhan. la` em Ngan xinh ko? Mat' tham? mi~ cua? toi chang? le~ lai. thua ong chang?

Nin_prince

Member
BlackDragon said:
Anh lại chẳng thấy xinh, bt. Mắt 1 mí, trang điểm xấu + già so với tuổi :D
Anh oi anh co' nham` ko the' ? Ngan TC cua? em ma` anh bao? trang diem? xau' voi' lai. gia` truoc' tuoi? thi` em cung~ den' nan?

tuankazzan said:
Nói chính xác là cũng có xinh nhưng mà trông như búp bê thôi chứ ko nét,chưa đủ tầm để so với các đàn chị
thang` Duogn nay` ko chiu lam` poll a` , buc ca? minh` hay la` ko biet' lam` day' :">:">
chinh' xac' hon minh` cung~ ho^ng/ biet' lam` luo^n :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000