@ anh Lam

td4

Member
tao có dám làm gì cái Nhung đâu mà mày nói thế.tao mà đụng đến nó có mà các anh ở đây cho tao ăn cám ngay,các anh nhẩy :D.cũng chỉ dám kính nhi viễn chi thôi,nói là nói thế,mọi người có tin kô lại là chuyện khác cơ mà,tao chỉ đưa ra một warning nho nhỏ thôi.
mà xem cái cách mày chào người ta kìa........... :angry: :angry: hư thế kô biết

Sunrise

Gì đến nỗi, em tớ có hư cũng chưa phải hư nhất chuyên văn Chu Văn an cơ mà... chứ bạn Tuấn vứt đâu
hì... thì chào anh Lam còn gì, tớ có quen anh ý đâu

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ô hay ! Chuyện của anh thì có cái gì đâu mà buồn cười nhỉ ! ????
Chuyện của anh cũng bình thường như những nguời khác đang sống trên trái đất này thôi em ạ !

Sunrise

Anh Lam sinh năm 84 đúng không, hơn em 1 tuổi mà sao đạo mạo thế nhỉ...:D Cứ như người lớn rồi...:D. Chào anh em tên là Vi:D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Anh đâu phải sinh năm 84 hả em ! Em lôi đâu ra thông tin ko tin cậy như vậy hả em !
Mà anh cũng đâu có gì là người lớn nhỉ ! Anh thấy anh già quá rồi :D
Rất hân hanh được biết em (Cẩm Vân)

Sunrise

Anh sinh năm 84 đấy , chắc chắn là thế, thông tin tin cậy lắm mà... :unsure: .... mà ừ nhỉ... bản tin con vịt cồ thì có tin được không không biết.... :rolleyes: nhưng không sao, em cứ tin là anh sinh năm 84 cho nó trẻ.... Em tên là Vi đấy, ai cũng gọi em thế... tên đầy đủ là vân vi:D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Thế chắc là em nghe tin vịt rồi Vân ơi ! :D
Mà sao em lại nhận mình là Vi trong khi anh thấy tên thật của em là Cẩm Vân ? Hay tên ở nhà của em là Vi ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Cẩm Vân:
Em ơi, anh Lam này mỗi cấp đúp 1 lần em ạ, vì thế nên.... :p :D :D :D
(hehe, nói thế này ai tưởng thật tui không chịu trách nhiệm đâu nhé :p :lol: :lol: )

@ anh Lam:
Em Vân tên là Vân mà anh, "Vân Vi" chỉ là tên gọi thân mật thôi, em ý vừa nói ở trên mà anh không đọc kỹ à :p :lol:

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em Nhung nói đúng quá rùi :D
Anh thấy từ trước đến giờ mới nghe em Nhung nói được 1 câu làm cho anh mát lòng mát dạ như thế này đấy :D

Sunrise

Nhung kia, sao.... mi..... hic anh Lam ơi :( , đúng là bản tin con vịt anh ạ, thậm chí con là một con vịt rất láo toét nói có thành không rồi lại không thành có ngược lại nữa... <_< Thôi em không nghe con vịt đấy nữa, anh Lam tự giới thiệu thêm đi vậy, anh Lam cũng đừng chơi với con vịt đấy nữa :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Thì anh thấy thông tin nào hay thì anh ủng hộ thôi em ạ !
Đi chơi hả,anh cũng muốn đi chơi cho khoây khỏa đầu óc 1 chút .Nhưng thời gian gần đây anh gặp 1 số vấn đề nên chắc chẳng thể đi đâu được cả,anh phải lao đầu vào kiếm sống và duy trì cái website này nữa chứ !
Anh mong rằng có 1 ngày anh sẽ được thoải mái và vui vẻ cùng mọi người trong website chúng ta !

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Lan anh "anh Nam"+Jan 13 2004, 08:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lan anh "anh Nam" @ Jan 13 2004, 08:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, tức là anh Lam và chị Hà là 2 admin quản lí toàn bộ cái website này đấy à? [/b][/quote]
Ừ, và có thếm các Mods hỗ trợ rất nhiệt tình nữa... :rolleyes: :rolleyes: :lol: :D

Anh chị làm nó từ bao giờ thế ạ?
Hồi trước có mỗi anh Lam làm, bắt đầu khoảng từ dầu năm 2003, nhưng cái đó bị bỏ, và đến khoảng giữa tháng 7-2003 thì cái này bắt đầu đưa vào sử dụng. Nghĩa là tuổi đời còn trẻ lắm, hihi :rolleyes: Nó mới có 6 tháng tuổi thôi, đáng yêu không em :rolleyes: :rolleyes: :)

Ui, mà đúng hôm nay nó tròn 6 tháng đấy!!!!! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000