Ai sẽ vô địch giải EM 2004???

• Hà Lan

Votes: 0 0.0%
  • Pháp

• Ý

• Đức

• Anh

• Tây Ban Nha

• Bồ Đào Nha

Votes: 1 100.0%
  • Thụy Điển

• Đan Mạch

• Tiệp (Séc)

• Total voters
    1

Chim Sẻ

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 30 2003, 04:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 30 2003, 04:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì, đội Hà Lan sẽ vô địch :rolleyes: :rolleyes:
Chung kết, Hà Lan gặp Pháp và Hà Lan thắng :D :D :D [/b][/quote]
Hà Lan vớ vẩn, Pháp lại càng lởm. Chỉ có Anh mới có khả năng thôi.

LeoXX

Member
mình sẽ ủng hộ việc Hà Lan vô địch ( tuy rằng có rất nhiều đội mạnh ) he he he khi đó thì các pub sẽ invite một ngày free beer :D Khi đó chắc mình phải rủ thêm ai nữa đi cùng để còn đưa nhau về được đến nhà :D :D :D

songlinh

Member
<!--QuoteBegin-Nhat Nam+Jan 12 2004, 12:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhat Nam @ Jan 12 2004, 12:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
Hà Lan vớ vẩn, Pháp lại càng lởm. Chỉ có Anh mới có khả năng thôi. [/b][/quote]
Tớ đang ở Anh cho nên tớ ủng hộ cho nó ( cái này là bài học từ lời cảnh báo của một thằng bạn người Anh hè hè hè hè " U r in my country so u have the responsibility to support England in every single range" :D :D :D

smooth

Member
Anh chắc khó vô địch lắm. Em ko thích Hà Lan, chả hiểu sao. Em thích Đức với Pháp, nếu henry giữ được phong độ thì PHáp sẽ vào đến chung kết. Các chị em đều thích Ý nhỉ, đẹp trai ma`.

rikku

Active Member
ý nếu còn giữ lão trap. làm HLV thì còn khuya mới vô địch được. sao mình thích ý mà chỉ vì lão này thành ra mất cả tinh thần

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, em nói đúng đấy!!! Hihi, chị cũng nghĩ thế, phải thay người khác đi, chứ ông này bây giờ hết "chiêu" rồi....

Còn mình cổ vũ cho đội HL thì cứ cổ vũ thôi, chứ chẳng hy vọng lắm, hihi. HL cũng cần 1 HLV giỏi....

Who_Cares

Member
HL cứ lúc nào quan trọng thì lại toàn vướng vào mấy vụ bất đồng nội bộ :lol: :D
Pháp còn rất mạnh, nhưng sau vụ WC 2002 cũng hơi mất niềm tin một ít. Anh thì ko có gì nổi bật, chắc cũng chả đủ phẩm chất để vô địch. Nhìn vào Đức và Ý là lại thấy bùn ngủ vì mấy đội này chơi mưu mô, ít cống hiến. Séc với Tây Ban Nha thì toàn mạnh vòng bảng, vào đến vòng chung kết thì...
Xem đi xem lại, chắc chỉ có mỗi VN là có cơ vô địch :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-L_M alias W_C+Jun 10 2004, 06:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (L_M alias W_C @ Jun 10 2004, 06:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đội Tiệp là đội nào vậy??? :D :rolleyes: :lol: [/b][/quote]
Em ơi, đội Tiệp năm nay mạnh ra phết đấy em ạ, đừng coi thường đội này... B) B)

@ Hồng: Zidane đá 1 lần nữa cho đội tuyển QG thôi á??? Em nghe ở dâu ra thể hả em??

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000