Ảnh bé Ngọc hôm giao lưu 5 trường đây...

LinhKent

Hơ hơ... mà có mầy cái ảnh thôi sao mọi người săm soi ghê thế nhờ. Bây giờ thế này đi, ai chê người ta thì thử up ảnh lên cho mọi người xem nào... hehe... phải hơn người ta thì mới chê chứ. Ai không thấy ddepj thì thôi, cần gì phải khích bác như thế...

thuglife

Oài. Hải Linh tao đồng ý với ý kiến của mày lun. Ai ngon thì cứ mang ảnh mình lên,ngồi bàn tán kiểu nè chán wá, mà sao hay đi săm soi người khác thía nhỉ.That's right , guys!Holy shit ! Tao ghét cái kiểu bàn tán này thế.

imdabomb

Member

to Thug: u listen to iron maiden? reminds me of teenage dirtbag..:) lol
to all: bạn này mà xinh thế sao hồi trước ko được nominate tham gia tranh cử hot girl nhỉ? :| :| :| :|

Seven-Up

Bạn này trông cũng bt....3 bạn A6 này nhìn hiền hiền.... Bảo Ngọc nhìn tóc đẹp fết....còn face thì cũng bt thôi....sao mà khen dữ thế Hải Linh ????

LinhKent said:
hehe.. thằng nào chụp mấy cái ảnh này đáng đem đi cắt cổ...
Em mình đẹp thế mà nó dám chụp lên xấu thế không biết >:p
chưa thấy bạn nào vừa lấy hình mình làm avatar, vừa làm chữ ký, lại tự đặt danh " đa tình ", tiếp thị hay đấy =)) không phải mẫu của mình rồi bạn ơi, đa tình -1 nhé :>>

imdabomb said:

to all: bạn này mà xinh thế sao hồi trước ko được nominate tham gia tranh cử hot girl nhỉ? :| :| :| :|
hơ, thế mày nghĩ sao không có lyB trên hot girl? thỉnh thoảng lột mất cá ra khỏi lưới :)

thuglife

imdabomb said:

To imdabomb : Ya !girl!what do you want to means? I listen iron maiden and any kind of death metal,heavy metal,modern rock.................And i ain understand what the.... is "reminds me of teenage dirtbag"???

LinhKent

hehe... trả lời từng câu 1 nào
To indabomb : có phải là cứ xinh là bầu hot girl được đâu??? Như em đấy, có ở trong hot girrl không??? Sozy vì anh nói thẳng ( mất lòng trước, được lòng sau...) em cũng có đẹp đâu mà đi chê người ta??? I don't understand why you can talk about a girl whom you don't know, too bad like this...

To unni_x : Ngọc là em tui :D

To dinosaur : hơ hơ... có hình mà, tội gì phải đi lấy hình diễn viên hay ca sỹ gì :)). Còn đa tình hả, tức là giàu tình cảm, chứ có phải nhiều người yêu đâu... hieeurnhaamf nghĩa tiếng Việt rồi bạn ơi ;)

To Seven-Up : Các bạn không nghĩ được là tại sao không những tôi mà cả thuglife đều khen à... Nếu như chúng tôi không quý Ngọc có xinh mấy cũng không khen đâu. Đâu phải chỉ có face và hair mới cần để đẹp ( Xin nói thêm là tui, thuglife và Ngọc đều đã từng sinh hoạt trong 1 tập thể)

To Thuglife : hehe.. cám ơn đồng chí ủng hộ anh em nhá :D

ark

Active Member
dinosaur lover said:
hơ, thế mày nghĩ sao không có lyB trên hot girl? thỉnh thoảng lột mất cá ra khỏi lưới :)
Lybi hot hiếc gì X( X(

Chê hay không là quyền của người ta
Post mấy cái ảnh này lên kiểu gì chẳng bị người khác săm soi, hay anh muốn mỗi người vào cho 1 câu kiểu như "Xinh vãi !!!" =))
Cái topic này để "thổ lộ t/c" của anh LinhKent, anh Thuglife với "bé Ngọc" à :D nếu thế thì em ko có ý kiến gì

LinhKent

Thôi thế em đã nghĩ thế thì tùy... Anh miễn ý kiến. Vào đây chơi cho vui, không ngờ gặp người nhỏ nhen quá...
Thấy em Ngọc dễ mến hòa đồng, tưởng trong này cũng thế, hóa ra nhầm, cũng phải có người này người nọ chứ ThugLife nhỉ :))

ark

Active Member
Anh đã giới thiệu gì đâu, post mỗi cái ảnh lên, thì người ta cũng dựa vào đó mà nói thôi :-?

thuglife

Oài nói làm gì cho mệt guy ! Mồm bàn dân thiên hạ thì thui kệ họ thui.Ai nói gì thì tùy ,họ cũng có biết cái gì với cái gì đâu. Để họ nói thui,còn nghĩ gì thì tùy. Còn mình có để ý em Ngọc không là chuyện của tao Kent nhỉ.Hahahahah................

thuglife

ark said:
Anh đã giới thiệu gì đâu, post mỗi cái ảnh lên, thì người ta cũng dựa vào đó mà nói thôi :-?
Nhìn người mà đoán tính cách rùi nói nhăng nói quây.......chẹp chẹp.......cần xem lại mình nữa nhé..........

LinhKent

hehe.... không phải tui quý em Ngọc vì em ý xinh ( nói ở trên rồi mà ).... Em ý tốt mà, tính lại hòa đồng nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000