" Ai hay chat đêm thì vào "

tui thấy đoạn film này... hấp dẫn đấy chứ, chả có gì đáng sợ cả :lol:
Với lại đoạn này hơi mờ <_<
Nếu quay cận cảnh cho nó rõ thêm tý nữa thì... tuyệt :lol: :D
Xem đi xem lại 5,6 lần gì rồi
Nhưng ăn cơm vẫn thấy ngon :lol: :D :rolleyes: :p

Có bạn ARK nói thế đó
To ARK : Nè ARK về nhà bảo mẹ kiếm cho mấy cái váy nhé! :lol:
Tui tặng mấy cái dây buộc tóc :D :p
Không được khủng bố tinh thần mọi người như thế đâu
Film này hay lắm (Nếu mấy ng Iraq đó cứa bằng cái dao cùn cùn thì đoạn film này sẽ kéo dài hơn đó. Tiếc wa') <_<
Mà nên kỹ xảo thêm vào 1 chút máu me nữa chứ nhỉ :rolleyes:

BlackDragon

Active Member
Đây là cảnh thật hoàn toàn , nếu thêm kĩ xảo vào thì mất hết tính chân thực . Nếu chơi kĩ xảo thì anh còn khối phim kinh hơn :D

kendappa

Member
chẹp ... nhưng hình ảnh mờ ... ko rõ nét ... lại còn quay từ xa ... máu me chả thấy đâu ... xem ko có cảm hứng ....

<!--QuoteBegin-syphilis+May 16 2004, 11:16 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ May 16 2004, 11:16 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có bạn ARK nói thế đó
To ARK : Nè ARK về nhà bảo mẹ kiếm cho mấy cái váy nhé! :lol:
Tui tặng mấy cái dây buộc tóc :D :p
Không được khủng bố tinh thần mọi người như thế đâu
Film này hay lắm (Nếu mấy ng Iraq đó cứa bằng cái dao cùn cùn thì đoạn film này sẽ kéo dài hơn đó. Tiếc wa') <_<
Mà nên kỹ xảo thêm vào 1 chút máu me nữa chứ nhỉ :rolleyes: [/b][/quote]
<_< <_< Hình như có cái gì đó hơi wá trớn trong này rùi đó G mai ah :unsure:
Ko phải chuyện đùa đâu :(

Deathknight

Active Member
xem "film-kinh-dị-ko-có-kĩ-xảo "mới hứng chứ
film có kĩ xảo thì ra hàng đĩa thiếu gì
tìm mãi mới thấy 1 site VN có

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Hồng nói đúng đấy. Cái này không phải là trò đùa đâu mà các em mang ra bàn luận như thế.
Phim kinh dị khác, vì nó chẳng phải là thật, còn sự việc này đã diễn ra thật, thật man rợ và đấy là điều đáng buồn.
Các em vào lại chủ đề đi nhé, và đừng bàn đến chuyện này nữa, còn cái link kia chị đã bỏ đi rồi.

Hic........may' tinh' để trong phòng thằng anh.........lão ý toàn ngủ thì ai mà dám mon men đến gần.......... :huh: :unsure: ....................Hum trước đc một bữa ông ý ko có nhà.........phải tận dụng ngay cơ hội này để..........online.............vì buổi đêm có nhìu nga` lem' :p :rolleyes: ...............Thế nhưng...........kế hoạc phá sản vì.................bung ngủ wa' đi ngủ lun :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000