^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
ẹ ẹ, cái áo đó mà 200k á 8-}8-} Xấu mù ý ạ, rõ là fí tiền:(
@Hoa: cách đây mấy hôm thấy bạn Hoa trong căng tin mồm thì nhai mà mắt thì cứ nhìn mình ;))

Hờ hờ hờ...có fải mua thì người nào làm anh fải chu cấp cho người làm em nhở kk nhở:>:>:>
@Thành: í chòi...chắc là hum thứ 7 hử...vì mỗi hum í đi học thể dục xong ra căng tin thoai mờ:D...mờ hum í đúng là có soi mí bạn nam:D...(hum nào chả soi:)))...thía bạn Thành là bạn nèo...ủa mờ sao bít tớ là Hoa Sói vậy:):)):))

KK chỉ đc cái mồm thoai...bảo cho người ta 500 khìn đi Trường Sơn mờ cũng có cho đâu...chắc là cả nhà mình...4 người mua lấy 1 2 cái áo chia nhau ra mờ mặc thoai:)):))...chỉ khổ thân mụi bé tí tì ti...còn mí ông anh toàn to đùng :)):))..chắc fải mua hai cỡ, một cỡ của kk với thèng Vũ, một cỡ của mụi với thèng Ga`:))

nghe bên kia cũng có box về đông phục nhưng bên dãy A chưa thấy j` cả, có khi thầy Mão đang vui tính
mà kể ra có đồng fuc kiểu mafia thì cũng ngộ ngộ, nhưng thế thì cho nó hòa đồng pá kon à.

Nói chung...như hồi cấp 2...chê đồng fục lên xuống...thía mờ hồi đồng diễn thể dục,,,,chòi..sao mí cái mồm chê í lại hãnh diện về đồng fục tr` mình thía:)):))...cứ có đi cho nó fải đạo:)...mỗi tội...mắc quá:(

qt_vip_a3

ối zo*ì ơi!!! Lại định giết học sinh à!!! chết mất!!! Tui nghe nói loáng thoáng mà chưa đc nhìn thấy tận mắt!!!!! Trường mình cứ chơi nổi thế này thì chết chìm mất!!!!! Chỉ khổ cho học sinh thoai!!!!! :(

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...có fải mua thì người nào làm anh fải chu cấp cho người làm em nhở kk nhở:>:>:>
@Thành: í chòi...chắc là hum thứ 7 hử...vì mỗi hum í đi học thể dục xong ra căng tin thoai mờ:D...mờ hum í đúng là có soi mí bạn nam:D...(hum nào chả soi:)))...thía bạn Thành là bạn nèo...ủa mờ sao bít tớ là Hoa Sói vậy:):)):))
cả tá ảnh với cả avat to lù lù thế kia không biết chắc nó mù :))=)) đúng là con sói hoang có khác alo^ alo^

qt_vip_a3

Sao anh nói thế!!!! Nhìn Sói trông avat khác ngoài nhìu!!! Mấy bạn D6 mà ko nói em cũng ko bít luôn!!!!!! Khác thật Sói ạ!!!! :)

qt_vip_a3 said:
Sao anh nói thế!!!! Nhìn Sói trông avat khác ngoài nhìu!!! Mấy bạn D6 mà ko nói em cũng ko bít luôn!!!!!! Khác thật Sói ạ!!!! :)
nhìn avat hiện giờ của Hoa kìa , nhìn mặt hằm hằm ghê thế , như kiểu Sói đói ý hì hì
Chiều nay Hoa không nói anh bảo phí nhờ Hoa nhờ :))=)) alo^ alo^

:)) Công nhận là đồng phục mùa đông trường mình đẹp quá xá. Trong khi tất cả các trường khác trung thành mới kiểu áo gió cũng không đến nỗi nào thì trường mình lại thik chơi trội chơi ngay măng tô . Thật tuyệt vời về cả kiểu dáng lẫn mẫu mã .......

girl_heidi289 said:
:)) Công nhận là đồng phục mùa đông trường mình đẹp quá xá. Trong khi tất cả các trường khác trung thành mới kiểu áo gió cũng không đến nỗi nào thì trường mình lại thik chơi trội chơi ngay măng tô . Thật tuyệt vời về cả kiểu dáng lẫn mẫu mã .......
cái gì cơ em măng tô à , ác ác ai chơi cái trò đấy :(:)(( hâm à mà mặc măng tô xấu lém còn vướng nữa chứ :(:)(( alo^ alo^ hix:9 toàn thích chơi trội

AAAAAAAAAAAA...rõ ràng bên 0407 quảng cáo là đẹp lắm mờ:(:)((..hum nay lên cầu thang đụng ngay thầy Mão...chòi...hỏi thầy.."thầy oai áo đồng fuc tr` mình đây ạ:)"...thầy bảo ừ...chòi...sao mờ như công nhân vậy:(:)((...ko chịu đâu:(:)((

gipypy_9x

Member
uh , lâu ko lên net nên chẳng biết tình hình trường lớp thế nào , chỉ biết nhìn thầy Mão mặc thì xấu kinh khủng :(( , hix , nếu cái đấy màu đen ko thì còn tạm tạm chấp nhận :((

Hờ hờ hờ...đúng là không thể chấp nhận được...cái màu xanh xanh...chòi...lại còn cái phù hiệu nữa...đùa chứ không khác gì áo thời kì bao cấp:(:)((...mờ đắt thía...hichichic..ăck ăck ăck:(:)((

Lại có ý kiến thía nài chứ...áo dài thía...con gái ko cần mặc quần...chơi luôn quả bốt=))=))...nói thía chắc fai sang mùa đông năm sau mới triển khai í nhở:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000