Ảnh bé Ngọc hôm giao lưu 5 trường đây...

blue eyes

Moderator
nói chung là nếu như các anh đã post ảnh lên forum là cái diễn đàn chung và có nhiều người vào ( tóm lại là nơi công cộng) thì phải chấp nhận những lời khen hay chê, bởi càng nhiều người thì càng có nhiều ý kiến khác nhạu, cũng không có gì đáng trách cạ
Còn tích cách có tốt hay không không thể post ảnh lên là biét đc, cái đấy thì sẽ do những người xung quanh cảm nhận. Mà anh cũng đừng nói mọi người trên này nhỏ nhen với lại gì gì...... nó hơi vô lý quá, thật sự thì chỉ post ảnh lên thì người ta thấy thế nào nói thế ấy. Mà chắc chị NGọc cũng không thích anh post ảnh chi y lên đâu

kendappa

Member
LinhKent said:

hehe... Vì mọi người không hưởng ứng nên tôi thay ảnh em Ngọc bằng ảnh em này vây....
Chịu khó ngắm đi nhé
ac ac... nếu e k nhầm thì đây là ảnh chị Trâm mà

Minh Vương

kendappa said:
ac ac... nếu e k nhầm thì đây là ảnh chị Trâm mà
giờ mới để ý topic này, đúng đấy em Linh ơi, đây là Trâm chị mình đây mà, em cũng wen chị ý à, mà ông Linhkent này , chắc là lấy ở Avatar đây mà, ông này ớ bên Chuyên Ngữ thì phải

^^Anti_Estasy^^

LinhKent said:

hehe... Vì mọi người không hưởng ứng nên tôi thay ảnh em Ngọc bằng ảnh em này vây....
Chịu khó ngắm đi nhé
Bố cái ông bốc fét....Ngọc nào??? Đây là ảnh con Trâm ở bên Sing...luyên tha luyen thuyên....Mệt thế !!!

blue eyes

Moderator
kô phải, các anh chị chẳng chịu đọc kĩ gì cả
Đầu tiên là anh ý posst ảnh chị NGọc thật, nhừng mà bị mọi người chê nên anh ý thay ảnh chị này :cool:

^^Anti_Estasy^^

Minh Vương said:
uh
Đúng đấy , ông Tùng này nói đúng, bốc phét thề thì tôi thua luôn, chắc ông Linhkent này có chị gái là Yến Vy , hihi.
Chỉ là Yến Vy thôi ah??? Yến Vy là cái gì? Sao ko nói luôn là Christina đi? Nhìn mặt ông Linhkent cũng tây fết đấy..... =))=))=))=))
blue_eyes said:
kô phải, các anh chị chẳng chịu đọc kĩ gì cả
Đầu tiên là anh ý posst ảnh chị NGọc thật, nhừng mà bị mọi người chê nên anh ý thay ảnh chị này
Uh nhỉ , em nói anh mới để ý....hì hì hì.....sorry Linhkent nhé....

LinhKent

hơ hơ... thế hả... hay thử vào nick con Trâm ( o0_yuna_baby_o0 ) hỏi nó xem có biết anh Linh là anh nào không nhé :))

LinhKent

^^Anti_Estasy^^ said:
Bố cái ông bốc fét....Ngọc nào??? Đây là ảnh con Trâm ở bên Sing...luyên tha luyen thuyên....Mệt thế !!!
hơ hơ... đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi xem :> ... không thấy dòng chữ ở dưới à =)) >>>>>>>>>>>>> hay là mắt ấy có vấn đề :-S

To SU HAO LA TAO : em là ai thế??? sao lại biết anh... trước em cũng học bán công Chuyên Ngữ à :).... hơ hơ... anh bị xuất khẩu lao động sang đây em ạ :p >>>>>> thế mới wen được Trâm, mọi người không tin lại bảo anh bốc phét :-(

Troài oai sao đang bạn Ngọc lại thành chị Trâm nào thía..... Mí bác nè thiệt tình , chẳng hỉu đang cãi nhau kí vấn đề gì nữa.......... Muh bạn Ngọc trông đc đấy chứ........ xinh hay không còn tùy ý kiến từng ng` :>>

@ estrella : Oh mày học A6 hả =)) sao lớp mày lại " tốt số " nhất trường thía :D

làm sao thì anh đi hỏi bọn trong trường là bít
mà Thảo dớ ơi ,mày lấy ảnh lớp mình hum đi chơi làm ava ah
thế sao k up len album trường đi , chụp bao nhiu ảnh đi chơi bao nhiêu lần mà để album của lớp k có 1 cái ảnh nào :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000