Bạn Đến Với Bóng Rổ Như Thế Nào ??

Ko phải cáu mà là cực kì cáu, tự dưng ko ai làm gì bảo người ta điên. Anh Đức!!!!!!!!Anh ăn nhầm thuốc ah, tự dưng nói thía, bực mình quá. Tiếp xúc với 8P nhiều nên anh nhiễm bọn nó ah.

star_diamond said:
Ko phải cáu mà là cực kì cáu, tự dưng ko ai làm gì bảo người ta điên. Anh Đức!!!!!!!!Anh ăn nhầm thuốc ah, tự dưng nói thía, bực mình quá. Tiếp xúc với 8P nhiều nên anh nhiễm bọn nó ah.
đừng vơ đũa cả nắm thế mà...chẳng lẽ cứ nhắc đến 8P là nhắc đến...
đề nghị anh đức nâng cao nhận thuk cho các thành viên >:)

hate_a3

Member
đấy, anh tùng con nhà nghèo có khác, đi đá bóng còn kết hợp làm thêm nhặt bóng ở sân bóng rổ cho các anh lấy tiền trà nc =))

SkelballCVA

Member
koki_fcuk86 said:
Đi đá bóng ... nhặt bóng ở sân bóng rổ ... thấy quả bóng nằm đó ... ném thử ... vào ---> chơi bóng rổ :D
trời ! quả vào đầu tiên và hình như cũng là cuối cùng thì phải ! :( :(

ku_online

Em chuyển về chủ đề ban đầu : tình hình la` em cũng thích br nhưng lười vận động , sau 1 ki` thi căm go chỉ có ăn , học và ngủ em béo ú cả lên >__< . => quyết định phải chơi 1 môn thể thao để giảm cân . hehe , ma` bi h` thì bóng rổ sành điệu nhất .=> tham gia luôn .pa` kon cho 1 tran` pháo tay niu` . :))

minhhong_chickengirl said:
bắt đầu lạc đề!từ chuyện đến với bóng rổ sang chiều cao cân nặng rồi del với ko del!pó chiếu!
em đến với bóng rổ từ năm lớp 6 lớp 7 cơ.Hồi hè rủ mấy đứa bạn đi đăng kí học ở 10/10, rồi chúng nó vào tuyển cấp 2 hết mỗi mình mình chơi "ngu" wa chuyển sang làm quản lí.Kể ra cũng vui, mà manager lại là 1 công việc em rất thích nữa. Ai bảo cứ phải biết chơi thì mới gắn bó với bóng rổ nào>
Còn một chuyện kì lạ nữa:Khi đi tập em chẳng cao lên cm nào, nhg từ lúc làm quản lí cho 3 Đình và Pomeloes thì cao lên...1cm:)):p
A a ah ! Con Hồng ga` , cái này thì tao biết đấy , mà mày chơi đâu có ngu , bình thường thôi mừ , kakakakak=))

PMH10d4

Member
* em chơi bóng rổ cũng là vì mún tăng chiều cao thuôi, nhưng mà lúc đầu năm mới vào, chẳng có bạn bè rì nên bùn lắm, mỗi lần em cảm thấy cô đơn thì em lại tìm đến bóng rổ, chơi bóng rổ thì chẳng bao h suy nghĩ gì ngoài việc làm thế nào để chơi cho tốt hơn, nên chẳng bít từ bao h bóng rổ đã trở thành niềm đam mê của em.....:x:x:x * bây h cũng đã 2 tháng kể từ khi em chơi bóng rổ, quen được chị thơ, chị my, mymy,dung,chị bu, nói chung là mọi người trong đội bóng rổ nữ, em rất khâm phục mọi người vì mọi người chơi giỏi và tốt bụng, lại còn vui tính nữa, em nói thật đấy.ngoài ra thì em chưa quen hết mọi người trong đội nam của cva, chỉ bít mỗi anh hưng, nhưng mà mong rằng sau này sẽ quen được hết tất cả mọi người và được có mặt trong đội tuyển. [-o< [-o< [-o< * có thể là 1 năm hay 2 năm nũa mới được vào tuyển, nhưng mà không sao, em sẽ cố gắng hết mình vì bóng rổ đã trở thành niềm đam mê của em rồi.!:) *** giáng sinh và năm mới, chúc mọi người vui vẻ, học giỏi và luôn chiến thắng trong mọi trận đấu....cvateam number one!!!\:D/ \:D/
**** em viết vớ vẩn qua, chắc là do trời lạnh nên mơi thế, bài viết rất thảo mai nên mong mọi người thông cảm[-o< ,15' bất ổn của con người là thế đấyT_T!!!nhưng tình vảm viết ra là thật đấy....;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000