A5 - cùng bàn luận nào!

unni_x

Active Member
thằng duck thì sống trong chuồng khỉ
ý, sao các con cứ bảo kĩ viện của chúng mình là chuồng khỉ thế nhỉ :D thế này thì hỏng, hỏng thật rùi, chả nhẽ chúng mày chê má chúng mày không bít làm ăn X-( , mua toàn cái lũ xấu như khỉ về à :D Kiểm kê lại tài sản nào : ku Hùng nè, Linh lùn này, WC này ( thằng này là đồ dởm :( ), ark nữa, .... :>> ôi dời ơi, đúng là đười ươi cả lũ thế này thì có chết tôi không T_T. T_T. T_T

Intimate_Friend

Intimate_Friend said:
Hello A5 !!!!
Tớ có một thắc mắc, nho nhỏ nhưng lằng nhằng....Số là tớ có bạn học cùng cấp 2 tên Thành. Nhân này đỗ Chu và có nói với bọn tớ rằng bạn ấy học A5. Con bạn tớ thì lại quen một nhân tên Ngân - cũng học A5 - nhân này khẳng định A5 không có ai tên Thành, còn Thành thì lại bảo không có ai tên Ngân. Hỏi đi hỏi lại cả 2 đều bảo học A5. Vậy là sao nhỉ ??? A5 (03-06) có nhân nào tên Thành hay Ngân không ????
Hic hic....sao hổng thấy nhân nào gỡ giùm tớ cái thắc mắc này thía ????

live-or-die

Active Member
các bác ơi hum wa em thấy chíp ngồi sau xe một anh rất đep trai....đóng vỉa trên đừong hàng đào....vấn đề này rất nguy hiẻm đề nghị các bác khiểm tra va làm rõ.......

unni_x

Active Member
Hic, sao mọi người dạo này ai cũng iu hết rùi à :D Cả chị chipcom nữa, còn đâu hội trưởng hội độc thân một thời :(

fruit NHO

Active Member
Hic, sao mọi người dạo này ai cũng iu hết rùi à Cả chị chipcom nữa, còn đâu hội trưởng hội độc thân một thời
vào năm rùi ai cũng bận học cho tử tế !ko bít tình hình nè 4r mình sẽ thế nào?
à quên hum nay đi thi bí thư mí biết hỏa ra bẹn thảo là phó bí thư a5!!!

shishio_2004

e hèm ! Shinra ta đã quay trở lại đây co ai ở A5 ra tiếp chuyện không đây hoặc lớp khác cũng được à ngộ chấp nhận hết đây

cho em vào câu với........ làm wen nha, em học bên A1........ bít rất nhìu bạn dễ thương bên A5... anh trai em LDSSS nè, bạn thì có Phương Anh, Thảo, Trang, Dương... rùi nhùi lắm.. kể ra hết ngày...

sao a5 ít thế, lớp em đã ít, thấy A5 còn ít hơn... nhưng muh dù sao lớp em cũng post bài đều đặn hơn thế này... ý, em không có ý chê nghe... các bác thông cảm, em nói thật..... sorry nghen!

CornerStone

la_rose_poisson said:
sao a5 ít thế, lớp em đã ít, thấy A5 còn ít hơn... nhưng muh dù sao lớp em cũng post bài đều đặn hơn thế này... ý, em không có ý chê nghe... các bác thông cảm, em nói thật..... sorry nghen!
hơ hơ Uyên lại đi xí xọn chuyện lớp người ta rùi :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000