@ anh Lam

Sunrise

Hic, sao tất cả mọi người đều hiểu, có mỗi anh Lam... :(
Chị Hà nhạy cảm thế chứ..:D.
Vịt kia, còn nhăn nhở cái gì, luộc lên bi giờ :angry:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Oạch ! :D Mọi người đếu hiểu,có mỗi anh là ko hiểu ,điều đó chứng ttỏ anh đã già quá rồi còn ggì nữa.Thế hệ già thì nhiều lúc ko thể hiểu nổi được những cái mà bọn trẻ nói và hay làm :D

Sunrise

... Sao anh Lam cứ tự nghĩ mình già thế nhỉ... :rolleyes: Người ta già trẻ đâu có tinh toán ở tuổi tác thiện cận thế... Bác hồ nói gì:D :" Tôi già nhưng tâm hồn tôi trẻ"( đúng kô ta? :rolleyes: , em kô chắc hehe).. Yên tâm đi, anh còn trẻ lắm

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em nói cũng đúng ở 1 khía cạnh nào đó ! Đối với anh thì cuộc sống bươn trải ngoài xã hội buộc anh già đi lúc nào mà bản thân anh cúng không hay biết.Giờ đây anh muốn được sống lại tuổi tre như bọn em nhưng chắc cái đó cũng đã qua đi mà anh chẳng bao giờ lấy lại được nó !

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Khiếp, nghe anh ý nói mà phát.... sợ :lol: :lol:
Anh này có năng khiếu đi dọa trẻ con đây, đọc xong bài post của anh ý thì chẳng còn đường mà cười nữa :unsure: :huh:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Úi ! sao em lại nói vậy hả Nhung,người ở nhà phải là những người già như anh mới đúng chứ.Anh thấy thanh niên thời hay hay đi nhảy,hát hò,tụ tập kinh lém :D Còn anh thì già khú đế nên ở nhà lên NET :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nguyễn Lam+Jan 18 2004, 04:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Lam @ Jan 18 2004, 04:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Úi ! sao em lại nói vậy hả Nhung,người ở nhà phải là những người già như anh mới đúng chứ.Anh thấy thanh niên thời hay hay đi nhảy,hát hò,tụ tập kinh lém :D Còn anh thì già khú đế nên ở nhà lên NET :D [/b][/quote]
The´ nay` nguoi`ta goi la` "ông cu. non" :p :p :p :D :D >:)

Sunrise

hic..... :unsure:
Cũng không có ý kiến gì luôn anh ơi
Mọi người gặp mặt nhau à, hic, sao kô chờ em về với ...... chỉ 5 năm nữa thôi mà :(

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 21 2004, 11:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 21 2004, 11:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic..... :unsure:
Mọi người gặp mặt nhau à, hic, sao kô chờ em về với ...... chỉ 5 năm nữa thôi mà :( [/b][/quote]
5 năm nữa mới đông vui
năm nay vắng vẻ lắm

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 1 2004, 12:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 1 2004, 12:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Sunrise+Jan 21 2004, 11:09 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Sunrise @ Jan 21 2004, 11:09 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic..... :unsure:
Mọi người gặp mặt nhau à, hic, sao kô chờ em về với ...... chỉ 5 năm nữa thôi mà :( [/b][/quote]
5 năm nữa mới đông vui
năm nay vắng vẻ lắm [/b][/quote]
Vắng vẻ gì, hơn 100 người mah vắng vẻ chắc :D :lol: Chắc 5 năm nữa phải 1000 người đấy.. <_<

<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 10:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 10:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lần họp sau + 1 năm nữa: chắc ẽ là giỗ đầu của CHip và chị Hà [/b][/quote]
...Có khi chính U cũng ko thoát đc đâu :lol: :D :rolleyes: B)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 4 2004, 05:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 4 2004, 05:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 10:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 10:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> lần họp sau + 1 năm nữa: chắc ẽ là giỗ đầu của CHip và chị Hà [/b][/quote]
...Có khi chính U cũng ko thoát đc đâu :lol: :D :rolleyes: B) [/b][/quote]
Cũng chắc gì u đã thoát được mah nói DK thế :D :lol:

Deathknight

Active Member
tao rất thưong tiêc cho mày, W_C ạ
tao đành cho L_M vô danh sách đẻ lần sau ám sát
dù sao mày cũng sắp "biến" rùi

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 09:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 09:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tao rất thưong tiêc cho mày, W_C ạ
tao đành cho L_M vô danh sách đẻ lần sau ám sát
dù sao mày cũng sắp "biến" rùi [/b][/quote]
Số tao sống dai lắm, ko chết cùng mấy đứa bên Nữ nhi hội đâu mah lo :D

Hơ hơ....................cái ông này vớ vỉn..............sao đi đâu cũng lôi Nam nhi hội ra dọa thế hả..........Cứ làm như dọa được ai............. :lol: :lol: ..................Tui là tui nói à nghen....................Hai cụ admin là một Nam một Nữ.....................thế là trung hòa nhá................đừng tưởng bên ông có anh Lam mà bon tui sợ à nghen...............Hỏi anh Lam coi ảnh có sợ phu nhân admin hông............... :p :p B) :rolleyes: ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 7 2004, 03:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 7 2004, 03:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hơ hơ....................cái ông này vớ vỉn..............sao đi đâu cũng lôi Nam nhi hội ra dọa thế hả..........Cứ làm như dọa được ai............. :lol: :lol: ..................Tui là tui nói à nghen....................Hai cụ admin là một Nam một Nữ.....................thế là trung hòa nhá................đừng tưởng bên ông có anh Lam mà bon tui sợ à nghen...............Hỏi anh Lam coi ảnh có sợ phu nhân admin hông............... :p :p B) :rolleyes: ;) [/b][/quote]
Lật đổ chị Hà đi anh em ơi... :D :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000