~*~*~*~Bầu chọn+ Đăng ký H.O.T Girl CVA 05-08 Version2 (Phong cách Pro ^_^) ~*~*~*~

Status
Không mở trả lời sau này.

Ice_Fire

Member
tuankazzan said:
Tôi nghĩ là nên cho bầu nhiều phiếu ý Dương ạ,thế thì mới hấp dẫn,VD tôi thì tôi chọn
1:Mai Thùy Chi D7
2:Nguyễn Minh Châu D4
3:Đinh Thùy Linh D6
4:Trần Trang Ly D9
4 người he he he~_~
VD anh thì anh chọn
1: Ngân Giang D3 :">
2: Trang Ly D9 :D
2 người thoai keke

ui sao toàn ảnh hq thế này? ko chuẩn lắm!
trong đống ảnh kia có mỗi em ngọc d3 và em Linh d6 với em j a3 là ổn. em trông cá tính, nhìn là nhớ luôn. còn em hương việt đức mới chuyển đc cái ăn mặc hay.còn lại thì thường thôi.

D_cash

me co' 1 de` cu? moi' ah moi nguoi` cu' tHAM KHAO? xme sao?
Ngo
me co' 1 de` cu? moi' ah moi nguoi` cu' tHAM KHAO? xme sao?
Ngo Dieu anh lop' 10 D9+tran` Thuy` Linh + Le Bao? Anh cung~ 10D9
co' nen them Vu~ Anh Tho* ko nhi?

Nin_prince

Member
de` nghi. post anh? lanh` manh nhe', dung` post anh? vo' van? len, nhin` ban? ca? mat'
Trích:
Nguyên văn bởi tuankazzan
Tôi nghĩ là nên cho bầu nhiều phiếu ý Dương ạ,thế thì mới hấp dẫn,VD tôi thì tôi chọn
1:Mai Thùy Chi D7
2:Nguyễn Minh Châu D4
3:Đinh Thùy Linh D6
4:Trần Trang Ly D9
4 người he he he~_~

Tuan' oi dung` co' noi' la` ong chon. bay gio`, lung lac. tinh than` anh em het' ca? Mat' tham? mi~ cua? ong toi biet' ma`

tuankazzan

Member
Thôi thằng Quang mày phắn đi tao cũng biết mắt thẩm mỹ của mày rồi,chỉ biết những đứa xì tai babe như con Hoàng Kiều Ngân của mày là hết c he he he ^_^
Tao chọn là hơi bị chuẩn đấy!@_@

Thông báo nhá ,còn 6 ngày nữa là hết hạn đăng ký nhá..........mọi người cố tìm thêm nhìu nhìu G vào nhá.....D* sẽ cập nhật thường xuyên danh sách........... :)

friend_4ever

Đây là ảnh của bạn em , ko xinh nhưng dễ thương , cá tính , xứng đáng làm HG , vì theo em HG ko chỉ xinh mà tính cách cũng phải hay , như bạn em chẳng hạn

hhihi , ban em do' Cha^u 10d4 , rat' ca' tinh' , so cute ______Hy vong neu bau chon moi nguoi se ko chi danh gia ve ngoai hinh ma con ve phong cach tinh tinh , va dieu do hoan` toan` co o? Cha^u d4 :D

Ice_Fire

Member
À thế thì chú nhầm :)) vì no1 phải là người khác :))=)) còn nođặcbiệt lại là người # nữa :)) ( 2 em anh vote cho ý :D:"> )

BuStEd

Quá nhiều ứng cử viên luôn,kiểu này thì nên lập poll thui chứ như này thì có mà bầu.Mà up thêm nhìu ảnh lên nhá để mọi người nhận xét cho chính xác:d

friend_4ever

uày , nhanh thế , bạn thân của châu thì em thấy nó cái gì cũng chuẩn hết nhg khách quan thì cũng ko thật xinh , nhg ma` cute lắm , lovely lắm , cá tính nữa
Cấp 2 toàn là pha trò cho lớp , nói chung là vui vẻ hòa đồng cá tính năng động nhí nhảnh <trẻ con < anh trường nhở >

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000