Ai Xinh Nhất Trường CHU VĂN AN Dzậy?

Status
Không mở trả lời sau này.

Boombunny

X( Này cái ông Hiếu Dao kia !!! Ông có bỏ ngay cái chũ kí của ông ko hả? Ông bôi bẩn lên mặt bạn tôi thế kia đấy ah? Wả này chắc ông thích vào trong năm mặt ông bị bôi bẩn rồi ;-) :cool: Được thôi, thích thì chiều mà anh liều thì em chiến.okie??? Liệu hồn đấy, ko xóa thì táp xác định đê :cool:

XuânHiếu

Member
Boombunny said:
X( Này cái ông Hiếu Dao kia !!! Ông có bỏ ngay cái chũ kí của ông ko hả? Ông bôi bẩn lên mặt bạn tôi thế kia đấy ah? Wả này chắc ông thích vào trong năm mặt ông bị bôi bẩn rồi ;-) :cool: Được thôi, thích thì chiều mà anh liều thì em chiến.okie??? Liệu hồn đấy, ko xóa thì táp xác định đê :cool:
Thư ơi, oan cho tôi quá, 2 đứa tôi đều thích ava và chữ kí này mà :q:
Mà ai cho bà gọi tôi là đao :-( , nhìn mặt mình thế này mà :| , Tú Anh hâm đi tuyên truyền bậy bạ :-S

^^Anti_Estasy^^

Nghe nói anh Linh và bạn có thắc mắc gì về em đấy ah?
Ko những thế anh Linh còn tự tóm tắt 1 bản sơ yếu lý lịch về mình như 1 kẻ giang hồ : nào là đâm với chém....oác oác oác ( số lượng cụ thể anh Linh viết lại đây nhé , em quên rồi ). Anh tự nhận mình là con rể thầy Đai... mấy cái rể liền...Đặc biệt là anh rể tương lai của Bảo Thư và Tú Anh , là chồng tương lai của Hằng My.... ( Chắc chưa? )
Em có làm gì anh đâu??? Với 1 thằng ngớ ngẩn như anh em chấp làm gì , anh có những ý nghĩ điên cuồng nhưng em vẫn ủng hộ anh...Thế mà... anh lại nói đểu em. Anh bảo anh sợ em , sợ gì thế?
Anh gấu lắm mà , anh hẹn hết người này đến người kia đánh nhau , rồi tư nhận mình là sao của CVA <--- mọi người nghĩ gì??? =))=))=))
Mà đúng là em đang ở Sing đấy ! Có sao ko anh? Anh là 1 trong những thành phần dở hơi nhất mà em từng gặp...Sợ anh thật !
Tiếc là cái topic Album girl xinh gì gì bị lock rồi nên em ko trả lời anh được , đành sang đây post bài xin lỗi anh ! :(:(:(
Ah quên , anh đừng làm gì thằng Tuấn D5 02-05 nhé , nó sợ quá ko dám vào post bài nữa nên em xin lỗi hộ nó đấy ! Anh đừng chấp nhé.
Có gì anh cứ post bài vào đây góp ý nhẹ hĩ hĩ hĩ...
Chúng em cám ơn anh !

Hằng My

Các anh ơi cúu em với, cái anh kia ăn nói linh tinh quá huuhu , đến cả anh tuấn sợ quá không dám post bài la sao đây, sợ thế???
To thư: Mày ui hông sao đâu , bọn tao để thế đấy , mày không thấy tao cũng vẽ tơi bời còn rì hihihi có kém gì đâu :)

khanhvicky

toàn 1 lũ vớ vẩn, hết việc để làm, con gái xinh thì để làm gì cơ chứ, ngắm mãi rồi cũng chán thôi, toàn tự fong cho nhau vớ vẩn
rỗi hơi cả lũ, fè fè fè

^^Anti_Estasy^^

khanhvicky said:
toàn 1 lũ vớ vẩn, hết việc để làm, con gái xinh thì để làm gì cơ chứ, ngắm mãi rồi cũng chán thôi, toàn tự fong cho nhau vớ vẩn
rỗi hơi cả lũ, fè fè fè
hơ hơ hơ...mày nghĩ gì mà vào post bài như đấm vào đít thế???
Biết là xinh thì ko để làm gì rồi...thế mày có biết đọc ko? Giờ gì rồi còn xinh với xấu ở đây? Người ta đang nói đến chuyện khac...
Lũ vớ vẩn là ai thế? dcm nhà mày , mới mọc răng ah? Hay ngứa mồm? Bon chen len lỏi !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000