A2 nhung neo đường

À mà không biết có post sai box không
Thằng nam kinh (em không thèm viết hoa tên nó) giờ đang đi học quân sự ở đâu đó rất xa xôi.Bọn ngân hàng năm nào chả thế.Vấn đề là ngày xưa nó không dám "đi thẳng ,rẽ phải "ở trường vì sợ ... lây nhiễm,hehe,giờ đúng là quả báo.Cho nó về với ghẻ lở hacklaos đầy mình

hawking

Sao lại mọc đâu ra cái thằng thảo khấu này nhỉ. Thế thì cứ sang hỏi về anh Nam Simulink hay là anh Nam object-oriented nhớ. Thật là ếch ngồi đáy giếng, chẳng bao giờ biết ngoài giếng là cái j????

Nam sex bảo là said:
. Thế thì cứ sang hỏi về anh Nam Simulink hay là anh Nam object-oriented nhớ. Thật là ếch ngồi đáy giếng, chẳng bao giờ biết ngoài giếng là cái j????
Hê hê,dăm ba cái hướng đối tượng của chú anh học từ thời Nã Phá Luân cởi truồn rồi.Đừng tưởng anh ngồi đáy giếng mà mù thông tin,hôm trước thằng Sáng sang chơi anh biết thừa bây giờ các chú mới học mấy cái C,C++ rẻ tiền. Hehe.Giếng của anh là giếng băng rộng,chú phải nhớ điều đó.Không có gì qua được mắt anh cả đâu.=))
À mà quên,chú Nam có nick của bọn lớp mình không,send cho anh nhé.
Lâu rồi anh chẳng biết tình hình của lớp thế nào cả.Mong chú sớm gửi cho anh.Cám ơn chú trước.

hawking

Thằng nào bốc fét ghê thế? Tôi, thiên tài Chingy xin chú thích lại. Phải hỏi lớp điều khiển là anh Nam reusable object-oriented mới đúng.

jumbo_lp

Warning!!!

Đề nghị 2 cậu Chim Zi và Ăn mày thôi ngay mới cái trò nói đểu nhau đó đi nhá. Đây là chỗ để anh em vào hỏi thăm tán gẫu vui vẻ là chính không fải là chỗ để 2 cậu khoe chữ nghe chưa. Mà nếu giỏi thì tự đẻ hẳn ra một cái ngôn ngữ lập trình cho riêng mình còn không làm được thì đừng có chê C C++ là thứ vớ vẩn.

hawking

k văn cao thì làm sao leo được lên chức tổng biên tập. Bây giờ nghĩ khổ thân bà Nguyệt dạy văn. Nếu biết tin thiên tài làm cao thế này chắc bả áy náy lắm.

hawking

Thưa toàn thể anh chị em thảo khấu. Tôi - thiên tài Chingy, hôm nay... Tôi rất xúc động khi fải tuyên bố 1 điều mà tôi k hề muốn trong khi anh chị em muốn từ lâu.... Hic Hic...
Có lẽ, tôi phải chính thức nhận chức tổng biên tập từ hôm nay! Xin cảm ơn mọi người đã tín nhiệm.

Pikachu

Member
Xã hội đúng là ngày càng loạn,xin mọi người trong tòa báo hãy giữ đúng vị trí của mình,đừng đi theo vết xe đổ của anh Chingy

cupid

thôi t thấy nên lập riêng 1 cái topic nhí nhố ra đi, thế này loạn quá.. mọi ch đang bình thường.. t chỉ xin 1 cai topic bình yên k có mặt thằng Chimzy thôi, xin a e ủng hộ t t phải công nhận là t sợ nó lắm !!! Nó đúng là thiên tai ...

cupid

này nhá ! t có ném cũng ném thằng vô mẹt m chứ k thèm ném sau lưng đâu, đừng nghĩ oan cho t mà ... t chỉ xin 2 chữ bình yên thôi :(

Ericdat

Hoàng Nam cố lên , anh em phải khôi phục lại Chim đồng nội :D
Dạo này chúng m toàn đánh War ah , đổi trò khác chơi đi , tao ko biết chơi War :(

hawking

Ờ. Dạo này chúng nó đổ xô tấn công đội Chim. Mình có hiệu là Người Ó Hawkman mà chúng nó toàn gọi là Chim zi, thế có chết k.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000