A5 - cùng bàn luận nào!

unni_x

Active Member
Chán thật, ku Hùng hum nay nói như đinh đóng mấy cái cột :" Tôi chán câu rùi, từ nay không câu nữa đâu, mà tôi cũng chán web trường mình rùi!" :cool: Đúng là quân tử nhị ngôn, cái lưỡi không xương nhìu đường rắc rúi, làm dzai sống ở trên đời mà chả có danh gì với núi sông =P~ amen :9
--------
To A5 : Mà các bẹn A5 năm nay có tính tái đấu với A3 không, hy vọng chúng ta sẽ có 1 trận cầu đẹp mà không phải giải quyết bằng penalty nữa ;)

cái bà này định làm con ma theo tôi đó hả X-(
tôi đang định dừng sự nghiệp câu bài nhưng phong độ đang thời kỳ đỉnh cao nên làm sao dừng ngay được phải kiếm chỗ nào để hạ hỏa rồi mới dừng được chứ
bà câu còn trâu hơn tôi sao viết những 2 bài giống nhau lận thế hả
mà A5 gặp A3 là chít ngay phải như chú draculahabanana kia kìa biết khôn không dám so bì bóng đá A6 với các lớp khác đâu =)) =))

Intimate_Friend

Hello A5 !!!!
Tớ có một thắc mắc, nho nhỏ nhưng lằng nhằng....Số là tớ có bạn học cùng cấp 2 tên Thành. Nhân này đỗ Chu và có nói với bọn tớ rằng bạn ấy học A5. Con bạn tớ thì lại quen một nhân tên Ngân - cũng học A5 - nhân này khẳng định A5 không có ai tên Thành, còn Thành thì lại bảo không có ai tên Ngân. Hỏi đi hỏi lại cả 2 đều bảo học A5. Vậy là sao nhỉ ??? A5 (03-06) có nhân nào tên Thành hay Ngân không ????

fruit NHO

Active Member
Chán thật, ku Hùng hum nay nói như đinh đóng mấy cái cột :" Tôi chán câu rùi, từ nay không câu nữa đâu, mà tôi cũng chán web trường mình rùi!" Đúng là quân tử nhị ngôn, cái lưỡi không xương nhìu đường rắc rúi, làm dzai sống ở trên đời mà chả có danh gì với núi sông amen
bé un nói hay ghê!mà sao hễ ở đâu có bé un là thấy bẹn hùng <và ngược lại> ngay từ hồi đi học thêm ở của bắc lớp 9 nhé!

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
bé un nói hay ghê!mà sao hễ ở đâu có bé un là thấy bẹn hùng <và ngược lại> ngay từ hồi đi học thêm ở của bắc lớp 9 nhé!
:>> xúc động wa', chị Oanh lâu lém mới khen em được 1 câu, nước mắt nước mũi nước dãi có mà chảy hết ra rùi :>>
Còn ku Hùng thì chả hỉu sao nó cứ bám theo em chị ạ, chứ em có muốn nhìn thấy bản mặt tắc kè lai khỉ đột nhiễm tí gien heo quay của nó đâu >:p , khổ thế không biết :(

Trời ơi, sao 2 ông bà này ở đâu cũng cãi nhau được thế hả. Không nhịn nhau được tý nào à. Có gì về nhà mà đóng cửa bảo nhau chớ. Mà sao dạo này ít thấy Chip lên post bài thế

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Trời ơi, sao 2 ông bà này ở đâu cũng cãi nhau được thế hả. Không nhịn nhau được tý nào à. Có gì về nhà mà đóng cửa bảo nhau chớ. Mà sao dạo này ít thấy Chip lên post bài thế
ý, sao lại về nhà đóng cửa bảo nhau được :D tớ với nó chung chỗ ở thật, nhưng tớ sống trong nhà, còn nó sống trong chuồng cơ mà :cool:

friendship4588 said:
Uấy chưa gì VA đã hỏi Chip ngay rồi, thế nó mới xã hội chứ, chị Oanh nhể :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000