Bài thi Đ H lịch Sử 2005- Buồn cho 1 thế hệ.

teddybear

Member
rosekiller said:
chán quá
tự nhin thấy em học dốt sử thế nào í
không khéo trượt vì môn sử mất
Chưa chi đã lo trượt rùi... cố gắng lên chứ em.. tự tin có nghĩa là mình dã chiến thắng một nửa rùi đấy... he he... nửa còn lại tự tin sẽ giúp em làm nốt. :>

kiwi_vn

Active Member
Ha ha . Thành công khi ta đã bước vào phòng thi thì lại khác đấy . Nó được quyết định 99% bởi sự tự tin đấy em:D . Cố lên . Nhiều thời gian mà

rosekiller

Member
ôi
xúc động quá
dạo này em không thik học gì cả
đầu óc cứ nghĩ đâu đâu
chết thật
sắp vào năm rùi ?
làm sao đây mọi người ?

kiwi_vn

Active Member
Hơ hơ ! Cái đó em phải tự điều chỉnh chứ ? Làm sao người khác có thể giúp em việc này được ? Hãy bỏ cái " suy nghĩ đâu đâu " đó đi ./

kiwi_vn

Active Member
ừ . Năm nay AN lấy cao nhất nước , 28 điểm khoa AN điều tra & 27 AN tin học , còn HVCS lấy chung tất là 27 đ , nhưng 27 đ chỉ được học lớp trại giam thôi :D .

kiwi_vn

Active Member
Thì ngành nghề VIP hay ko tùy thuộc vào hoàn cảnh thực tại mà , nhưng anh chán nhất mấy thằng trường anh ở chỗ , thua AN ở chỗ nào thì bọn nó lại biện hộ " Xem sau này thằng nào giàu hơn " . Bi đát , thối nát .

kiwi_vn

Active Member
Khà khà . ANh đấy .Dám nói với em là tiền của 90% nhân viên nhà nước VN là tiền bẩn , nhưng mà họ biết cách che giấu thôi, ko thì lấy đâu ra công chức giàu ?

kiwi_vn

Active Member
He he . Khó trị lắm , ông nào cũng vậy thì trị sao em . Nhưng mà theo dòng lịch sử thì có Bác Hồ là có cách trị đấy , đủ tín nhiệm mà .

kiwi_vn

Active Member
Từ từ đã chứ em .Quay về bài thi lịch sử , năm nay sau vụ này ko biết mấy cụ có thay đổi giề ko nhẩy ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000