@ anh Lam

Chim Sẻ

Member
Ôi em Nhung ơi là Nhung, anh còn hay dỗi hơn anh Lam nhiều, mà nhất là với con gái kiêu như em là anh hay dỗi lắm. Con gái gì mà kiêu thế, gớm chết chửa. Mà anh với anh Lam chơi từ nhỏ với nhau chả giống nhau cái gì chỉ giống nhau nhất là sợ con gái kiêu cả đàn bà 1 dạ 2 lòng.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Dec 27 2003, 06:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Dec 27 2003, 06:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ôi em Nhung ơi là Nhung, anh còn hay dỗi hơn anh Lam nhiều, mà nhất là với con gái kiêu như em là anh hay dỗi lắm. Con gái gì mà kiêu thế, gớm chết chửa. Mà anh với anh Lam chơi từ nhỏ với nhau chả giống nhau cái gì chỉ giống nhau nhất là sợ con gái kiêu cả đàn bà 1 dạ 2 lòng. [/b][/quote]
Em Nhật Nam ơi, sao lại nói em ý kiêu bao giờ không cơ chứ, oan cho em ý quá <_< :rolleyes:

Mà đây là topic em ý lập ra cho "anh trai" của em ý, là admin Lam, em đừng có vào chứ em.... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
(thôi chết, mình lại vào rồi, bây giờ ra cho nhanh thôi :p )

Chim Sẻ

Member
Lâu lắm rồi em không vào 4rum mà chị Hà. Tự nhiên hôm nay vào, thấy ảnh bé Nhung xinh xắn, dễ thương định làm quen rồi từ tình anh em tiến tới tình yêu, hôn nhân và gia đình thế mà em ý kiêu quá. :angry: :( Hic hic

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 27 2003, 05:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 27 2003, 05:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <_< chị Hà ơi , hôm nay em chỉ nói vài câu dở hơi thôi mà anh Lam cũng giận lên giận xuống, còn đòi ignore nữa :lol: :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Thôi bỏ xừ rồi, đong anh Lam nhà mình công khai nhờ. Công nhận thằng Lam tốt số, chắc mẹ mày hay đi chùa cầu Phật quá. :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Dec 27 2003, 06:41 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Dec 27 2003, 06:41 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lâu lắm rồi em không vào 4rum mà chị Hà. Tự nhiên hôm nay vào, thấy ảnh bé Nhung xinh xắn, dễ thương định làm quen rồi từ tình anh em tiến tới tình yêu, hôn nhân và gia đình thế mà em ý kiêu quá. :angry: :( Hic hic [/b][/quote]
Thi em vao topic giới thiệu em Nhung mà tán, còn đây là topic của em ý dành riêng cho anh Lam của em ý :p :)

chị Hà ơi , hôm nay em chỉ nói vài câu dở hơi thôi mà anh Lam cũng giận lên giận xuống, còn đòi ignore nữa
Hì, chắc là anh ý đang dỗi ai thôi ý mà :p
Mai lại oki thôi mà... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Dec 28 2003, 12:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Dec 28 2003, 12:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 27 2003, 05:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 27 2003, 05:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <_< chị Hà ơi , hôm nay em chỉ nói vài câu dở hơi thôi mà anh Lam cũng giận lên giận xuống, còn đòi ignore nữa :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Thôi bỏ xừ rồi, đong anh Lam nhà mình công khai nhờ. Công nhận thằng Lam tốt số, chắc mẹ mày hay đi chùa cầu Phật quá. :D :lol: [/b][/quote]
<_< đâu ạ , đong gì mà đong ( thực ra chẳng hiểu đong là gì nữa) Anh Lam , ng đứng đắn đàng hoàng , có vợ con rồi :lol: :lol: :lol:

td4

Member
Nhung ơi,sao mày bê bối thế,ở nhà chồng con đuề huề rồi mà lại còn trốn vào cái xó xỉnh nay để mà thậm thụt.tao thật kô ngờ đấy,may mà hôm nay phát hiện ra B) B).
các bác đưng nhầm tưởng em Nhung này nhé,trông thế thôi mà kinh phết đấy,kô ngây thơ lờ đờ lắm đâu (chỉ hơi thôi :D)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Sao mọi người lại nói thế nhỉ,mình và em Nhung chỉ là 2 anh em thôi.
to Nhung : Hôm nay vào đây thấy 1 số bài của em đã xoá vậy? ở đó viết gì vậy em?

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 29 2003, 03:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 29 2003, 03:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ôi Tuấn ơi , sao mày lại nói thế???
huhu
o biết đâu
Sao mọi ng cứ xúm lại bắt nạt mình thế này????
huhuhuhuhu [/b][/quote]
Chửa chi đã khóc ầm cả lên, thôi nào Nhung anh thương mà. Thôi nín đi, mai anh em mình đi ăn kem nhá. :p :D

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Nguyễn Lam+Dec 29 2003, 11:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Lam @ Dec 29 2003, 11:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> to Nhung : Hôm nay vào đây thấy 1 số bài của em đã xoá vậy? ở đó viết gì vậy em? [/b][/quote]
may ba`i day no'i xau anh nen phai xo'a voi. Hi`hi`

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 29 2003, 05:58 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 29 2003, 05:58 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thuong gi` ma` anh thuong , anh cho cuc xuong thi` co'

Anh toa`n bao em kie^u co`n gi`

Em Nhung do^~i [/b][/quote]
Thôi mà cho anh xin lỗi bé mà. Bé thích rì anh cũng chiều được

Sunrise

Hic , nghe các anh dỗ dành em gái mình thế này muốn thương cũng không được nữa, vốn đang định vào chửi thằng Tuấn ngu dám bắt nạt cái Nhung loạn lên, thôi vậy , để các anh trai của em bảo vệ em nhé. Chị out vậy :rolleyes:

Anh Lam mà em Nhung khen ầm đây hả... em chào anh.. by the way <_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000