" Ai hay chat đêm thì vào "

moschubee

Hô hô, nghe nick bác thế kia, người ta đã sợ mà chạy hết rồi, ai dám chat đêm với bác nữa. :D . Em ko hay thức khuya lắm, mà có thức cũng ko được động đến cái máy tính. Cú thế chứ. <_< Chỉ có hôm nào bố mẹ đi vắng thì vuợt ngục xuống chat chit tí thôi. :ph34r: Hê hê, nick em đây. Các bác add mau mau đê, bây giờ chưa có gì nhưng sau này muốn add nick em em cũng ko cho đâu. :rolleyes:
moschubee :)

GiangNguyen

Member
Hehe đúng vậy fải nói rõ là đêm ở đâu vì nếu như đêm ở VN thì bên chị mới có 6h tối thôi , còn đêm bên chị => 6h sáng ở nhà . Nếu hẹn 12h đêm chat nhỡ lại k gặp thì fiền lắm :p

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-rikku+Apr 28 2004, 02:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (rikku @ Apr 28 2004, 02:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> dạo này mới hay chat khuya
daibacbanruoi [/b][/quote]
Tưởng toàn ra hảng net cơ mà

ablaze gem

Member
Hí hí
Ngày trước online đêm toàn thấy nick anh BD lù lù ra...keke....
Chắc anh thuộc dạng ngủ ngày làm đêm
Tiếc là bây giờ nhà em tháo modem rồi nên chẳng online đêm chat được nữa, cũng chán ^^

Bây h hình như fim đó là của độc đấy chị Hà ah :rolleyes:
<_< Nghe nói bản gốc bị hủy rùi -_- ..............
:angry: :angry: :angry: Càng xem càng thấy tức...Bọn khủng bố này có vấn đề gì về thần kinh ko vậy??? :( :( :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000