Ảnh bé Ngọc hôm giao lưu 5 trường đây...

Nói chung đã gửi ảnh lên đây thì chấp nhận fải nghe lời bình luận của mọi người rùi, muôn thuở đã thế. Với lại 1 số người ko chơi với bạn Ngọc nên ko bít tính bạn ý như thế nào, nên mới nhận xét ngoại hình. Thường là thế, khi gặp ai hay nhìn thấy ai chưa quen bít, người ta thường nhận xét về ngoại hình, khen có chê có, đến khi tiếp xúc, bít đc tính cách thì nhận xét lại thay đổi, nó chính xác hơn. Tớ thấy nhìu bạn ko đc xinh đâu nhưng mà khi tiếp xúc lại thấy bạn ý rất hay, tính tốt... những cái đó nó làm cho bạn ý ddepj lên đấy, nói chung đó là ý kiến của tớ :)

imdabomb

Member
thuglife said:
To imdabomb : Ya !girl!what do you want to means? I listen iron maiden and any kind of death metal,heavy metal,modern rock.................And i ain understand what the.... is "reminds me of teenage dirtbag"???
cái bài "teenage dirtbag" í! trong fim gì gì í! hay lắm!!:x:x:x có cái câu gì muh "i got 2 tickets to Iron Maiden baby, come wit me Friday don't say maybe" :| :| :| :|

imdabomb

Member
LinhKent said:
hehe... trả lời từng câu 1 nào
To indabomb : có phải là cứ xinh là bầu hot girl được đâu??? Như em đấy, có ở trong hot girrl không??? Sozy vì anh nói thẳng ( mất lòng trước, được lòng sau...) em cũng có đẹp đâu mà đi chê người ta??? I don't understand why you can talk about a girl whom you don't know, too bad like this...
Em ko biết bạn í là ai nhưng mà judging from her ngoại hình, thì ko xấu nhưng chẳng có gì đáng khen là xinh.
=)) =)) =)) muh ôi anh ơi em xấu lắm!! =)) =)) =)) hổng dám bon chen!! =)) =)) =))

imdabomb

Member
dinosaur lover said:
hơ, thế mày nghĩ sao không có lyB trên hot girl? thỉnh thoảng lột mất cá ra khỏi lưới :)
ark said:
Lybi hot hiếc gì X( X(

Chê hay không là quyền của người ta
Post mấy cái ảnh này lên kiểu gì chẳng bị người khác săm soi, hay anh muốn mỗi người vào cho 1 câu kiểu như "Xinh vãi !!!" =))
Cái topic này để "thổ lộ t/c" của anh LinhKent, anh Thuglife với "bé Ngọc" à :D nếu thế thì em ko có ý kiến gì
Ly B thằng ark chả nominate đầu tiên í ah..:) 1 đống pics trong topic đấy còn gì..:) Minh Thu còn được ku Quang nominate cơ muh.. :) :)

LinhKent

ừ... anh nhìn thấy ảnh của em là biết rồi =))
hehe.. mọi người ra xem lại ảnh đầu tiên đi. Cũng nên lock topic này lại được rồi
Sorry Ngọc nhá... Trường em có nhiều người hay thât. Cứ phải đá đểu người ta mới chịu được

sieusaolongA

Hay nhỉ, lâu lâu mới có 1 cái topic hot hot kiểu này. Cứ để đây cho mọi người bàn tán. Vui mà.
To Gbabe: Mày bài đấy của Wheezer i think (hình như tao spell sai)

ark

Active Member
imdabomb said:

Ly B thằng ark chả nominate đầu tiên í ah..:) 1 đống pics trong topic đấy còn gì..:) Minh Thu còn được ku Quang nominate cơ muh.. :) :)
Vớ vẩn, tao xóa tên nó đi đấy chứ :-w

Seven-Up

Ở đây đang nói chuyện xinh với ko xinh thì ông lôi chuyện từng sinh hoạt trong 1 tập thể ra để nói.... tùy tưng người nhìn và thấy xinh hay ko xinh....post lên fr là nơi mọi người bàn tán nọ kia thì người ta khen hay chê cũng fải chịu thôi chứ lại còn đi nói người ta là... " em cũng có đẹp gì đâu mà đi chê người ta".... thế cứ fải xinh hơn mới nói được hả anh....? Nếu mà xem ảnh thì em thấy bạn Jang còn yêu hơn bạn Ngọc.... mà tính bạn Jang cũng hay thế còn gì.... dám nói lên sự thật ;) ..... anh nghĩ perrfect lắm hay sao mà lại đi nói con gái kiểu như thế....??? :-S..... womanly fết :|

thuglife

imdabomb said:

cái bài "teenage dirtbag" í! trong fim gì gì í! hay lắm!!:x:x:x có cái câu gì muh "i got 2 tickets to Iron Maiden baby, come wit me Friday don't say maybe" :| :| :| :|
Cái phim gì gì ý có bài gì gì ý thì chịu lun.Mà đang ở Sing đâu rủ ai đi được đâu.

thuglife

LinhKent said:
ừ... anh nhìn thấy ảnh của em là biết rồi =))
hehe.. mọi người ra xem lại ảnh đầu tiên đi. Cũng nên lock topic này lại được rồi
Sorry Ngọc nhá... Trường em có nhiều người hay thât. Cứ phải đá đểu người ta mới chịu được
Right,Kent! I accept with your ideas.Lock this topic ! And no comment about some f***ing guys with some f***ing comments!!!

imdabomb

Member
sieusaolongA said:
Hay nhỉ, lâu lâu mới có 1 cái topic hot hot kiểu này. Cứ để đây cho mọi người bàn tán. Vui mà.
To Gbabe: Mày bài đấy của Wheezer i think (hình như tao spell sai)
Wheatus mày..=)) thằng drek thik bài này lắm :x :x :x :>> :>> :>> =(( =((

estrella

Active Member
thôi, cho xin, xinh hay không thì ý kiếm mỗi người mỗi khác làm sao mà giống nhau được, con tính cách 1 con người không phải là có thể bít được ngay, mà càng ko thể bít khi nhìn ảnh được. Nếu đã post ảnh lên đây thì khong thể nào tránh khỏi sự bàn tán của cả người bít Ngọc và của cả người ko bít Ngọc, mỗi người mỗi ý

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000