~*~*~*~Bầu chọn+ Đăng ký H.O.T Girl CVA 05-08 Version2 (Phong cách Pro ^_^) ~*~*~*~

Status
Không mở trả lời sau này.
Cuộc thi này tầm cỡ hoành tráng...cố gắng đợi một tí đi anh Trùn:D:D:D...đợi lâu thì kết quả sẽ tốt đẹp mờ;):):)...
@2 chủ nhân topic: hay hum nào làm cuộc săn ảnh đi:D...fải chủ động chứ cứ nhờ người ngoài lấy ảnh thía nài...bị động quá:D

U.F.O

Active Member
*2 anh Thiện : em up ảnh bạn Vân iu lên, anh cũng được xiem, thê mờ nói em thế à :-<
Anh nói thât mà . Bây giờ anh tìm ảnh em cơ . Từ hôm gì gì tới giờ em chả gặp em lần nèo nên bây giờ thấy .....làm sao ý ^_^_^.Còn em Vân thì dạo này tòan gặp . Từ lúc có cái chỗ để gửi xe mới .

cheryl

Hí hí, cứ sợ ảnh mình pozt lên ko được hưởng ứng :"> H thì dzui quá :p .. đáng công săn ảnh thật :x
* anh Thiện này : em chỉ muốn xẻ thịt lột da anh thả xuống sông cho mí kon cá nó ... thik làm j` thì làm :-< [-(

Hizzzzzzzzzzz...chú Dương với chú Tazzan làm ăn...cứ nói dông dài như thía này thì đến bao giờ:-/...kế hoạch "hành trình đi tìm cái đẹp" chú Dương thấy thía nèo:>...có gì bàn bạc với Tazzan nhá>:D<...mong là cuộc thi của chúng ta thành công rực rỡ:D:D:D

Ủa thía hết girl rùi à ,sao chẳng thấy ai nữa thé này ,mọi người tìm nahnh lên nhá ,nếu ko thấy G nèo đc đề cử nữa là lập poll lun nhá.............. >_<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000