Bạn Đến Với Bóng Rổ Như Thế Nào ??

Mọi người hay nhỉ, đang topic bạn đến với br thế nào, nhảy sang chuyện làm thế nào để cao. Em cũng chả có mong ước gì hơn là cao lên đc 1m72(con số yêu quí!)bây giờ mới cao đc có 1m67 thui,chính vì mục tiêu cao lên mà chơi br đó, sau đâm nghiện mới chết

SkelballCVA

Member
star_diamond said:
Mọi người hay nhỉ, đang topic bạn đến với br thế nào, nhảy sang chuyện làm thế nào để cao. Em cũng chả có mong ước gì hơn là cao lên đc 1m72(con số yêu quí!)bây giờ mới cao đc có 1m67 thui,chính vì mục tiêu cao lên mà chơi br đó, sau đâm nghiện mới chết
COn gái cao 67 là dáng chuổn rồi còn gì ;;) ;;)

hé hé .. :)) ... đăng kí trả tiền rồi .. em sẽ có cách .. :))

anh Thịnh bôi bác mình thế .. nối kiểu thế thì chết ... :"> :)) =))

choài mơ đến 1m65 còn chưa tới .. hic hic .. :( ...

thui ở nhà .. bé tập lắc típ vậy :))

boy_basketball

thuoc tang chieu cao co tac dung phu gi khong??? em so nguoi khong dai ra ma cai... no dai ra thi die!!! =)) :)) :D
em thi den voi bong ro rat don gian thoi!!! hoi nam lop 9 len 10-10 da bong choi. bong bi bay vao san bong ro, em chay vao nhat bong luon the nem vai phat thay hay hay nen em quyet dinh sau khi thi tot nghiep xong thi bat dau choi!!!
hom dau tien len choi thi thay hong anh nem dien wa ( than tuong rui )!!!
nhung den khi vao PDP thi that vong the tham!!! ti le nem cua no co khi chi co 70% truot - 30% vao !!! hic hic :(
em co m66 thoi dang hi vong tam m75 la dep ( sau khi thay anh duc be noi cao len dc 20 phan thi em cam thay tran day niem tin) !!! :D

ZLO2C said:
hồ.......em 167cm nhung nặng có hơn 67kg thui..........đên chít mất...co anh nay hợp với em này thơ ơi....
Anh Thịnh này, tưởng anh giới thiệu ai cho em...hóa ra là anh hồi nhỏ:) ngại quá cơ=)) =))

live-or-die

Active Member
hix....hui pé anh gầy lam ....lớp 3 mà nặng có gan 30kg thui......tai di Nga với bố mẹ anh nên mới béo lên đó chứ.......

Đi Nga thì làm gì mà béo????Em đi nước ngoài suốt, với lại em to cao từ bé, hồi lớp 1 cao hơn cả bọn con trai ấy chứ

Kết quả là chiều ngang của anh THịnh tăng lên thấy rõ còn chiều dài thì hình như ko thik phát triển thì phải. Còn em đây đã 2 năm nay ko tăng cân nào,còn chiều cao vẫn lên đều, đã thật:D

cac' pac' khoe kinh wa' .. :(

cai' man` beo' thi` na` cuoc. thi tai` giua~ anh Thinh. va` ban. Tho*

con` cai' man` cao thi` anh thua ddu*t' oai`.. :)) =))

minh` ca? 2 thu*' de^u` ko = nen ho^ng dam' tham gia :">

Đúng rồi, mày té đi em ạ, ko tí nữa anh Đức về là mày bị del đấy, mà cái chuyện ông ấy đi TQ là sao, sang đấy buôn lậu ah??????????

nào thì mình cùng bị del ..

anh Đức là boss của hội buôn bưởi .. sang đấy kiếm mối chứ còn jề nữa .. :)) =))

tổ chức cuộc thi dự đoán lí do del đi .. :))

theo em nà : "này thì buôn này" :))

hé hé :)) .. wi' anh Đức thế .. ko del bài em nữa rồi ... :))

đừng rút lại lời nói anh Đức nhá .. ;) :>

iu cái BOX bóng rổ này wa' ... coá khoản mod .. vô cung pro` .. :>

phục anh Đức oài .. :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000