^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

estrella

Active Member
Hình như lớp nào thầy cũng khoe áo hay sao ý nhỉ... lớp chị thầy cũng vào tuýt còi rồi chỉ vào mình kêu đồng phục mới... thầy Đại mói tặng thầy

Hichichichic...chắc là thầy iu wi' cái áo í lắm nên sáng nay mới nghe em hỏi về cái áo đã quên ngay cái vụ mình lên lớp muộn mờ không tra hỏi gì thêm:)):))

gipypy_9x

Member
hehhe , mà thầy mặc cái áo đáy mất hết cả phong độ :)) , còn bọn mình mặc vào chắc thành mấy ông khốt bà khốt :((

gipypy_9x

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Lại có ý kiến thía nài chứ...áo dài thía...con gái ko cần mặc quần...chơi luôn quả bốt=))=))...nói thía chắc fai sang mùa đông năm sau mới triển khai í nhở:)
Nếu mà thế này thật thì sang năm thể nào trường mình số lượng nam sinh cũng tăng vèo vèo =))

Thì nghĩa đen của đồng fuc là giống nhau hết mờ...nhưng mờ...thật ra...nhìn cái áo thầy Mão mặc cũng hơi..ngốt:(:)...lạnh hẳn thì không nói làm giề...chứ hơi se se thì...ậc ậc:(:(:(:(...sao không chơi bình thường như các trường khác nhở:(:)

Chòi...hum nay thầy Mão lên thăm nhà E mờ kk không chịu để í gì cả...chiều nay đi học đấy...chịu khó ngó nghiêng nếu gặp thầy Mão là fải chạy ngay lại mờ nhìn...thía nào chẳng thấy:):)):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi...hum nay thầy Mão lên thăm nhà E mờ kk không chịu để í gì cả...chiều nay đi học đấy...chịu khó ngó nghiêng nếu gặp thầy Mão là fải chạy ngay lại mờ nhìn...thía nào chẳng thấy:):)):))
thầy mão là người mẫu của trường ah,,,chiều này đi học phải xem mới đc...>:) >:) >:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
tớ thấy theo mô tả thi đp đông của CVA đẹp đấy chứ??! rất tây.....
tớ căm ghét mấy cái áo gió j` mà mỏng dính, rẻ tiền của mấy trg` xét TN ý><
ko phải mặc bao h` mà cũng thấy căm thay cho nh~ đứa ở trg` đấy....

hô hô hô hô>:), Ánh nghĩ j` mà bảo đẹp cơ chứ:(( Nhất là với chiều cao của bạn Ánh thì mặc áo đấy là váy luôn>:) Trông như là áo trong mấy cái film từ thừoi xưa của Nga ý:(, lại gắn cái mác to tướng trên ngực trông quê mấy cục:((
@Hoa: ấy có nhớ bạn nam mặc áo đen đẹp zai ko:x, bạn tớ đấy=)) Tớ là người ngồi cạnh đấy:D

soi_hoang_g5d4 said:
Thì nghĩa đen của đồng fuc là giống nhau hết mờ...nhưng mờ...thật ra...nhìn cái áo thầy Mão mặc cũng hơi..ngốt:(:)...lạnh hẳn thì không nói làm giề...chứ hơi se se thì...ậc ậc:(:(:(:(...sao không chơi bình thường như các trường khác nhở:(:)
Trường mình thik chơi nổi mà em.... Amen
Nếu mà ngày nào cũng phải mặc cái áo đấy chắc chết luôn..... Amen

thì cva chắc chắn phải đặc biệt từ cổng trường đi vào cho dến đồng phục khi học sinh bước ra rồi=)) nhưng nghe giới thiệu có vẻ hay và đẹp lắm. nhưng sao cứ kể đến đoạn thầy Mão mặc thì mọi người đều có thái độ lạ kì thế?:(. rất đáng tiếc là D5 chưa được thầy ''ghé thăm''

cheryl

:| Công nhận nghe mô tả thì .. có vẻ nong nanh, và sang trọng thiệt, nhưng mà ... sao cứ phải đính cái mác trg` trắng lù lù ra đấy giữa 1 đống đen xì xì thía nhở :)) =)) Mà với cả hình như màu cũng ko đen lắm thì phở :-/ màu nó cứ .. xám xám, trông ... nhờ nhờ thía lào ý :(
Cau mong dong phuc cho hoc sinh se dep hon cai mi`nh duoc nhin` ... Amen :p

trungvb

Moderator
ặc ặc.,..nghe ghê quá áo măng tô...hizz sao mà trường không cho hs sắm thêm con mec S-class đi cho nó đồng bộ,,,,hs CVA bước ra từ chiếc S600 trong bộ măng tô hizz thật là hoành tráng....=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000