Bạn Đến Với Bóng Rổ Như Thế Nào ??

hate_a3

Member
giới thiệu với các em thành tích kỉ lục của mod box bóng rổ là spam bên RC hơn 1000 bài trong 1 tuần =))

live-or-die

Active Member
ac........anh ko chỉ biet del bài mà anh còn bít câu bài...người ta goi anh là Đức pro hay con goi là đức bé.....kkakkakak

live-or-die

Active Member
anh đức ơi....nhận em làm đệ ụe đê.....chieu câu bài của anh kinh wa.....làm đinh cao nhất của em là hơn 460 bài trong 1 tuần......

bắt đầu lạc đề!từ chuyện đến với bóng rổ sang chiều cao cân nặng rồi del với ko del!pó chiếu!
em đến với bóng rổ từ năm lớp 6 lớp 7 cơ.Hồi hè rủ mấy đứa bạn đi đăng kí học ở 10/10, rồi chúng nó vào tuyển cấp 2 hết mỗi mình mình chơi "ngu" wa chuyển sang làm quản lí.Kể ra cũng vui, mà manager lại là 1 công việc em rất thích nữa. Ai bảo cứ phải biết chơi thì mới gắn bó với bóng rổ nào>
Còn một chuyện kì lạ nữa:Khi đi tập em chẳng cao lên cm nào, nhg từ lúc làm quản lí cho 3 Đình và Pomeloes thì cao lên...1cm:)):p

Thôi, ko chơi đc thì làm quản lí là ok rùi em ạ. Công nhận em đến với bóng rổ sớm nhỉ, hồi lớp 6,7 chị chỉ bít quả bóng rổ trông thế nào thui, chứ chưa bao giờ sờ đến:D .Hôm nọ đi qua chỗ sân Hàng Đẫy thấy căng băng-rôn tuyển sinh bóng rổ và bóng chuyền, đang hí hửng vì sắp có chỗ tập mới thì bị bà cô ngồi đấy dội cho 1 gáo nước lạnh :"Vào tuyển này là tuyển trẻ để bồi dưỡng cho tuyển quốc gia sau này, nếu theo học thì cháu phải bỏ học phổ thông và học văn hóa theo chương trình của tuyển"=> thế là té luôn, mình vẫn muốn học Mĩ thuật lắm!!!

2_pac

Member
lop' 10 hoc. TD Br, hoc luon
lop' 11 ngo ngoe tap luyen cung cac anh trong doi
lop' 12 nang cao trinh do
lop' 13 on lai kien thuc
now dang that nghiep cho` ngay xuat khau lao dong Br

nenu_aloha

Member
có cần phải ngắn gọn súc tích tối đa thế ko hả bà My?:d
==> thì còn gì nữa đâu mà nói, chẳng nhẽ lại bịa ra thế này: Hôm nay trời nhẹ lên cao, Tự dưng mình thấy hơi hơi buồn buồn, Thế rồi mặt trời nhẹ buông, Đằng xa thấp thoáng quả cam màu vàng, Đến gần mới lạ làm sao, Một anh rất bảnh xông ra chặn đường, Ngỡ ngàng không biết thế nào, Bỗng dưng anh ấy bảo My thế này, " Dáng em trông khá cao kều, em nên ra nhập Đội bê e rờ ", ==> thế là hết! Hix!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000