Bài thi Đ H lịch Sử 2005- Buồn cho 1 thế hệ.

kiwi_vn

Active Member
Theo tổng kết trong số 23552 thí sinh thi khối C bất kỳ thì có tới 13880 thí sinh điểm dưới 1 , báo động đỏ đấy chứ ?

kiwi_vn

Active Member
Dịch gì đâu em , tại năm nay mấy cụ cứ tưởng đề như năm ngoái ý mà , cái kiểu ôm thuộc lòng thì vô nghĩa thôi .

kiwi_vn

Active Member
Đâu có ! Lý do lung tung để báo cáo thành tích thôi mà .Mấy cụ cứ thích viện cớ lung tung . Chán ./

kiwi_vn

Active Member
Lý do chính các báo đã nói rồi đấy em . Cách dạy thiếu lửa của GV & quy chế của Bộ GD chưa rõ , coi lịch sủ là môn phụ trong khi đó là 1 trong 8 môn thi TNTHPT.

kiwi_vn

Active Member
ừ . giống anh đấy . dù sao địa lý cần thiết hơn trong cuộc sống hơn lịch sử . tất nhiên là chỉ hơn 1 chút thôi , ko thể phủ nhận giá trị của lịch sử ,nhất là khi ta tham gia giao lưu với bạn bè qte .

rosekiller

Member
nhắc đến đây em lại nhớ đến cô dạy sử lớp em năm ngoái
cô luôn dặn là dân ta phải biết sử ta
nhưng cô ơi, bọn em còn cần biết cả toán ta,văn ta.....

kiwi_vn

Active Member
Ừ ! Thì cần biết cả toán và văn ta nhưng ko nên bỏ qua sử ta để chỉ chú trọng vào những cái đó chứ ?

rosekiller

Member
hix
nhưng anh ơi
không thể nào có thể biết hết sử ta được
cũng cần phải thông cảm cho học trò nữa chứ
đằng này cô lại muốn .............

kiwi_vn

Active Member
Cô của em muốn hs biết tất cả sao ? Chắc là " tất cả " đó chỉ là biết tất cả những kiến thức cơ bản thôi chứ gì ?

kiwi_vn said:
Không . Bọn anh thi khối C điểm vẫn cao , anh thi 24.5 điểm . Bạn anh thi 27 điểm , nó thi SPHNI mà . Kinh hoang` .
Anh thi kiểu gì thế . Năm sau em cũng thi khối C vào báo chí . Anh cố vấn cho em máy chỗ hoc đi ;-)

kiwi_vn

Active Member
oài . Chỗ học của anh chính là phương pháp của GV & HS mà . Em muốn khá thì theo học ôn lớp 13 tại Chuyên VP . Sử thì cô Thu , địa Thầy Chí , Văn thầy Hòa. Toàn những người có và học trò nhất Qg roài ( trừ thầy Hòa ) , bọn ở Thanh Hóa & lân cận cũng theo học nhiều lám . he he . phương pháp cá nhân thì hôm nào rảnh anh nói cho .

kiwi_vn said:
oài . Chỗ học của anh chính là phương pháp của GV & HS mà . Em muốn khá thì theo học ôn lớp 13 tại Chuyên VP . Sử thì cô Thu , địa Thầy Chí , Văn thầy Hòa. Toàn những người có và học trò nhất Qg roài ( trừ thầy Hòa ) , bọn ở Thanh Hóa & lân cận cũng theo học nhiều lám . he he . phương pháp cá nhân thì hôm nào rảnh anh nói cho .
Trùi ui xa thế sao em học được . Thôi anh nói phương pháp cá nhân đi . ;)

kiwi_vn

Active Member
để chủ nhật đi , mấy hôm nay anh bận lắm , hôm qua tận 22h30 mới ở Hàng đẫy về , sáng nay anh phải vào học rồi . Môn Luật Quốc tế là chúa của khó .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000