A5 - cùng bàn luận nào!

G

Guest

Guest
a cuối cùng a5 cũng xuất hiện.mình có nhiều bạn ở đây lắm nhưng mình không học lớp a5 :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 09:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 09:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> a cuối cùng a5 cũng xuất hiện.mình có nhiều bạn ở đây lắm nhưng mình không học lớp a5 :p [/b][/quote]
a5 hình như mình wen máy đứa mà hui này hay lên net lam mà sao bi rờ mới vào 4#

G

Guest

Guest
con gái thì mình quên ánh ngọc và một số bạn nữa con trai cũng vậy .mà các bạn a5 hăng lên 4r lớp mình đi chớ không toàn các bạn lớp khác thế này thì ..... :(

A5 hả, em quen chị Chip này, quen bạn Thùy Anh này (thi cái gì cũng cùng phòng với em), và còn biết một bạn tên là Dũng này ( nhưng chưa biết mặt )
Biết ban phụ huynh lớp A5 có 1 bác tên là Hiền này

Thế cũng là biết nhiều rồi nhỉ

smooth

Member
em sieumau quen lắm thế, A5 mình chỉ quen mỗi Ngọc Anh, hết. à, hình như còn bạn gì hay hát cùng bạn chip F thì phải, hì.

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 28 2004, 01:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 28 2004, 01:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em sieumau quen lắm thế, A5 mình chỉ quen mỗi Ngọc Anh, hết. à, hình như còn bạn gì hay hát cùng bạn chip F thì phải, hì. [/b][/quote]
a5 à ....hình như minh wen tang dũng sinh đôi ,trung , dũng béo ,con mi, hết rùi
mà hình như mình thấy con mi và thàng dũng sd ũng hay lên net đó mà sao ko thấy nó vào đây

chipcom

Member
Thế hóa ra là A5 có mỗi một mình tui ở trên này thôi à? Chán thế? Thôi thì mọi người vào đây nói chuyện cùng đi. Buồn quá!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jul 7 2004, 12:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 7 2004, 12:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chiện à, chiện vui, hum wa, Unni đã chấm dứt 3 ngày đau mắt ^^ [/b][/quote]
hay thế ....tui lại vừa bị đau mắt hum wa xong...vui thiệt

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 7 2004, 06:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 7 2004, 06:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Jul 7 2004, 12:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 7 2004, 12:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chiện à, chiện vui, hum wa, Unni đã chấm dứt 3 ngày đau mắt ^^ [/b][/quote]
hay thế ....tui lại vừa bị đau mắt hum wa xong...vui thiệt [/b][/quote]
Chúc mừng ^^ Thế mới biết virus bay nhanh thật :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jul 7 2004, 08:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 7 2004, 08:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 7 2004, 06:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 7 2004, 06:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Jul 7 2004, 12:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 7 2004, 12:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chi?n à, chi?n vui, hum wa, Unni dã ch?m d?t 3 ngày dau m?t ^^ [/b][/quote]
hay th? ....tui l?i v?a b? dau m?t hum wa xong...vui thi?t [/b][/quote]
Chúc m?ng ^^ Th? m?i bi?t <a href="http://www.ntsearch.com/search.php?q=virus&v=56">virus</a> bay nhanh th?t :D [/b][/quote]
unni_x........cho tui mượn lọ thuôc nhỏ mát cái.....mấy lọ nhà tui dùng ko công hiêu......đau mắt wá

chipcom

Member
Óe, thế đau mắt hết rùi à? Chết chết... Virus lây lan nhanh quá! Cứ cái đà này thì chả mấy hôm nữa trên forum sẽ lây nhiễm virus này hết. Tại unni đó. Gieo rắc virus này. Bắt đền. Đi mua thuốc nhỏ mắt để mọi người đề phòng đi.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 8 2004, 12:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 8 2004, 12:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Óe, thế đau mắt hết rùi à? Chết chết... Virus lây lan nhanh quá! Cứ cái đà này thì chả mấy hôm nữa trên forum sẽ lây nhiễm virus này hết. Tại unni đó. Gieo rắc virus này. Bắt đền. Đi mua thuốc nhỏ mắt để mọi người đề phòng đi. [/b][/quote]
:( Không phải lỗi của em :(
unni_x........cho tui mượn lọ thuôc nhỏ mát cái.....mấy lọ nhà tui dùng ko công hiêu......đau mắt wá
Sẵn sàng luôn, hum bị đau mắt, tớ mua một đống về, ấy có lấy không, mới cả đấy ;) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000