" Ai hay chat đêm thì vào "

<!--QuoteBegin-rikku+Jun 8 2004, 04:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (rikku @ Jun 8 2004, 04:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> anti wc thì định ko đi vệ sinh àh!? :D :lol: :leluoi: [/b][/quote]
:lol: :lol: :lol: :lol: tớ bình bầu đây là câu nói..................hay nhất trong tháng................bis bis............trungs tim đen mụ Jang mai................Nó lười đến mức..........anti WC lun :lol: :lol: :lol: =))

Huhuhuhu
Mọi người ỷ đông bắt nạt con người yếu đuối, dễ thương , đáng yêu, hiền lành..., không óc khả năng chống cự như thế là không tốt
Ngoặc vuông gạch ngang x
Hai chấm shift 9 shift 9

Chim Sẻ

Member
Đọc cái topic này mới biết nhiều em chat đêm phết, nếu đêm nào buồn, online mà chả thấy ai các em qua hàng NET 515 Nguyễn Chí Thanh nhé, lên tầng 2 anh và Lam luôn ngồi đó. (Sau 11h30 còn trước đó thì qua phố Nhà Hoả, anh mời nem chua rán) :)

to Chip pi pi: em còn dùng nick YM: A_little_guardian_angel không ?

rikku

Active Member
chip chưa bao h dùng nik "a_little_guardian_angel" đâu. nik của chip là "an_little_guardian_angel" -> sai chính tả :D
dạo này chip online tầm 2 ngày 1 lần thì phải !?

hanoivang

Giới thiệu cách thức kiếm tiền trên mạng nhờ đọc email

Bây giờ chúng ta bắt đầu, chắc hẳn bạn đang băn khoăn muốn biết sẽ kiếm tiền như thế nào ? Đây là câu trả lời: bạn sẽ tham gia vào 1 công ty quảng cáo có uy tín trên thế giới, chuyên quảng cáo trên Internet. Bạn sẽ được công ty trả tiền cho việc bạn đọc các email quảng cáo mà công ty đó gửi cho bạn.
Kiếm tiền trên mạng là hình thức không còn xa lạ gì với thế giới , song chúng ta mới biết đến nó từ một năm trở lại đây khi Internet bùng nổ tại Việt Nam . Hình thức kiếm tiền này xuất hiện cách đây vài năm , tuy còn non trẻ nhưng đã thu hút được rất đông người tham gia , đặc biệt là ở các nước có thu nhập bình quân đầu người còn thấp .
Các công ty trả tiền cho tôi vì lý do gì ?
Như các bạn đã biết , cuộc chiến thương hiệu là một cuộc chiến khốc liệt không kém gì cuộc chiến cạnh tranh chất lượng , giá cả giữa các công ty . Phần nhiều các tập đoàn công ty lớn đều đổ rất nhiều tiền có khi là 1/3 số vốn đầu tư để khuếch trương thương hiệu của mình . Khi thời đại Internet bùng nổ , quảng cáo trên mạng là một cách làm rất hiệu quả cho sự phát triển thương hiệu . Các Webmaster nhận quảng bá cho các sản phẩm và vì thế họ muốn nhiều người ghé thăm trang Web của mình hơn . Từ đó dịch vụ quảng cáo thương hiệu tác động trực tiếp đến người tiêu dùng ra đời . Quảng cáo trên Internet là một hình thức siêu tiết kiệm , chi phí quảng cáo vô cùng rẻ cho nên hình thức này đang phát triển ngày càng mạnh .
Tiền đó ở đâu ra, chính là từ các công ty cần quảng cáo trên Internet trả. Công ty quảng cáo đó là ALLYOUSUBMITTERS, khi tới thời điểm này thì công ty đã có khoảng 27.954 thành viên, và đã thanh toán cho các thành viên khoảng 85.000 đô la, tôi biết tất cả trên 20 công ty trong lĩnh vực này va trai qua một thời gian tôi nhận thấy đây là 1 công ty đáng tin cậy và đã đem lại cho nhiều người bạn chúng ta nguôn thu nhập ổn định nhất nên tôi giới thiệu cho các bạn.
Đây là cách thức làm việc: Sau khi bạn đăng ký tham gia ( HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ) môi ngày bạn sẽ được công ty gửi tói những email quảng cáo. Bạn hãy mở những lá thư quảng cáo đó, kick vào liên kết bên dưới bức thư để mở ra 1 trang web cần được quảng cáo. Bạn đợi trong khoảng thời gian mà công ty yêu cầu bạn đọc hết trang WEb đó công ty sẽ trả cho bạn 0.05 USD. Moi la thu nhu vay ban se nhan duoc so tien la 5 cents ( 1/20 dola, 1 dola bang 100 cents ), moi ngay cong ty se gui cho ban it nhat 10 la thu, nhu vay so tien ma ban se nhan duoc moi ngay la 50 cents ( 0,5 dola- khoang 8000 dong Viet Nam ), vay moi thang ban co the kiem duoc 240.000 dong- tuong duong voi hoc bong cua mot sinh vien xuat sac nhat !!! So tien 240.000 dong la khong nho dac biet la doi voi hoc sinh va sinh vien. Toi tin rang ban con co the lam tot hon toi rat nhieu lan, dieu do la rat thuc te neu ban chiu kho mot chut !!! Khi ma so tien cua ban trong tai khoan cua cong ty dat den muc 50 dola thi cong ty se gui tien cho ban bang sec ( gui den dia chi ma ban dang ky). Va ban hay yen tam, boi vi so tien ma ban kiem duoc la hop phap tren toan the gioi

Việc đăng ký không có gì phức tạp, các bạn có thể làm theo các hướng dẫn như sau:

Đầu tiên bạn vào trang web AYS bằng link sau: ( copy va paste vao o address cua trinh duyet web)
http://www.allyousubmitters.com/pages/index.php?refid=allyousubmitters

Sau đó vào "SignUp" (ở bên tay trái cửa sổ Internet Explorer - IE)
Điền địa chỉ email của bạn vào (ví dụ: [email protected]) sau đó nhấn nút "Continue"
AYS sẽ gửi 1 email về [email protected] cho bạn với tiêu đề "AYS PTR Program signup URL", bạn mở email đó ra, nhấn vào cái link đầu tiên để đến trang đăng ký.
Ở trang đăng ký này, các bạn sẽ điền các thông tin cần thiết như Username của bạn, , Password, Email của bạn, Tên thật, địa chỉ nhà (trong CMT)...
Cụ thể cách điền như sau: Dùng tiếng Việt không dấu để điền
Username: (Tên truy nhập của bạn)
Email: (đã hiện sẵn email của bạn ở đó - [email protected])
Send emails to: Chọn "SITE INBOX & Email"
First Name: (Điền tên của bạn) Ví dụ : Hoa
Last Name: (Điền họ của bạn) Ví dụ : Ly
Address: (Địa chỉ trong Chứng minh thư của bạn) Ví dụ: 918Van dien - Thanh Tri
City: (Thành phố hoặc tỉnh nơi bạn ở) Ví dụ: Ha Noi
State: Chọn N/A (phần "Other" không cần điền)
ZipCode: 20000 nếu bạn ở phía Bắc và 70107 nếu bạn ở phía Nam, hoặc để trống *
Country: Vietnam
Referred by: allyousubmitters (tên công ty quảng cáo mà bạn đang tham gia )
Select categories of interests to you: Khi chọn mục này bạn nên chú ý .. có tuỳ từng chương trình không cho phép bạn chọn linh tinh .. bạn nên chọn những mục Business&Comencer,Internet ... đặc biệt không nên đánh dấu vào những ô như I cheat , Delete me i cheat , I can't read English .. nếu chọn những mục này , khi hoạt động một thời gian , tài khoản của bạn tự động bị xoá ..
Select a payment method: chọn "Check" trong hộp chọn
Payment account ID: không cần điền, cứ bỏ trống
Password: nhập mật khẩu của bạn
Confirm Password: nhập lại mật khẩu để khẳng định.
Sau khi điền xong đầy đủ như trên, bạn nhấn nút "SignUp", nếu thành công, AYS sẽ hiện thông báo ngay trên màn hình đồng thời gửi một email với tiêu đề: "AYS PTR Member Info" vào [email protected] để cho bạn thông báo lại username và password mà bạn đã đăng ký. Sau khi nhận được email này, tức là các bạn đã đăng ký thành công, và có thể bắt đầu Login vào trang web AYS để check mail.
* Chú ý : Có rất nhiều chương trình nên tôi không thể liệt kê ra hết cách thức đăng kí được , đây chỉ là một trong số những chương trình kiếm tiền qua mạng .. Bạn nên tham gia nhiều chương trình cùng một lúc để kiếm được nhiều tiền hơn nếu bạn có thời gian ..

Sau đây là một số hướng dẫn chi tiết .
@ Lưu ý đầu tiên:
Các bạn chỉ nên coi việc tham gia vào chương trình AYS là một việc làm thêm. Không nên để nó ảnh hưởng đến việc học tập, công tác chính của các bạn. Nó không phải là cách có thể kiếm được nhiều tiền, càng không phải là cách kiếm tiền nhanh chóng.Đây là chương trình dành cho những người có thời gian rỗi hoặc thường xuyên có mặt trên mạng
@ Lưu ý Quan trọng:
Tham gia làm thành viên của chương trình , mỗi người chỉ được phép có 1 tài khoản .. điều này đồng nghĩa với việc 1 tài khoản phải được lập trên 1 máy tính và địa chỉ IP là duy nhất , Vì vây các bạn nhớ cho .. nếu muốn có 2 tài khoản thì chỉ còn cách bạn hãy tạo ở 2 máy tính khác nhau .. đặc biệt trong 1 cửa hàng internet chỉ có 1 người đăng kí được vào chương trình v
Khi check mail bạn không được mở bất kì có tiêu đề dạng như thế này : "Do Not Read","Do Not Click","-100 cent" ... "Cheat Banner","Click until you make a valid search" .. Nếu bạn gặp phải trường hợp này , bạn hãy xoá ngay lá mail đấy đi hoặc không click vào nó ... .. Nếu bạn click vào nó thì chắc chắn số tiền bạn kiếm được sẽ không được tính .. --> "xôi hỏng bỏng không" bị trừ 50USD đấy
Khi gặp một lá mail có tiêu đề là "Search" khi mở ra bạn phải thực hiện thao tác tìm kiếm y như thật .. Bạn gõ vào form đó những gì bạn muốn .. ( nhất thiết phải gõ ) Chẳng hạn như tôi gõ vào đó chữ "hosting" rồi nhấn enter... Làm như vậy chương trình sẽ nhận được tiền hoa hông từ công ty tìm kiếm và bạn cũng được coi là người chăm chỉ ..
Chúc bạn thành công

* Tham gia chương trình này, các bạn cần:

Một địa chỉ chính xác để gửi tiền về (địa chỉ trong Chứng minh thư)
Trung bình 20 phút check mail 1 ngày, và ít nhất 1 tuần cần check mail 2 lần.

Hic hic trò này chơi suốt đầu năm học mà chẳng thấy nó gửi xu nào . Thế mới quái dị !!!
Mà ông này nhảy ra quảng cáo lung tung thế !!! Lâu lắm mới quay lại diễn đàn vừa vào đã thấy 2 bài kiếm tiền hic hic !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000